Vitu vidogo tu lakini..


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Chungwa linauzwa sh.100 na Embe linauzwa sh.200.Nimenunua chungwa kwa sh.100.Mkononi mwangu nina chungwa lenye thamani ya sh.100,muuzaji nimemkabidhi sh.100 yangu.Nikimpa chungwa,atakuwa na sh.100 yangu niliyompa mwanzo pamoja na chungwa langu ambavyo thamani yake jumla ni sh.200.Je ninastahili kupewa embe lenye thamani ya sh.200?
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Kwani we ulitoa mia mbili? Total payment yako ni ileile shiling 100....my!
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Kwani we ulitoa mia mbili? Total payment yako ni ileile shiling 100....my!
Muuzaji ana sh.100 yangu na nimempa pia chungwa langu lenye thamani ya sh.100 jumla sh.200.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Muuzaji ana sh.100 yangu na nimempa pia chungwa langu lenye thamani ya sh.100 jumla sh.200.
chungwa lako limeoza, thamani yake ni sh. 0/=.
Huwezi kupata embe, hebu jaribu kupiga mzinga kwa wanunuzi wanaokuja kununu bidhaa nyingine ili waku boost upate embe, ei kei bichwa lako
 
K

kidjula

Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
3
K

kidjula

Member
Joined Sep 13, 2010
8 0 3
usivamie fani za watu. kawaulize wachaga watakufahamisha vzr
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
usivamie fani za watu. kawaulize wachaga watakufahamisha vzr
I know where the knot is,i'm the one who tied it and i know how to undo it,you just don't know how to argue and you better keep mum!
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
umempa 100 kakupa chungwa la 100 ukalimrudishia tena that means hujanunua kitu tena hapo so bado atakua na 100 yako na unastahili kitu cha 100 na si embe la 200....................................sorry kama cjakuelewa
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
exchange for commodity ilikua kipindi cha wakoloni.................hebu toa ankara
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
umempa 100 kakupa chungwa la 100 ukalimrudishia tena that means hujanunua kitu tena hapo so bado atakua na 100 yako na unastahili kitu cha 100 na si embe la 200....................................sorry kama cjakuelewa
Nashukuru umenielewa!
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
No hatoweza kukupa embe la sh200 7bu analo chungwa lako lenye thamani ya sh100 tu na sio 200
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
we niaje baada ya kuchukua chungwa ile mia sio yako tena...

'when the good are in unconditional sales in deliverable state property of goods in ownership passes to buyer when the contact is made'
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Chungwa linauzwa sh.100 na Embe linauzwa sh.200.Nimenunua chungwa kwa sh.100.Mkononi mwangu nina chungwa lenye thamani ya sh.100,muuzaji nimemkabidhi sh.100 yangu.Nikimpa chungwa,atakuwa na sh.100 yangu niliyompa mwanzo pamoja na chungwa langu ambavyo thamani yake jumla ni sh.200.Je ninastahili kupewa embe lenye thamani ya sh.200?
Ni simple tu, umenunua chungwa lenye thamani ya Tshs 100, ukarirudisha kwa muuzaji inabidi muuzaji akurudishie hiyo Tshs 100 na ukitaka embe itabidi uongeze Tshs 100 na si vinginevyo. Ila siku nyingine usilete maswali mtori humu JF kama kuwauliza hivi mji mkuu wa Burundi ni upi? Halafu mwenyewe unajiona umetega.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Ni simple tu, umenunua chungwa lenye thamani ya Tshs 100, ukarirudisha kwa muuzaji inabidi muuzaji akurudishie hiyo Tshs 100 na ukitaka embe itabidi uongeze Tshs 100 na si vinginevyo. Ila siku nyingine usilete maswali mtori humu JF kama kuwauliza hivi mji mkuu wa Burundi ni upi? Halafu mwenyewe unajiona umetega.
Poa nisamehe mkuu,hamna shida bcoz database yangu ina mawe mengi tu,sema huwa ninahofu kuyaleta hapa bcoz thread itapata 0 replies.
 
FM stereo

FM stereo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2011
Messages
205
Likes
66
Points
45
FM stereo

FM stereo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2011
205 66 45
Poa nisamehe mkuu,hamna shida bcoz database yangu ina mawe mengi tu,sema huwa ninahofu kuyaleta hapa bcoz thread itapata 0 replies.
yalete hayo nondo mkuu.ndo reply zitakuwa nyingi kuliko unavyodhani.
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
Batter system imepitwa na wakati mtu wangu,hapa ni pesa tu.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
Rafiki yangu haustahili Chungwa...coz jamaa alipokuuzia chungwa aliweka na faida yake let us say huenda chungwa shambani kanunua kwa 50 so akakuuzia 100 ...ukimpa Chungwa na kumwachia 100 bado hatakubali coz shambani anapata chungwa hili hunda kwa 50 so utakuwa umenunua Embe kwa 150......
 
yangoma

yangoma

Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
72
Likes
0
Points
0
yangoma

yangoma

Member
Joined Sep 1, 2011
72 0 0
chungwa lako limeoza, thamani yake ni sh. 0/=.
Huwezi kupata embe, hebu jaribu kupiga mzinga kwa wanunuzi wanaokuja kununu bidhaa nyingine ili waku boost upate embe, ei kei bichwa lako
kaka sikuoni umebanwa
 

Forum statistics

Threads 1,236,955
Members 475,327
Posts 29,274,626