Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
Acha kupandikiza chuki na magomvi.

Hakuna mkristo mwenye chuki na uislamu.

Mkuu lusungo hio sio kweli jamaa yangu.
Wako WAKRISTO WENGI SANA wenye Chuki na UISLAMU na Ni wachache mno wenye Busara za Kutambua Kuwa Kuna WAISLAMU mamilioni Wenye Uungwana Na Wastaarabu Walioishi na Wasiokuwa waislamu Ktk Mtaa mmoja au Kijiji kimoja maisha yao yote bila ugomvi wwt.

Hizi Chuki tunazoziona Humu JF tu za Baadhi ya WAKRISTO hazijifichi kabisa. Na Km wale WAKRISTO wachache WAUNGWANA wasipowakemea Hao wenzako Mwisho wa Hii nchi yetu Utakuwa mbaya sana.

Kila Vita au Mauwaji Huwa yana Chanzo. Na tulipofikia sasa ni Kubaya mno.

Ungana na Hao wachache Kusaidia Kukemea hizi Chuki Mkuu. Huenda ukaleta MABADILIKO japo Kidogo.

Pamoja Lusungo, usichoke.
 
Mkuu lusungo hio sio kweli jamaa yangu. Wako WAKRISTO WENGI SANA wenye Chuki na UISLAMU na Ni wachache mno wenye Busara za Kutambua Kuwa Kuna WAISLAMU mamilioni Wenye Uungwana Na Wastaarabu Walioishi na Wasiokuwa waislamu Ktk Mtaa mmoja au Kijiji kimoja maisha yao yote bila ugomvi wwt. Hizi Chuki tunazoziona Humu JF tu za Baadhi ya WAKRISTO hazijifichi kabisa. Na Km wale WAKRISTO wachache WAUNGWANA wasipowakemea Hao wenzako Mwisho wa Hii nchi yetu Utakuwa mbaya sana. Kila Vita au Mauwaji Huwa yana Chanzo. Na tulipofikia sasa ni Kubaya mno. Ungana na Hao wachache Kusaidia Kukemea hizi Chuki Mkuu. Huenda ukaleta MABADILIKO japo Kidogo. Pamoja Lusungo, usichoke.
Acha undezi wewe kenge?Hivi kuwa wapuuzi kunawasaidia nini?Pale Boma niliwahi pita na kupoteza muda kidogo Kula na kutembelea jamaa na marafiki pale.Niliongea na vijana na ni wazi walikuwa radicalized sana na maongezi yao yote yalibase ktk fikra za kuambiwa kuwa ukristu si dini ya kweli,wengine wakakiri kufundishwa karate eti siku moja kutakuwa na vita waislam watashambuliwa na hivyo wanajifunza jilinda,kumbe geresha ili watoto wasipasue baloon,wakishakuwa ndio wanaambia sasa mkapige.Kuna misikiti mingi sana na nyumba na Vituo km NGO zinazoendeshwa kwa siri,niliona hadi vibinti vikiruka back ktk mojawapo iliyopo njiani kabisa na kuna kuni nyingi sana mbele kuliko ukubwa wa nyumba. Mbona mnapenda kuwa wa hovyo ili muishi ktk maisha ya hovyo?
 
Acha undezi wewe kenge?Hivi kuwa wapuuzi kunawasaidia nini?Pale Boma niliwahi pia na kupoteza muda Kula na kutembea jamaa na marafiki pale.Niliongea na vijana na ni wazi walikuwa radicalized sana na maongezi yao yote yalibase ktk fikra za kuambiwa kuwa ukristu si dini ya kweli.Kuna misikiti mingi sana na nyumba na Vituo km NGO zinazoendeshwa kwa siri,niliona hadi vibinti vikiruka back ktk mojawapo iliyopo njiani kabisa na kuna kuni nyingi sana mbele kuliko ukubwa wa nyumba. Mbona mnapenda kuwa wa hovyo ili muishi ktk maisha ya hovyo?

Teh teh teh!
Sasa hapa ndio umeandika nini sasa?
Yaani we ni pimbi wa kutupa.
Watu wanajadili mahusiano baina ya Wakristo na Waislamu we unaleta habari za kula mitaani na kuni Nyingi kuliko Nyumba.

Hizi Pombe za kienyeji nimeshakwambia ZITAKUUA!

