Wana JF Iringa mpoooo........


Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
nitakuwa ndani ya Iringa mjini kuanzia Jumatano, ningependa sana kuonana na wana JF ambao mnaishi Iringa
Kama vp tuwasiliane.. nitumie PM ili tupeane mawasiliano...
 
K

KANAN

Senior Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
124
Likes
33
Points
45
K

KANAN

Senior Member
Joined Aug 20, 2011
124 33 45
nitakuwa ndani ya Iringa mjini kuanzia Jumatano, ningependa sana kuonana na wana JF ambao mnaishi Iringa
Kama vp tuwasiliane.. nitumie PM ili tupeane mawasiliano...
tupo mkuu, kama vp tuwasiliane unakuja iringa sehem gani..?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
aaaah daah j5 ndo naenda mbeya narudi iringa jmosi ntakutafuta ndgu
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
70
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 70 0
nitakuwa ndani ya Iringa mjini kuanzia Jumatano, ningependa sana kuonana na wana JF ambao mnaishi Iringa
Kama vp tuwasiliane.. nitumie PM ili tupeane mawasiliano...
Ebwanee karibu sana, usisahau koti zito
 
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,426
Likes
703
Points
280
Age
28
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,426 703 280
well come ..
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
haina shida wakuu...............pa1 sana
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,365
Likes
1,224
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,365 1,224 280
Ebwanee karibu sana, usisahau koti zito
waongo utawajua tu. nani kasema sasa hivi Iringa kuna baridi?

mkuu karibu sana mimi nitakucheki. naomba tukutane SHINE PUB mida ya kuanzia saa Mbili
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
Mimi pia nitakuwa Iringa Jumamosi... Napatikana sana +255 PUB,SHINE PUB na kwenye 1 ya Banda la Umoja wa Viwavi vya CHAMA CHA MAGAMBA...kwenye KITIMOTO... twapaita HAMIA AIRTEL... kwa Brigita
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Mimi pia nitakuwa Iringa Jumamosi... Napatikana sana +255 PUB,SHINE PUB na kwenye 1 ya Banda la Umoja wa Viwavi vya CHAMA CHA MAGAMBA...kwenye KITIMOTO... twapaita HAMIA AIRTEL... kwa Brigita

pamoja sana mkuu kama kawa lazima tukutane na tukajenge heshima bar kidogo....
Hahaa haaaa
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
waongo utawajua tu. nani kasema sasa hivi Iringa kuna baridi?

mkuu karibu sana mimi nitakucheki. naomba tukutane SHINE PUB mida ya kuanzia saa Mbili

hamna noma mkuu pamoja. Nasikia sasa huko hakuna baridi kali maana kuna mtu wangu nimemuuliza kasema hali ya hewa ni kawaida
 

Forum statistics

Threads 1,235,540
Members 474,641
Posts 29,226,072