Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Game Theory
Last Activity:
Apr 15, 2012
Joined:
Sep 5, 2006
Messages:
8,575
Likes Received:
47
Trophy Points:
0
Liked:
0

Share This Page

Facebook Twitter

Game Theory

JF-Expert Member

Game Theory was last seen:
Apr 15, 2012
    1. mercy28
      mercy28
      real Madrid has loose in the cooper delay runs out
    2. p
      pantanator
      hey mi ni mpya jamani but pure arsenal fan.................nikaribisheni ,,,
    3. M
      Mdondoaji
      Mkubwa upo
    4. jebs2002
      jebs2002
      Mkubwa umeanzisha thread ya kufa mtu! Halafu vup! Umepotea.
      Hebu rudi tundelee kuichangia thread popular kuliko zote humu JF (sina uhakika, nasema tu!)
    5. Muke Ya Muzungu
      Muke Ya Muzungu
      mkuu hakuna aliyekutaja jina, ila cheo tu ndo imetajwa. Hizi habari nimezipata baada ya kuhojiwa kama potential witness.....ikiwa haujapokea hela yoyote Barrick basi usiwe na shaka, ila kama umepokea hela, utakuwa shaidi kwenye mahakama ya kimataifa wanakoenda kuishitaki Barrick
    6. G
      Game Theory
      Duh!

      ebwana wee
    7. Jile79
      Jile79
      mzee game theory,unajua umesomeka ila sio ki vile saana c unajua tena habari yako ni ndefu kidogo lkn nakushauri usikate tamaa hebu tumwagie hayo madata mengine.Kuna mtu kasema nchi ilishauzwa zamani sisi tumebaki kupiga soga tu hata hivyo simwamini sana ila naamini hizi cheche za fikra ni lazima zitakuja kuzaa MAWAZO MMBADALA kwa hiyo 2ckate tamaa bado mapema pamoja na kwamba tumechelewa lakini naamini tutafika tu japo tutakuwa tayari tumechelewa na tumechoka..Kwa ujumla ni kwamba hali ni mbaya na inakatisha tamaa,ndio maana m2 mmoja alisema ukiamua kufuatilia mambo mbalimbali yanavyokwenda na ukayajua unaweza kuzimia au unaweza ukaamua kuhamasisha watu waandamane maana kila angle imeoza hakuna uzalendo toka juu hadi chini watu wanajigawia raslimari zetu km watakavyo huku wakubwa wakiendelea kujikombea vijisenti(10%)ni noma kweli na inaniuma sana.Kinachotakiwa kufanyika ni THE WHOLE SYSTEM HAVE FAILED,IS ROTTEN AND THREFORE IS 2CHANGE,OTHERWISE TANZANIA TUMEFULIA.
    8. G
      Game Theory
      ahhh mimi si niliwaambia?
    9. C
      CCMAsili
      Mkuu, kumbe yule mtu wako Dr. Shayo ndiye yule anayekuna vichwa na US blogger.

      tumepata email aliyotuma kwa kwa bahati mbaya imeanguka kwenye mikono ya wajanja
    10. BAK
      BAK
      Hello GT,

      I would like to take this opportunity to wish you and your loved ones a very Merry Xmas and a happy and prosperous New Year. Also I wish you good health, happiness and good luck during the coming year of 2009.

      May God bless you and your loved ones.

      Merry Xmas and a Happy and prosperous New Year.
    11. Steve Dii
      Steve Dii
      hiyo animated gif ya jamaa wenye bunduki imenichekesha sana leo... so funny, hivi umeiibua kutoka kwenye movie gani?

      yaani toka niione nikikumbuka inabidi mbavu ziniume na jinsi yule jamaa alivyomzaba kibao mwenzie.... halafu jamaa akanywea wala hakujibu mapigo... :)
    12. G
      Game Theory
      ambaohatuna

      what we have ni vikundi vya watu ambao hawataki wenye mawazo tofauti waseme kitu

      hivi ushaona ni critic gani aliyetia neno kuhusus maendleo tya majengo ya ovyo pale mjini?

      Its despicable
    13. tgeofrey
      tgeofrey
      i was happy with intelgenstia issues
    14. E
      Engineer Mohamed
      you have got mail
    15. G
      Game Theory
      hamna noma...if you need any help just give me a shout.
    16. D
      DAR si LAMU
      ..game,

      ..thanks for the links,i knew you'd deliver!

      ..btw;there is a song that goes like this "be careful what you wish for,cause you just might get it all,and then some you don't want"!

      ..nb:that rapid share link didn't work,but i searched and got the audacity thing audio. thanks altogether for the tip that the audio was available!
    17. Rev. Kishoka
      Rev. Kishoka
      Hasanali Mchoko, Thierry Henry hajastaafu tu?
Loading...