Mtoto Umleavyo ...! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto Umleavyo ...!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Jun 13, 2012.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya kupata umri mtoto mmoja wa kiume alitengwa kulala na wazazi wake na kuanza kulala na dada zake. Ikifika usiku lazima awaeleze dada zake kwamba anataka kukojoa na humpeleka chooni kwa ajili hiyo.
    Siku moja akawauliza dada zake ni kwa nini akitaka kukojoa wanampeleka chooni wakati baba na mama yake huwa wanapeana ruhusa ya kukojoa kitandani?
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    tupe na jibu basi
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Du anataka kuwarudi dada zake
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    muda si mrefu atawaambia dada zake anataka na yeye kukojoa kitandani :madgrin:
     
Loading...