Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

...wote watoao madokezo wachukuliwe wawekwe chini ya ulinzi kila mmoja atiririke anapata wapi taarifa, kisha mrejesho ukujee apaaa tujue mbivu na mbichii
 
Anatafutwa kukamatwa ili aendelee kuhit headlines.
Ni muda mrefu amekuwa akitafutwa kukamatwa na polisi wanampotezea. Hata pale Lugola alipoagiza akamatwe, polisi walimpotezea kumpa kiki.
Zito anaona donge kweli Sugu kafungwa, Lema naona cha moto, Lisu kalemaa na wengine wanazo kesi za kutosha mahakamani.
 
Ukimwangalia uso wa afande siro ni tofauti na kilichomo moyoni,kama amelazimishwa kusema uongo bila kujipanga,maskini wa Mungu
 
Mkuu naomba nicheke ili siku zangu ziongezeke
Halafu zinapiga picha mbele zinazunguka nyuma zinapiga halafu zinaenda ubavuni zinapiga, hii ni CCTV ya aina yake ilibakiza kufunua boneti ipige picha ya injini.
 
Basi wawe wanatoa taarifa zenye angalau karibu na uhalisia. Je hapa ni Collessium Hotel na hizi ni CCTV footage?
View attachment 903306View attachment 903307
Vijana wa Kamanda Mloto hupenda sana kutumia hixo namba. Hata hapa Dar kuna cruiser kama tatu za doria ya Polisi hutumia hizo namba. Kati ya hizo cruiser moja hupatikana sana Polisi Oyesterbay. Kwa kifupi hizo plates namba Polisi wanahusika nazo sana. Wazitafute hizo cruiser ambazo rangi yake ni dark blue kama sikosei
 
mlitaka picha na namba za gari mmepewa sasa mtu anaanza kubwabwaja eti sio hotelini, na camera za CCTV zimefungwa maeneo mengi gali lilipopita asidhani Zito kwamba wameangalia CCTV camera za pale hotelini tu.
Vijana wa Lumumba na akili ya kuazima,kazi mnayo
 
Kwa kelele hizi pamoja na unyeti wa jambo lenyewe, wakati wowote IJIPI na yule msaidizi wake katika mkowa wa Bashite wanaweza kuondoleea katika nafasi zao na kupangiwa kazi nyingine.

Sio hao tu, hata yule boss wao mh.kanga nae anaweza kubadilishiwa kitengo wakati wowote.

Bwana yule kwa sasa sidhani hata kama anapata usingizi na atakuwa anatafuta namna ya kujisafisha mbele ya walimwengu na hatua anazoweza kuchukua ni kama hizo nilizotaja hata kama sio leo wala kesho but all in all he must do something.

Anaweza kufanya hivyo baada ya issue kupoa ili asionekane ameshinikizwa.

Time will tell.
 
Mkuu punguza kuota wakati hujalala. Makonda ulimtabiria hili sio mara moja ila anadunda.
 
Zitto ni mtu hatari sana
Walichofanya polisi ni kukagua cctv kuona uelekeo na kusoma cctv za kwenye nyumba ambapo gari ya watekaji imepita
Zitto analeta siasa na mzaha kwenye masuala kama haya anaumiza ndugu wa Mo
 
Hivi akija kuachiwa atasema alikua wapi?

Yeye kama billionaire ataendelea kuishi vipi nchini na maadui zake?

Ataweza kutunza siri za hawa watekaji miaka yote?.

Sioni mwanga kwa ndugu yetu kurudi akiwa mzima.
Ccm na akili zao sidhani kama hili wamelifikiria.
 
Back
Top Bottom