Mtu mwenyewe afya huna! Halafu unakwenda kunywa Kimpumu!
Eti mpiga debe wa Chadema!
Teh teh teh!
Yaani We mkishumundu ndio Uharo kweli kweli.
Hebu soma Ulichoandika Halafu Tazama We kweli mzima?

Naimani 100% huko nyuma wamesha kupasulia mayai vibaya mno mpaka Valve seal zako zote ziko Loose!

Pole sana Mzee wa Mapuya.
 
Teh teh teh! Sasa hapa ndio umeandika nini sasa? Yaani we ni pimbi wa kutupa. Watu wanajadili mahusiano baina ya Wakristo na Waislamu we unaleta habari za kula mitaani na kuni Nyingi kuliko Nyumba. Hizi Pombe za kienyeji nimeshakwambia ZITAKUUA! Mtu mwenyewe afya huna! Halafu unakwenda kunywa Kimpumu! Eti mpiga debe wa Chadema! Teh teh teh! Yaani We mkishumundu ndio Uharo kweli kweli. Hebu soma Ulichoandika Halafu Tazama We kweli mzima? Naimani 100% huko nyuma wamesha kupasulia mayai vibaya mno mpaka Valve seal zako zote ziko Loose! Pole sana Mzee wa Mapuya.
Mungu wetu ni mkubwa sana.Huwa mnapoteza sana nguvu ktk ujinga na hila ila siku zote huwa mnakosea viungo na issue zinaburuka kwa vile akili hakuna.Hizo kuni ni ishara kuwa zina matumizi makubwa sana ya kutengeneza moto.Mbaya hiyo nyumba ipo njiani mahali panauzwa nyanya nyingi sana.Cha kujiuliza hizo kuni zinatumika kutunza familia ngapi.Kwa ujinga wako umerudia na kupoint kwa mizaha.
 
Mungu wetu ni mkubwa sana.Huwa mnapoteza sana nguvu ktk ujinga na hila ila siku zote huwa mnakosea viungo na issue zinaburuka kwa vile akili hakuna.Hizo kuni ni ishara kuwa zina matumizi makubwa sana ya kutengeneza moto.Mbaya hiyo nyumba ipo njiani mahali panauzwa nyanya nyingi sana.Cha kujiuliza hizo kuni zinatumika kutunza familia ngapi.Kwa ujinga wako umerudia na kupoint kwa mizaha.

Kwa hio MAGAIDI wanampango wa Kutumia KUNI kufanyia Ugaidi wao Kwa WAUZA NYANYA au sio?

Teh teh teh teh!

Wewe sio Gongo tu unayotumia, lzm unachanganya Na bangi na Kubeli.
Manake Hii sio bure.
Yaani ganja lako linakufanya ujione hapo ka mpelelezi Willy Gamba.

Teh teh teh teh!
Mzazi wako alipata tabu sana.
 
Nitakuona mtu wa ajabu mkuu kama utakuwa umeshangazwa na matendo haya ya MAKAFIR kwa kuwa wao kufila.na ni halali kwao na ni agizo la maaskofu wao kutoka huko makao makuu yao , ambako askofu aliyeolewa na mwanaume mwenzie anaendesha misa kanisani , kwa hiyo kubanduana ni ibada kwao...

Na wahanga wenyewe ndio hawa kina Kimilidzo.
Maskini akiambiwa ashike Ukuta atolewe pepo anaitikia tu "tawile baba mchungaji". Dume la mbegu linapuliza Kisogo chake.

Wanatia Huruma kwa kweli.
 
Last edited by a moderator:
Na wahanga wenyewe ndio hawa kina Kimilidzo.
Maskini akiambiwa ashike Ukuta atolewe pepo anaitikia tu "tawile baba mchungaji". Dume la mbegu linapuliza Kisogo chake.

Wanatia Huruma kwa kweli.

Sio wa kuwahurumia kwa kuwa makalio yakiwawasha wanawafuata wenyewe ili wawakune....
 
