>*<>*<> Happy Birthday Sweet Lady <>*<>*<


AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
336
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 336 180
Hii hutokea mara moja kwa mwaka dear...

Hivi I am hoping kua as much as it is a Monday baada ya kazi utabwaga

kazi chini na kurusha mikono juu ukibanjuka tu.... I am happy kua hapa JF we are

relatives for you are One of my best Wifi's to my very polite brother...

Sweet Lady may this special day to you be as

Sweet as Your name and as Sweet

as your banter in the posts....


:poa ...HAPPY SWEET BIRTHDAY DEAR... :poa



N:B Menu uloagiza ni kubwa mno... Hivo nakuacha kidogo hapa
nikaandae hio buffet.... Will see you badae dear...

 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
336
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 336 180
Alafu Sweetlady mbona sijamuelewa kakangu?? Kwanini kabadilisha from Sangara to Vin Diesel??
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
Hii hutokea mara moja kwa mwaka dear...

Hivi I am hoping kua as much as it is a Monday baada ya kazi utabwaga

kazi chini na kurusha mikono juu ukibanjuka tu.... I am happy kua hapa JF we are

relatives for you are One of my best Wifi's to my very polite brother...

Sweet Lady may this special day to you be as

Sweet as Your name and as Sweet

as your banter in the posts....


:poa ...HAPPY SWEET BIRTHDAY DEAR... :poa



N:B Menu uloagiza ni kubwa mno... Hivo nakuacha kidogo hapa
nikaandae hio buffet.... Will see you badae dear...

Happy Birthday Sweet Lady


ILA HAPO RED SIJAELEWA MY LOVELY SIS ASHA DIIIII
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Happy Birthday SL!
Sa jioni vp tukae kama kamati pale Cet Gardern, maana ni jirani na kwako!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Happy Birthday Sweetlady ila hapo kwenye red bebii alipopasema na mimi nahitaji maelezo ya kina
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
778
Likes
46
Points
45
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
778 46 45
Happy birthday SL,vp wap leo? Au palepale pa cku zote The Big L Pub? Tukale minyama ya kuku au co!!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,200
Likes
38,453
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,200 38,453 280
Kwa niaba ya wapwa na mabinamu zangu, na
Kwa niaba ya mababu wenzangu wote, na
Kwa niaba ya wajukuu zangu wote, watukutu, mtiifu, spesho,mwema, wapya na wakongwe, na
Kwa niaba ya hommies zangu wote
Kwa niaba ya wanachama wote na uongozi wa ISC,na
Kwa niaba ya wanywaji na wachangiaji wakuu wa pato la Serikali ya JMT, na
Kwa niaba ya mashabiki, wanachama, wapenzi na wachezaji wa Simba SC na Liverpool FC, na
Kwaniaba ya MODS wenzangu wa majukwaa yote, na
Kwaniaba ya mashemeji zangu wote, wakiongozwa na my darling shemeji, na
Kwa niaba ya soulmate wangu...

Mimi ODM kwa mamlaka niliyopewa na kujipa mwenyewe...... Nakutaarifu kuwa watu wote hao hapo juu wanakutakia Heri ya Siku yako ya kuzaliwa.

Kumbuka: Kadiri mwaka unavyoongezeka ndivyo unavyopiga hatua moja kulisogelea kaburi. Mkumbuke Mungu wako na Mshukuru kwa mema yote aliyokutendea.......... Tazama, leo umetimiza miaka hii, wakati kuna uliowatangulia kuliona jua hivi sasa wamefunikwa na tani takribani saba ya dongo zito, katili na lisilo na huruma.

Nakuombea uishi miaka mingi zaidi, uzae watoto wengi waizunguke meza yako wakati wa chakula. Wale wasishibe ili upate maarifa ya kuhangaika kwa ajili yao zaidi na zaidi kama ambavyo wazazi wako walikuhangaikia.

Ukikutana na mama yako, naomba umpigie makofi matatu kwa niaba yangu.
Ubarikiwe sana.
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,423
Likes
70
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,423 70 145
Hivi mtu anawezaje kujua kuwa leo ni siku ya kuzaliwa ya mtu mwingine wakati humu tunaingia na fake IDs?
...Ni kwa sababu ya kujengeka kwa mahusiano mazuri between Members wa JF (Baadhi, ukipenda).
Kuna watu humu ni zaidi ya Marafiki, wanawasiliana nje ya humu Jamvini, wanatembeleana makwao, wanakutana sehemu za Burudani na kubadilishana mawazo, Wanashiriki misiba.
hayo hapo juu inapelekea pia kujua tarehe za kuzaliwa kati yao.
Tafakari, Chukua Hatua.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,720 57 145
Happy Birthday Sweet lady
 

Forum statistics

Threads 1,250,523
Members 481,401
Posts 29,736,442