Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,519
Dogo unaupenda ukubwa eeeh!!Ndio maana bas unatusumbua kaka zako
Dogo unaupenda ukubwa eeeh!!Ndio maana bas unatusumbua kaka zako
Usishangae come this side mamii
life is too short.
Hahaha unamwambia nitumie hela nae makusudi anakutumia kwa namba yake ileile sijui utamwambia asante hukohuko pm au utamwambia kwa namba yake ya kawaida[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nakujua mwenza sisi huwa hatutaki majaribu kabisa.
Mdogo wako yule wakuzaliwa naye ndo una uhuru naye hawo wa familia ukianza kumtuma tuma ataona unamtesaUmeona eeh? Yaani namshangaa huyo anayesema mtoto wa mwisho alikuwa anatuma mimi siwezi hata hapa nyumbani naweza nikakaa na mtoto labda wa ndugu huwa siwezi hata kumwomba anifulie nguo hata kama nahitaji msaada huo yaani nashishindwa kabisaa
Aisee ni kweliMdogo wako yule wakuzaliwa naye ndo una uhuru naye hawo wa familia ukianza kumtuma tuma ataona unamtesa
[emoji23][emoji23][emoji23] hakuna rangi utaacha kuonaUkiwa na mume Last born na wew first born, m'mke jiandae kwa mengi
Dada angu mm mumewe ni mtoto wa mwisho kuzaliwa dada analalamika huyu sijui mama ake alimleeaje hakuniambia nn tatizo ila naona ana tabia ambazo dada hazipendiUkiwa na mume Last born na wew first born, m'mke jiandae kwa mengi
Wewe kumbe mkubwa? Najua utakuwa umekomaa.
Ha ha ha ha ushaota mapembe enhee?Dogo unaupenda ukubwa eeeh!!
Unajitia kauzu unamshukuru pm alafu unamute.Hahaha unamwambia nitumie hela nae makusudi anakutumia kwa namba yake ileile sijui utamwambia asante hukohuko pm au utamwambia kwa namba yake ya kawaida
Hahaha mwenza we umenishinda walahUnajitia kauzu unamshukuru pm alafu unamute.
Majaribu ya lazima siyataki mimi.Hahaha mwenza we umenishinda walah
[emoji23][emoji23]Hehehehe mimi nilikuwa na roho mbaya kwa mdogo wangu wa mwisho nikiona anadekezwa namtafutia tu sababu alie.
Hadi sasa ni chuma.
Tusome comment za wenzetu tuNa sisi ambao siyo wa kwanza wala wa mwisho tunafanyaje?
Mimi wa katikati ila baba alinifanya kama ndio wa mwisho ..nisipopenda chakula kilichopikwa home basi lazima atafute mbadala wa Mimi kulaSisi wa katikati hatujafaidi sana,ila nyie wa mwisho hasa kwenye msosi mnapendelewa sana