Last edited by a moderator:
Kwa hio MAGAIDI wanampango wa Kutumia KUNI kufanyia Ugaidi wao Kwa WAUZA NYANYA au sio? Teh teh teh teh! Wewe sio Gongo tu unayotumia, lzm unachanganya Na bangi na Kubeli. Manake Hii sio bure. Yaani ganja lako linakufanya ujione hapo ka mpelelezi Willy Gamba. Teh teh teh teh! Mzazi wako alipata tabu sana.
MWEHU WEWE KUNI ZA KUPIKIA WATU WENGI ,PANAPOUZWA NYANYA NI SEHEMU AMBAPO PANA HAKO SIJUI KAMSIKINI KANA SPIKA NA VIDARASA VIWILI.nA ZIGO LA KUNI.NIMETAJA NYANYA KWA VILE SIJUI HILO ENEO.mBONA MENGINE HUJATAKA JADILI,AU NDIO UNABISHA HADI UPEWE UTHIBITISHO WOTE HALAFU UNATOKOMEA BADALA YA KUHITIMISHA KWA KUW AMSAADA KTK KUKOMESHA UGAIDI.
 
MWEHU WEWE KUNI ZA KUPIKIA WATU WENGI ,PANAPOUZWA NYANYA NI SEHEMU AMBAPO PANA HAKO SIJUI KAMSIKINI KANA SPIKA NA VIDARASA VIWILI.nA ZIGO LA KUNI.NIMETAJA NYANYA KWA VILE SIJUI HILO ENEO.mBONA MENGINE HUJATAKA JADILI,AU NDIO UNABISHA HADI UPEWE UTHIBITISHO WOTE HALAFU UNATOKOMEA BADALA YA KUHITIMISHA KWA KUW AMSAADA KTK KUKOMESHA UGAIDI.

Teh teh teh teh!
Kwa hio hizo Kuni Hao MAGAIDI wana mpango wa KUPIKIA WATU WENGI SIO?
Teh teh teh teh teh. Leo mlevi Nicholas Umetoa Mpya. Hio gongo ya leo balaa!

Sasa wakishawapika hao wauza NYANYA wawafanye nini sasa!
Au Hawa MAGAIDI Wanakula WATU SIKU HIZI kwenye hako Ka MSIKINI uliko kaona?

Hebu Funguka ndugu Mpelelezi willy Gamba bin Nicholas Umma upate FAIDA hapa.

Cc Ritz faby stata mzuka THE BIG SHOW
 
Last edited by a moderator:
watu wanaupiga vita uislam kwa hali na mali,,,nadhani itafikia wakati mtu utaogopa ht kujitambulisha km wewe ni muislam,,, na ishafikia tayari,,,,ni hatari sana

Siyo waislm wote ni magaidi ila magaidi wote ni waislam. So panapokuwepo mashaka ya mafunzo fulani, kwenye msikiti fulani, kwa mwenendo usiokuwa wa kawaida basi yaweza kuwa ni chanzo kisichokuwa cha kawaida. "Usipoziba ufa utajenga ukuta" RIP Tanzania.
 
Wakishahitimu mafunzo ya kujilipua kuwahi bikira ahera, wasisitizwe ili wafaidi hivyo wanavyowahi ni muhimu kulijilipua kwenye kundi la watu wenye itikadi ya kidini kama yao, ili wakafaidi wote. Wasiotaka kuwahi waachwe wasiwahishwe kwenye hizo karamu zao.

Wanawamaliza ili wao wabaki, ahera gani kwa kujilipua. Hata hivyo huwezi kumwagiza mtu mzima kwenda kujilipua, lazima uandae under 10yrs for 10 yrs then anakuwa gaidi aliyeshiba
 
Mkuu elimu hizo ndio zinatuwezesha kuwazalisha wake zenu, kuwatibu masheikh wenu, kutengeneza karatasi, computer na printer zinazowawezesha kupiga nakala za Quran kwa urahisi na kuokoa muda. Pia ndio zinawezesha kutengeneza vyombo vya usafiri mnavyotumia kwenda na kurudi hijja kila mwaka. Hata redio na Tv mnazotumia kueneza dini yenu na kufundishana zinatoka na hiyo elimu haram. Kifupi ni kwamba bila hizo Elimu mnazoziita za magharibi hakuna kila kitu.

Kwanini wanang'ang'ania kusoma elimu ya makafiri? Elimu ya kimagharibi? Elimu isiofaa? Wasibaki na kuraan tu???????
 
Pia mbona foleni zao ktk balozi za magharibi au makafiri ni kubwa kuliko huko kwa ndugu zao wastaarabu kwannini? ni unafiki tu gombeaneni visa za kwenda uarabuni kama mnavyogombania kwenda kwa wazungu!

