Wana JF Iringa mpoooo........

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,597
1,811
nitakuwa ndani ya Iringa mjini kuanzia Jumatano, ningependa sana kuonana na wana JF ambao mnaishi Iringa
Kama vp tuwasiliane.. nitumie PM ili tupeane mawasiliano...
 

KANAN

Senior Member
Aug 20, 2011
124
39
nitakuwa ndani ya Iringa mjini kuanzia Jumatano, ningependa sana kuonana na wana JF ambao mnaishi Iringa
Kama vp tuwasiliane.. nitumie PM ili tupeane mawasiliano...

tupo mkuu, kama vp tuwasiliane unakuja iringa sehem gani..?
 

TIQO

JF-Expert Member
Jan 8, 2011
13,793
2,053
nitakuwa ndani ya Iringa mjini kuanzia Jumatano, ningependa sana kuonana na wana JF ambao mnaishi Iringa
Kama vp tuwasiliane.. nitumie PM ili tupeane mawasiliano...

Ebwanee karibu sana, usisahau koti zito
 

Mlachake

JF-Expert Member
Oct 13, 2009
4,389
4,450
Ebwanee karibu sana, usisahau koti zito

waongo utawajua tu. nani kasema sasa hivi Iringa kuna baridi?

mkuu karibu sana mimi nitakucheki. naomba tukutane SHINE PUB mida ya kuanzia saa Mbili
 

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Jul 3, 2007
5,502
2,034
Mimi pia nitakuwa Iringa Jumamosi... Napatikana sana +255 PUB,SHINE PUB na kwenye 1 ya Banda la Umoja wa Viwavi vya CHAMA CHA MAGAMBA...kwenye KITIMOTO... twapaita HAMIA AIRTEL... kwa Brigita
 

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,597
1,811
Mimi pia nitakuwa Iringa Jumamosi... Napatikana sana +255 PUB,SHINE PUB na kwenye 1 ya Banda la Umoja wa Viwavi vya CHAMA CHA MAGAMBA...kwenye KITIMOTO... twapaita HAMIA AIRTEL... kwa Brigita


pamoja sana mkuu kama kawa lazima tukutane na tukajenge heshima bar kidogo....
Hahaa haaaa
 

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,597
1,811
waongo utawajua tu. nani kasema sasa hivi Iringa kuna baridi?

mkuu karibu sana mimi nitakucheki. naomba tukutane SHINE PUB mida ya kuanzia saa Mbili


hamna noma mkuu pamoja. Nasikia sasa huko hakuna baridi kali maana kuna mtu wangu nimemuuliza kasema hali ya hewa ni kawaida
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom