Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
Watu wenyewe nyie ni natural born mashoga. Kila siku mnainamisha mikundu masjid huku mnanusana kama mabeberu. Cha kushangaza kila mtu anakimbilia kukaa mbele ili wanyuma yake amnuse vizuri mkundu. Mkitoka huko mnawashwa tu na kuanza kushikishana ukuta

Hahahaaa kumbe huwa ndo tabia yao ni sheeeda!
 
Hao Nape, Kova na inteligensia ya polisisie, hawawaoni, wala hawana taarifa nao, wao na Red Briged tuuuuuu! These are even more dangerous than the esteemed Red Brgd!

Kama hawana madhara na usalama wa nini kuwafuata
 
Mimi sijaahidiwa kitu chochote, jee, wewe umeahidiwa nini? au unakumbuka ulivyofundishwa na Padre Sunday School? maana huko wanasema ni lazima watoto wafundishwe kupendana wenyewe kwa wenyewe.

Kwahiyo hata hujui ni nn utapata ukifika kwa allah na umeng'ang'ania tu wakati wenzio wanajitahidi kuuwa ili wakapate bikra 72 na mito ya pombe ahera wewe hujui ndo maana nikakuuliza kwakuwa wewe ni mwanamke na msaafu hujatabainisha mtazawadiwa nn yawezekana ndo mtakuwa hao mabikra 72 ila jamaa wawapasue?
 
Kwahiyo hata hujui ni nn utapata ukifika kwa allah na umeng'ang'ania tu wakati wenzio wanajitahidi kuuwa ili wakapate bikra 72 na mito ya pombe ahera wewe hujui ndo maana nikakuuliza kwakuwa wewe ni mwanamke na msaafu hujatabainisha mtazawadiwa nn yawezekana ndo mtakuwa hao mabikra 72 ila jamaa wawapasue?

Hapa nilipo nipo kwa Allah, nawe pia, ulifikiri ulikuja duniani kwa uwezo wako au kupenda kwako? Fikiri.

Naam, mimi ni katika wale tulioamini ghaibu, rejea:

Qur'an 2:3. Ambao huyaamini ya ghaibu na hushika Sala, na hutoa katika tuliyo wapa. ***

Endelea kusoma uwajue ni akina nani hao walioamini ghaibu: 2 Sura Al Baqara

Ba ukifika aya ya 6 utaanzza kujisoma wewe na wenzako mliokufuru.

Wewe macho unayo lakini hayaoni, masikio unayo lakini hayasikii, una maradhi kwenye moyo.

Tiba ipo lakini huioni. Pole sana.
 
Tulizana mpini uingie si uwa unajisifu unajua kutukana.

Teh teh teh teh

tukana tu. . . . . mimi huwa situkani bali nasimamia facts. Am a man of principles. Siko normative hata kidogo
 
tukana tu. . . . . mimi huwa situkani bali nasimamia facts. Am a man of principles. Siko normative hata kidogo
Kwi kwi kwi leo hii ndiyo utukani nikuwekee matusi yako uzuri wa JF inatunza kumbukumbu za members wote.
 
Hapo nao taratibu tuanaanza kuwandaa Boko haram, Seleka, alcqaida na Al shabab
 
Hapo juu nimeshakujibu huku ukitumia magunia yako ya ids

Magunia gani ya IDs? Umenijibu nn?

Nakuuliza kuna uhusiano gani Kati ya tuandikayo hapa na maaskofu wetu? Why tukiwasema viongozi wenu mnapanic ilhali nyie mnatutukania wetu?
 
Hapa nilipo nipo kwa Allah, nawe pia, ulifikiri ulikuja duniani kwa uwezo wako au kupenda kwako? Fikiri.

Naam, mimi ni katika wale tulioamini ghaibu, rejea:

Qur'an 2:3. Ambao huyaamini ya ghaibu na hushika Sala, na hutoa katika tuliyo wapa. ***

Endelea kusoma uwajue ni akina nani hao walioamini ghaibu: 2 Sura Al Baqara

Ba ukifika aya ya 6 utaanzza kujisoma wewe na wenzako mliokufuru.

Wewe macho unayo lakini hayaoni, masikio unayo lakini hayasikii, una maradhi kwenye moyo.

Tiba ipo lakini huioni. Pole sana.

Hahaaaaa wala sina huo muda wa kupoteza kusoma kitabu cha shetani na majini ninacho kitabu kikuu cha Mungu YEHOVA Biblia ambacho hata ninyi mmeambiwa mtuulize kwa mambo msiyoyajua tatizo mnajifanya mnajua wakati mungu wenu anajua hamjui ndo maana akawaambie mtuulize sisi tulio tangulia kupata vitabu.
 
Vijana wakipelekwa kwenye mashule ya boarding na kusoma mambo ya secular sio kosa ila wakikusanyika kwenye vituo vya kidini na wakijifunza dini hiyo ni dhambi. Labda Tanzania tumeichoka amani otherwise tusiingilie imani za watu.

Kujifunza dini si shida. Shida ni kufanyishwa mazoezi makali ya karate na judo. Serikali iangalie wasijezalishwa kina Yahya Hela wengine.
 
