Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,519
Mwanaume last born ni jipu.Hamjiamini katika maamuzi. Alafu ni wabishi sana mnapenda kulaumu watu wengine pindi mambo yenu yasipoenda sawa.
Mwanaume last born ni jipu.Hamjiamini katika maamuzi. Alafu ni wabishi sana mnapenda kulaumu watu wengine pindi mambo yenu yasipoenda sawa.
Hahahaaa!!Kweli mnatabia zinazofanana madogo wote yaani mdogo wangu alikuwa hivyohivyo ogopa ni wa mwisho afu ni mmoja kwenye familia wa kike yy peke yake japo kalikuwa kadogo sana hakana uwezo kupigana na mm ila ukimpiga analia muda wa maza kurudi ukifika tena kanapiga kelele yaani mwenyewe naanza kuogopa nimeumiza sana nn
Huwezi kujijua, labda mkutane na first born awaweke akili sawa.
Hahaha ila girls hua wanadai ninadekaHuwezi kujijua, labda mkutane na first born awaweke akili sawa.
Na hamkui pia.
Wewe kumbe mkubwa? Najua utakuwa umekomaa.
Kama gari la kubebea mbao tenaWewe kumbe mkubwa? Najua utakuwa umekomaa.
[emoji23] [emoji23]Kama gari la kubebea mbao tena
Umefurahii mwenyewe[emoji23] [emoji23]
Uzi wa ki-selfish Sana'a😕😕😕na sis first born tunacomment wapi
Hahaha umeuona eeeUzi wa ki-selfish Sana'a😕😕😕