new thread


Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Lizzy,MJ1,Ashadii,Husniyo,Aspirin,Pdiddy,Woman of substance,AD,SL,BB,Dena ,Nyamayao,King'asti,DC na vingunge wengine wa mmu embu rusheni nyuzi mpya hapa mmu,acheni uvivu bana!!!!!.
ps: niko standby kwenye keyboard nasubiri ku post comments zangu.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Lizzy,MJ1,Ashadii,Husniyo,Aspirin,Pdiddy,Woman of substance,AD,SL,BB,Dena ,Nyamayao,King'asti,DC na vingunge wengine wa mmu embu rusheni nyuzi mpya hapa mmu,acheni uvivu bana!!!!!.
ps: niko standby kwenye keyboard nasubiri ku post comments zangu.
Tayari umesharusha. Hii pia ni mpya.
Tuendelee nayo.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Tayari umesharusha. Hii pia ni mpya.
Tuendelee nayo.
Mkeshaji,hawa watu sijui wamekesha wapi,labda masai club kwenye mbadembade khanga moja laki si pesa......wambie waamke bana! ukiwaona wambie nimewanunia na ninalog off,ngoja niwahi uwanja wa fisi kongoro karibu zinaisha.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,156
Likes
38,368
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,156 38,368 280
Lizzy,MJ1,Ashadii,Husniyo,Aspirin,Pdiddy,Woman of substance,AD,SL,BB,Dena ,Nyamayao,King'asti,DC na vingunge wengine wa mmu embu rusheni nyuzi mpya hapa mmu,acheni uvivu bana!!!!!.
ps: niko standby kwenye keyboard nasubiri ku post comments zangu.
Kwahiyo nitoke hapa kaunta ya juu nije nirushe uzi wa "nilikuwa wapi muda wote huu" Omba kibali kwa meneja wa Tusker Malt.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,251
Likes
29,114
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,251 29,114 280
Lizzy,MJ1,Ashadii,Husniyo,Aspirin,Pdiddy,Woman of substance,AD,SL,BB,Dena ,Nyamayao,King'asti,DC na vingunge wengine wa mmu embu rusheni nyuzi mpya hapa mmu,acheni uvivu bana!!!!!.
ps: niko standby kwenye keyboard nasubiri ku post comments zangu.
Kanuni mpya ya MMU inawabana, inawezekana wamesharusha lakini Mods wana sensor.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Mkeshaji,hawa watu sijui wamekesha wapi,labda masai club kwenye mbadembade khanga moja laki si pesa......wambie waamke bana! ukiwaona wambie nimewanunia na ninalog off,ngoja niwahi uwanja wa fisi kongoro karibu zinaisha.
Usilogio off mkuu.
Si unaona new thread inavyotembea.
Na mmoja wa hao uliowataja tayari nishamuona humu.
Huenda wengine nao wanachungulia.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Lizzy,MJ1,Ashadii,Husniyo,Aspirin,Pdiddy,Woman of substance,AD,SL,BB,Dena ,Nyamayao,King'asti,DC na vingunge wengine wa mmu embu rusheni nyuzi mpya hapa mmu,acheni uvivu bana!!!!!.
ps: niko standby kwenye keyboard nasubiri ku post comments zangu.
twende sasa nshaongea na MD wa bruwariz
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Kwahiyo nitoke hapa kaunta ya juu nije nirushe uzi wa "nilikuwa wapi muda wote huu" Omba kibali kwa meneja wa Tusker Malt.
shuka sasa uje nshaongea na bos wa bruwarizz
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Kuna thread nimerusha jukwaa la dini. Leo nimeshukiwa na roho mtakatifu.
Du,kumbe hilo jukwaa lina mlango na mie ufunguo sina,basi endeleeni,tutakuona ukirudi mmu!
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,226
Likes
850
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,226 850 280
Wanasubiria "thanks button" irudi kwanza!! Hahaaaa
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,478
Likes
2,859
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,478 2,859 280
huku kugumu..
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746