Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
Kwani hakuna watoto wanaolala makanisani wakifundishwa ukiristo na kuimba nyimbo za kikiristo makanisani? mbona kila siku ya Jumapili watoto wanapelekwa makanisani kufundishwa ukiristo? shida imekuwa kwa waislamu tu??

Ndio mana sasa tunaunga mkono juhudi za Alshabab kwanini waislamu wanafuatiliwa katika ibada zao na dini yao?? Ivi kwani mkiristo hawezi kuuwa mtu? Mara ngapi tumeskia wakiristo wanapiga wake zao mapanga , wanakata viungo vya binadamu albino kwa Imani zao za kishirikina, wanavunja maduka na kuiba kwa bunduki na uhalifu Zaidi ya huo?

umeshiba damu ya garisa wewe si bure
 
ni mfano mzuri acha ushabiki kama si imani ya kidini mtu hawezi kujitoa mhanga na lengo ni serikari ya kiislam sijui wakipewa ndo wataua wote wasio wakristo nchini mwao tuombe Mungu wasipate!!
 
Tatizo bongo yako iliisha athiriwa na vinyesi unavyokamua maiti. Hizo sunah za kuwaingilia wake zenu kinyume na maumbile wakiwa wako period, huko mombasa mnafilana hamuoni,na mabosi wenu waarabu mambo haya ndo usiseme kama unabisha peleka mwanao awe wakike au kiume arabuni kama atarudi salama lazima wapasue marinda tena kotekote halafu leo unasema nn.


Mombasa hii ?? au hawa ni waalabu ??


[h=3]allAfrica.com: Kenya: Priest Taught me Gay Sex- Bungoma ...[/h]


Binyavanga Wainaina, Kenyan Author, Comes Out As Gay To Challenge Homophobic Laws
 
Dada Faiza sijawahi fanyiwa ila nimeshuhudia wengine wakifanyiwa hata hayo yanayofanywa na alshabab,bokkoharam ni shuhuda tosha kwani wanatumia uislam huo huo kuhalalisha mauaji hayo.Sasa kama hayo wanayofanya ni kinyumw na uislam mbona hamuandamani kuwalaani kama nlivyozoea ktk matukio mengine? pia hakuna hata kiongozi mmoja wa kiislam anaye laani makundi hayo kama kweli yanakwenda kinyume na uislam. Vibonzo tu vya magazeti mnaandamana na kuchoma makanisa na vurugu kibao iweje hawa wanao udhalilisha uislam na kuujengea taswira mbaya mko kimya kama hamuwaungi mkono kwa wanayoyatenda?

kaufyata FaizaFoxy
 
kaufyata FaizaFoxy

Haja ufyata , awajibu nini mmetiwa upofu ? Wale wanajeshi wa wama rekani wanao fanya mauaji kule afghan na iraq wote kabla ya kupanda vifaru au ndege zao kuna special prayers zinafanyika na wale majeshi kuna mapadre na makasisi wapo vitani kuwatia hamasa kuua waislam, wana special progrraam wanafanyiwa ili waue waislam kama kuku.
Hatimae wameua iraqis million 4
Wameua afghanistan million 3
Wameua libyas watoto zaidi ya laki 7
Nk nk , kuna wakati alikuwapo askari muislam kule iraq katika jeshi la marekani , alipo ona kila asubuhi wanaimbishwa kwaya za kuua waislam uzalendo ulimshinda aka chukua bunduki akawashindilia wamarekani wenzake ,
Marekani kuna ubeberu na pia kuna udini unatumika kuwangamiza waislam duniani. Hivyo alshaab kama wanatumia aya kuhalalisha uharamia wao na wamerakini ni policy ya jeshi kabisa kuua waislam ,
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom