Utafanyaje?

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,422
977
Umelikuta embe dodo chini bado linatoa utomvu.Tatizo umelikuta embe hili chini ya mpapai na huu mpapai haupakani na mwembe wowote.Utachukua uamuzi gani?utalila au utaliacha?
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,325
18,668
Umelikuta embe dodo chini bado linatoa utomvu.Tatizo umelikuta embe hili chini ya mpapai na huu mpapai haupakani na mwembe wowote.Utachukua uamuzi gani?utalila au utaliacha?

nitafikiria kwanza.......ila sitafikiria sana....nitakula embe
 

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,422
977
sijibu hadi jaguar aseme.
Ondoa shaka,najua ni vigumu kulikuta embe chini ya mpapai ila kuna jamaa mmoja ilimtokea hivyo,alilikuta dodo chini ya mpapai akabaki kuchanganyikiwa asijue la kufanya.
 

Mbishi SR

Member
Jul 21, 2011
47
4
We vipi? Kwani ukiokota pesa barabarani au karibu na kichaka au eneo ambalo hakuna benki karibu?
Au kwa sababu ni tunda!
 

chapaa

JF-Expert Member
Feb 19, 2008
2,352
202
Nalichukua kisha nalisalimisha policepost kama ni lamazingara wale wao yatakayo wakuta mie simo maana wamezoea vya bure.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom