Hmaster
JF-Expert Member
- Dec 27, 2010
- 346
- 86
Baada ya kupata umri mtoto mmoja wa kiume alitengwa kulala na wazazi wake na kuanza kulala na dada zake. Ikifika usiku lazima awaeleze dada zake kwamba anataka kukojoa na humpeleka chooni kwa ajili hiyo.
Siku moja akawauliza dada zake ni kwa nini akitaka kukojoa wanampeleka chooni wakati baba na mama yake huwa wanapeana ruhusa ya kukojoa kitandani?
Siku moja akawauliza dada zake ni kwa nini akitaka kukojoa wanampeleka chooni wakati baba na mama yake huwa wanapeana ruhusa ya kukojoa kitandani?