Siioni mantiki ya kutilia mashaka juu ya kusanyiko la hao vijana/watoto. Maana kama kuna mafunzo ya kareti na judo ni maswala ya kuwafanya watoto kuwa wakakamavu na kujenga miili yao maana umri wao unaruhusu. Na ikumbukwe kuwa vijana haohao baadae watajiunga na majeshi yetu mbalimbali na hatimae kulitumikia taifa letu. Hata mashuleni jamani tulifundishwa ukakamavu km scout etc.
Kuendelea kutilia shaka ktk hili ni kuingilia uhuru wa kuabudu kwa ndugu zetu waislam otherwise kuwe na proof isokuwa na shaka kwamba mafunzo haya yanaviashiria vya uvunjifu wa amani. Vinginevyo ni upuuzi mtupu kwa jeshi la polisi kuvalia njuga suala hili.

Ndo itajulikana. Sie tuwaachie polisi wafanye yao. Mungu aliyefichua magaidi wa Arusha hataacha kufichua uovu mwingine wowote. Asifiwe Yesu Kristu Huruma kwa wanadamu.
 
waje na hapa dodoma eneo la maili mbili darajani kituo cha osomalin njia ya kuelekea chang'ombe kuna chuo cha kiislamu watoto wanakaa hostel kabisa wao nikufundshwa quran tangia asubuh hadi jion na elimu ya kawaida hawasomi. Pia vijana hao hukusanywa kutoka mikoa mbalimbali.
 
Tatizo kubwa ni kwamba hatujioni sisi wenyewe kama ni sehemu muhimu katika kuitengenezea kizingiti chuki hii inayoendekea kushamiri miongoni mwetu na badala yake tumechagua kubeba mimba za chuki.
Naamini kabisa kama tutaacha mambo ya kutafuta nani mshindi au nani yupo sahihi tutafanikiwa sana katika kuheshimiana.
Leo tunabaguana kwa imani, kesho madhehebu, kesho kutwa mitazamo, then mapenzi, tutafikia hatua ya kuwakosoa na kuwabagua wale wite wanaopenda watu wembamba/wanene/weupe/weusi/matajiri/masikini/wafupi/warefu n.k.
Hakuna comforting corner katika chuki.
Tutambue wajubu tulionao na tuchukue hatua kuelekea suluhu.
Tusiwe weoesi wa kukosoa au kushangilia haya mambo kwa ajiri tu ya kuburudisha mioyo yetu wakati tunapofusha akili.
 
Eti wanjifanya kuanzisha Alshabab yao huku bongo.Yaani ukishaondoa shule baasi.Mengine yanabaki kuiga na udini udini tu.
 
Sasa habari kama hizi za ushenzi na unyama hawataki watu wazifahamu.

Ritz hakuna anayekataa zisifahamike kamwe! Binadamu sisi tuna matatizo yetu na ndiyo maana tunasema ni upuuzi na ushenzi kusali kila siku kumtegemea mtu. Imeandikwa, "amelaaniwa amtegemeaye binadamu kuwa kinga yake"

cha ajabu kuna watu wanamtegemea mtume aliyeko jehanamu tayari! Alibaka, akafanya ngono na maiti, alikaba wafanya biashara, alikuwa mpenda ngono (womanizer).

Mwisho alikataza wao wasinywe pombe, wakwepe zinaa ila wakifa watafanya ngono ile mbaya na hadi kupewa nguvu ya kugegeda wanawake mia bila mchuzi wa pweza wala juice ya miwa!

YOTE YAWEKWE WAZI TU, YA WACHUNGAJI NA HUYU ALIYEKO JEHANAMU
 
mkuu ndio hayo mafunzo ukayachukulie kwenye nyumba ya ibada? hayo ndiyo yanawatisha watu hata wakisikia mambo mengine ambayo hayatishi kama mswada wa mahakama ya kadhi wauogope wajue ndiyo yelee yeleeeee!

Inabidi kujua roles of mosques
 
Ritz hakuna anayekataa zisifahamike kamwe! Binadamu sisi tuna matatizo yetu na ndiyo maana tunasema ni upuuzi na ushenzi kusali kila siku kumtegemea mtu. Imeandikwa, "amelaaniwa amtegemeaye binadamu kuwa kinga yake"

cha ajabu kuna watu wanamtegemea mtume aliyeko jehanamu tayari! Alibaka, akafanya ngono na maiti, alikaba wafanya biashara, alikuwa mpenda ngono (womanizer).

Mwisho alikataza wao wasinywe pombe, wakwepe zinaa ila wakifa watafanya ngono ile mbaya na hadi kupewa nguvu ya kugegeda wanawake mia bila mchuzi wa pweza wala juice ya miwa!

YOTE YAWEKWE WAZI TU, YA WACHUNGAJI NA HUYU ALIYEKO JEHANAMU

Dah mkuu na wanavyopenda ngono aise ni kazi sana kuwazuia wasifanye mauwaji mbele ya ahadi ya bikra zote hizo duh!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom