Nzokanhyilu
Reaction score
29

Profile posts Latest activity Postings About

  • Dah, hivi kumbe upo?

    Sheria za mpira bado zinanizingua zingua. Of course napenda sana kuangalia Football, ila ndio hivo vijisheria sheria vyao mh, sijui. Na wewe unapotea sana, nakosa hata wakunielekeza. Si unajua tena, wengine ukiwauliza kama wameconcetrate kuangalia mechi wanaona ka unawawekea usiku vile, wanakujibu anyhow, mara this is not lady's game, go and watch series, oh, hata nikikuelekeza huelewi, basi taabu tupu,wanakera! thats is it.

    So, welcome back na 'bhageshage o'kwenoko ko mabhulaya'. Usiendelee sasa na wewe ukaniumbua lol.
    hivi hii tabia ya kujificha imetoka wapi tena jamaniiiii?
    Ntalia mimi, ohooooo.
    This is more than hide and seek lol.
    Jitokeze basi.
    Ngosha, kinehe?! Ulelilelileh hee ee le-krimasi nkoyi?!!!

    Bizaga na boyegi loloh.... manumbu na mabele mingeh dohu lyaga!
    ONE!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top