• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
CharmingLady
Reaction score
1,667

Profile posts Latest activity Postings About

  • Zamiluni Zamiluni
    Baada ya siku kadhaa chache tu ntakuwa mgeni wa jiji la MWANZA aaah just to drink fresh lake water!!
    Peter jaluo
    Tutoke basis ksh kupinga bei wambie wa jf
    life is Short
    Jioni njema charmy, Salaam za eiddi n kila la heri...
    Viol
    mi mzima my dia....nilikuwa nakupa hola tu
    R
    Where are you?Are you interested on me?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top