The Manchester City (The Citizens) | Special Thread


Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
145
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 145 135
Manchester City: EPL Champions 2014



Manchester City beat West Ham 2-0 to win the Barclays Premier League title

 

Attachments:

Last edited:
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,534
Likes
217
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,534 217 160
Mhh..hii thread hivi itadumu kweli?
 
AljuniorTz

AljuniorTz

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2009
Messages
544
Likes
3
Points
35
AljuniorTz

AljuniorTz

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2009
544 3 35
Mhh..hii thread hivi itadumu kweli?
Why??? Au kwa vile imeanzishwa na mshabiki wa Chelsea??? JF ni ya wote, acha awasaidie wale wasiojua/wasioweza kuanzisha thread ya timu zao wazipendazo.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
145
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 145 135
Why??? Au kwa vile imeanzishwa na mshabiki wa Chelsea??? JF ni ya wote, acha awasaidie wale wasiojua/wasioweza kuanzisha thread ya timu zao wazipendazo.
...Well stated.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,534
Likes
217
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,534 217 160
Why??? Au kwa vile imeanzishwa na mshabiki wa Chelsea??? JF ni ya wote, acha awasaidie wale wasiojua/wasioweza kuanzisha thread ya timu zao wazipendazo.
Nimeuliza kama thread itadumu kwa maana ya kuchangamka. Maana Man City tuijuayo ni timu ya nafasi ya 8-12 kwenye ligi. Tusubiri tuone kama Arab Money ita-deliver performance.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
285
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 285 180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,824
Likes
301
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,824 301 180
Naona Mkuu Ab umekua mjanja mapemaa.
Umeandaa sehemu mbadala incase daraja litabomoka. Well huna pa kujificha.......:)
 
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2009
Messages
4,069
Likes
53
Points
0
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2009
4,069 53 0
Hehehe, najua mashabiki wengi wa Arsenal wana wasi wasi na hawa the rich boys si unajua madogo wamepania kuwapokonya nafasi ya nne. Man City wanachotakiwa kufanya sasa hivi ni kuleta kocha mwingine mwenye uzoefu wa kufundisha superstars.
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,966
Likes
189
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,966 189 160
mshabiki wa arsenal ambaye ameama na adebayor anaweza kuwa mgonjwa wa akili na kuitaji daktari haraka sana.
 
Komamanga

Komamanga

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2009
Messages
221
Likes
2
Points
33
Komamanga

Komamanga

JF-Expert Member
Joined May 2, 2009
221 2 33
mshabiki wa arsenal ambaye ameama na adebayor anaweza kuwa mgonjwa wa akili na kuitaji daktari haraka sana.
haha..mbona wengi mlikwenda Arsenal kwa sababu ya Kanu alivyoondoka mkakosa uelekeo ikabidi mdandie basi la Henry sasa sioni ajabu kama wapo ambao wameenda na Adebayo
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,966
Likes
189
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,966 189 160
haha..mbona wengi mlikwenda Arsenal kwa sababu ya Kanu alivyoondoka mkakosa uelekeo ikabidi mdandie basi la Henry sasa sioni ajabu kama wapo ambao wameenda na Adebayo
club haiundwi na mchezaji mmoja mkuu na nakwambia kama kuna mtu amehama arsenal na adebayor basi hujue huyo mshabiki alimkuta adebayor arsenal.tatizo mnaindama sana arsenal kwa vile hatumwagi hela hovyo hovyo kununua majina makubwa na bado tuna perform hicho ndio kinawauma sana.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,053
Likes
5,529
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,053 5,529 280
Kuna mshabiki hata mmoja wa MAN CITY hapa JF?
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
145
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 145 135
Man City 1 - 0 Wolverhampton


By Phil McNulty

Emmanuel Adebayor was on the mark again as Manchester City continued their winning start to the new season against Wolves at Eastlands.
Adebayor may have been the match-winner with a crisp 17th-minute strike to follow on from his opening day goal at Blackburn Rovers, but there is no disputing Carlos Tevez is the new darling of City's fans after switching allegiance from Manchester United.

Tevez created Adebayor's goal and was the focal point as City created enough chances to have wrapped up the victory by half-time, when only careless finishing and the defiance of Wolves keeper Wayne Hennessey kept them at bay.

http://news.bbc.co.uk/sport2/hi/football/eng_prem/8210640.stm
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
285
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 285 180
Hehehe, najua mashabiki wengi wa Arsenal wana wasi wasi na hawa the rich boys si unajua madogo wamepania kuwapokonya nafasi ya nne. Man City wanachotakiwa kufanya sasa hivi ni kuleta kocha mwingine mwenye uzoefu wa kufundisha superstars.
...Spurs ndio tishio mazee, sio Man City...

AB tuambie kabisa kama uko Man City
...labda hiyo buluu inamvutia, you never know na hawa Chelski.
 

Forum statistics

Threads 1,262,487
Members 485,588
Posts 30,123,570