Tindo
Platinum Member
- Sep 28, 2011
- 71,614
- 128,460
Hawawezi kufanya hivyo kwa sababu za kiusalama au unataka taarifa zote ziwafikie hata watekaji nyara?
Watekaji ni hao hao wanaocheza hiyo movie. Watu wameshaamka nyie, kinachowabeba ni huu woga.
Hawawezi kufanya hivyo kwa sababu za kiusalama au unataka taarifa zote ziwafikie hata watekaji nyara?
Akamatwe kwa lipi? Ninyi uvccm acheni upuuzi .ninyi uvccm mnajifanya mnatetea wananchi kumbe mnatetea majizi.mtaendelea kuwa watumwa mpaka Siku ya kiama.Mwani haiwezekani kuwa majumba yaliyopo Katika njia hiyo yana cctc , askari si wanafuatilia tuu.
Huyu Zitto sasa anazidisha, anatafuta akamatwe ili azidi kupata umaarufu wa kisiasa. This boy is just a publicity seeker.
Mtahaha sana lakini chupi ishafika magotini. Dawa ni kuchuchumaa tu.Kama unajua aliyemteka MO ni nani si uwe muwazi na kuieleza familia yake?
kwa nini unataka kusaka kiki ili ukamatwe kusaidia uchunguzi?
Inaonekana uko well informed kuliko polisi sasa kwa nini huiambii jamii au ndugu wa Mo waliotangaza dau la bilioni 1?
Wewe utabaki jinga hadi watoto wako,MO mpo naye ,mtoeni haraka sana kabla nguvu ya umma haijachukua hatua...Kama unajua aliyemteka MO ni nani si uwe muwazi na kuieleza familia yake?
kwa nini unataka kusaka kiki ili ukamatwe kusaidia uchunguzi?
Inaonekana uko well informed kuliko polisi sasa kwa nini huiambii jamii au ndugu wa Mo waliotangaza dau la bilioni 1?
JingalaoKama unajua aliyemteka MO ni nani si uwe muwazi na kuieleza familia yake?
kwa nini unataka kusaka kiki ili ukamatwe kusaidia uchunguzi?
Inaonekana uko well informed kuliko polisi sasa kwa nini huiambii jamii au ndugu wa Mo waliotangaza dau la bilioni 1?
Inaelekea hayo mambo Fulani Fulani aliyakataa na bado anaendelea kuyakataaMO yupo, ila inatafutwa namna ya kumrudisha, hawawezi kumuua, muda si mrefu watamwachia kama atakubali mambo fulani fulani
Yeye keshasema Sirro anajua alipo.Kama unajua aliyemteka MO ni nani si uwe muwazi na kuieleza familia yake?
kwa nini unataka kusaka kiki ili ukamatwe kusaidia uchunguzi?
Inaonekana uko well informed kuliko polisi sasa kwa nini huiambii jamii au ndugu wa Mo waliotangaza dau la bilioni 1?
Unamaana gani.Ukimuangalia usoni Zitto utajua kuwa ana roho mbaya na mchawi achilia mbali kujitapa kuwa yeye ni mchawi
Mkuu haupo serious hahahahahahaataje sehemu na apeleke tip kwa familia ili MO apatikane na sio kusaka kiki tweeter
Mwambie Zitto akuoneshe alipo ukachukue dau la 1BWewe utabaki jinga hadi watoto wako,MO mpo naye ,mtoeni haraka sana kabla nguvu ya umma haijachukua hatua...
Apeleke kwa familia au polisi.ataje sehemu na apeleke tip kwa familia ili MO apatikane na sio kusaka kiki tweeter
Sio mchawi wa zito tu, mjua hata watekaji tunao humu, iweje, mtu anaonyesha huruma, kwa Mo na familia yake, yeye aumie sana.Kuna uwezekano mkubwa wewe ukawa ni mchawi na si Zitto.
Hizo CCTV walitakiwa wazitoe mapema sio hizi picha za simu, wanashindwa nini kufanya hivyo wakati ambapo huo ni utaratibu wa kawaida katika upelelezi. Tukubali tu kuwa jeshi la polisi lina wakati mgumu sana kuoperate professionallyAcha uzushi ni wapi Sirro amesema hiyo picha ilipatikana kwenye CCTV?
Mkuu, wewe ndiye hukusikiliza.Bora hata usinge comment, kma hukusikiliza hotuba ungekaa kimya kuliko kuumbuka, ni wapi wamesema kuwa wamevuka mipaka ya nchi, kilichosemwa ni kwamba katika kufatilia, hadi maeneo ya roundabouts kawe ndo trace ya hiyo garI imeishia, wewe hiyo yako ya kusema imevuka mipaka ya nchi kakwambia Sirro? Au ulisikiliza hotuba tofauti, muwe mnatoa comment baada ya kuwa na taarifa kamili.
Asiyekuwa serious ni yule anayedai kuwa anajua MO alipo halafu hataki kuiambia familia.Mkuu haupo serious hahahahahaha
Zzk linafiki hilo achana nalo
Ni Mungu tu anayejua siku saa na dk ya kuwa hai.Zitto anazidi kupunguza Dakika zake za kuwa hai.....naona sana huruma!!