Mtanzanika
JF-Expert Member
- Feb 27, 2012
- 2,389
- 1,131
Mitaa ya uswazi huko, mzee mmoja alipita huku akipiga mayowe "mama weeee...mama wee..". Majirani wakatoka nje mbio mbio wakiwa na wasi wasi kimempata nini mtu mzima huyu!!
MAJIRANI🙁wakishangazwa na hali ya kawaida tu ya mzee huyo) Baba kwani vipi?
MZEE: Natengeneza mbuzi mbovuuuu!!!!
MAJIRANI🙁Full kusonya na mitusi kibao)
MAJIRANI🙁wakishangazwa na hali ya kawaida tu ya mzee huyo) Baba kwani vipi?
MZEE: Natengeneza mbuzi mbovuuuu!!!!
MAJIRANI🙁Full kusonya na mitusi kibao)