Jamani tumbo linanitoa roho jaman

Jamani tumbo linanitoa roho jaman

Madame B yupo kwangu tupo kwenye process za kumrudisha kwa kaka.....ila kwanza tunafanya mila zetu ...namtoa mkosi
 
Last edited by a moderator:
futa hayo maneno ya kufa!.!...uwe mzima sasa!
 
Linaumajeumaje?
Unaharisha?
Jibu kiufasa nikusaidie .
 
doc shem....mi nakuwa nesi wako....tumtibie mgonjwa huyu....

Poa nesi wangu, na niteshft utamudu? Afu kila J'4 naona hutoki kizambarawe!
Masharti nini ?
Kwamba maagizo ya Babu!
 
wanaokufa wanasema kweli,
nitachungulia humu kesho kama utakuwa umerudi.
 
Huyu haumwi!
Deko at works , huyu kuna kitu anakisarandia, au anatafuta huruma flani hivi.
Baadae utaona tu.

Na ole wake nikijue hko anachokisarandia labda asiwe anamsarandia mwanamke flani humu.
Lakini nikimgundua yani ntatembeza mapanga mpaka Ma-Mods watainglia varangati.
 
Huyu haumwi!
Deko at works , huyu kuna kitu anakisarandia, au anatafuta huruma flani hivi.
Baadae utaona tu.

Na ole wake nikijue hko anachokisarandia labda asiwe anamsarandia mwanamke flani humu.
Lakini nikimgundua yani ntatembeza mapanga mpaka Ma-Mods watainglia varangati.
 
Back
Top Bottom