Baada ya kupata umri mtoto mmoja wa kiume alitengwa kulala na wazazi wake na kuanza kulala na dada zake. Ikifika usiku lazima awaeleze dada zake kwamba anataka kukojoa na humpeleka chooni kwa...
Hope mko poa wana Chit Chat,
naomba kuuliza hivi ni kwanini samaki Sato ni ghali kuliko sangara? pamoja na sato kuwa ghali ndio samaki anayependwa na watu wengi mf. utakuta katika mahotel mengi...
Jamaa flani alikuwa amelala na mkewe
saa nane za usiku wakaamshwa na
mtu akipiga hodi mlangoni kwao.
Wakabishana nani afungue....hatimaye
mume akaenda kufungua mlango
akiwa na usingizi...
Sharobalo katoka kwenye mnuso
amelewa njwii, kaondoka huko na
chupa nyingine za konyagi kaweka
mifuko ya nyuma ya KATA K yake.
Sababu ya ulevi alipofika karibu
na kwake akateleza akaangukia...
Boss alikuwa anapita kucheki site yake ya ujenzi, watu wote walikuwa bizi katika zunguka yake si akamkuta kijana mmoja kaegamia ukuta hana wasiwasi kabisa, tena anatafuna karanga.
BOSI: We mjinga...
Kwa vituko alivyonifanyia yule binti anayepashwa kunisafosha kichwa tu sasa naamini wanaume wengi sasa hivi salooni wanafuata mambo tofauti na kunyolewa. Hawa wake zetu wangejua yanayojiri huko...
A CHAGGA man walks into a Barclays Bank in DAR ES SALAAM City and asks
for the Loan Officer. He tells the Loan Officer that he is going to
DUBAI on business for four weeks and needs to borrow Tshs...
Mtoto mmoja aitwaye John alirudi shule uso wake ukiwa umevimba sana na mazungumzo kati ya mtoto huyo na baba yake yakawa hivi:
Baba: Mwanangu nini kimekupata, mbona uso wako umevimba hivyo...
Mitaa ya uswazi huko, mzee mmoja alipita huku akipiga mayowe "mama weeee...mama wee..". Majirani wakatoka nje mbio mbio wakiwa na wasi wasi kimempata nini mtu mzima huyu!!
MAJIRANI:(wakishangazwa...
Kwenye ile video ya ustaadhi inaonekana alipokea sms mbili. Inadaiwa -na vyanzo vya kuaminika - kuwa maalim alipokea sms mbili; moja toka kwa "betina" na nyingine kutoka kwa Miss Bantu. Ile ya...
Sex
-at 8 years you ignore it,
-at 18 years you love it,
-at 28 years you beg for it,
-at 38 years you pay for it,
-at 48 years you pray for it,
-at 58 years you hear of it,
-at 68 years...
Waheshimiwa wadau wenza, hakuna ubishi kwamba waliokwenda Shule , upeo wao wa kimaono, fikra na uelewa hawako sawa na wale ambao hawakujaaliwa kupata fursa hiyo. Moja kubwa la faida lipatikanalo...
MME: Kila siku unaangalia kipindi cha Mapishi ITV lakini kupika hujui,mwanamke gani wee!
MKE: Wewe mbona kila siku unaangalia muvi za Xx lakini Kutømba hujui na sijakusema au kukwambia? Na ndo...
SIMU ZA SIKU HIZI VITUKO:
Girl:Hallow
Boy:Sweety mambo vp?
...
Girl:Poa.
Boy:Utakuwa free weekend?.Nilikuwa nataka uje nyumbani kwangu.
Girl:Oh,sory,sitaweza kuja coz kuna harusi ya Aunty...
Nilikuwa napita tu nakatiza mtaa mmoja hivi, mara paaa! nikamwona huyu mtoto live. Gazabu ilinishika ingawa simfahamu nikakata fimbo nimcharaze maana nilihisi hako katabia kanahitaji tukio chungu...
Ukiwa kama mtoto wa kitanzania kati
ya haya hujawahi kufanya hata moja?
1. Je hujawahi kujisuguli chupi ukiwa
unaoga badala ya brash?
2. Hujawahi kucheza kibaba au
kimama? 3. Hujawahi...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.