Uarabuni hakuna issue zaidi ya kwenda kumpiga mawe midoli ya miaka nenda rudi,
 
HAKIKA ALLAH (subhana wataala) hakukosea aliposema:
HAWATOKUWA radhi mayahudi na manaswara mpaka (waislam) tufuate MILA zao.


HIVI KUNA SHULE NGAPI ZINA SKAUT WANAOFUMDISHWA UKAKAMAVU?

KUNA MADOJO MANGAPI YA KARET MTAANI MBONA HAYAFUNGIWI?

KUNA MAKANISA MANGAPI YAMENZISHWA MPAKA NYUMBANI KWA WATU TENA YANAKESHA KWA KUIMBA MBONA HATUSIKII YANAFUNDISHA DINI KINYUME CHA SHERIA?


WANACHO KITAFUTA WAKRISTO WA NCHI HII KUTOKA KWA WAISLAM WATAKIPATA NA KWA HAKIKA WATASHANGAA SIKU WAISLAM TUTAKAPO BADILIKA NA KUONDOA HII DHULMA WANAYO TUFANYIA.

YANAYOTOKEA KENYA YALINZA KAMA CHOKOCHOKO, LAKINI LEO TAIFA ZIMA LINALIA KWA MADHARA MAKUBWA WANAYO YAPATA.

WALIWAUWA VIONGOZI WA KIISLAM KWA MADAI WANAUNGA MKONO ALSHABAAB LAKINI HAIKUWA SULUHIAHO.

Kwa taarifa yako, alshabab ndo walioanza kuingilia kenya kwa kuteka watu, kwa baadhi ya magaidi waliokamatwa simu na mitandao yao ilikuwa na uhusiano wa moja kwa moja na baadhi ya misikiti mjini mombasa na maeneo ya malindi. Mfano akina Godane(RIP) walipikwa kwenye misikiti mombasa.
Sehemu kubwa ya senior management team (SMT) ya Alshabab origin yao ni misikiti yenye misimamo mikali ya mjini mombasa.
Kwa haya yanayojitokeza tanzania, yamkini siyo kwa ajili ya watanzania bali zile huduma zilizokuwa zinatolewa mombasa yamehamishiwa ukanda wa kilimanjaro kwa ajili ya kurahisisha usafirishaji kwenda somalia na kwingineko.
 
Nicholas hivi Wewe kweli ni mzima, yaani kuni na nyanya pamoja na mazoezi tayari unakua GAIDI?, au umetelekezwa tayari na GAIDI sasa iliobaki ni wivu tuu.
Hebu funguka ueleze ukweli.
 
Last edited by a moderator:
Ally Kombo, is this what you learn in the diabolical madrassas?
Quranic%20schools1.jpg



Quranic%20schools4.jpg
 
Last edited by a moderator:
MWEHU WEWE KUNI ZA KUPIKIA WATU WENGI ,PANAPOUZWA NYANYA NI SEHEMU AMBAPO PANA HAKO SIJUI KAMSIKINI KANA SPIKA NA VIDARASA VIWILI.nA ZIGO LA KUNI.NIMETAJA NYANYA KWA VILE SIJUI HILO ENEO.mBONA MENGINE HUJATAKA JADILI,AU NDIO UNABISHA HADI UPEWE UTHIBITISHO WOTE HALAFU UNATOKOMEA BADALA YA KUHITIMISHA KWA KUW AMSAADA KTK KUKOMESHA UGAIDI.
Mpuuzi moja mjinga mmoja anaitwa Nicholas sijui kala maharage na viroba huyu anavaa pampers.

Hivi nyie Wakirsto nani kawarooooogaaaaa! !!
 
Mkuu lusungo hio sio kweli jamaa yangu.
Wako WAKRISTO WENGI SANA wenye Chuki na UISLAMU na Ni wachache mno wenye Busara za Kutambua Kuwa Kuna WAISLAMU mamilioni Wenye Uungwana Na Wastaarabu Walioishi na Wasiokuwa waislamu Ktk Mtaa mmoja au Kijiji kimoja maisha yao yote bila ugomvi wwt.

Hizi Chuki tunazoziona Humu JF tu za Baadhi ya WAKRISTO hazijifichi kabisa. Na Km wale WAKRISTO wachache WAUNGWANA wasipowakemea Hao wenzako Mwisho wa Hii nchi yetu Utakuwa mbaya sana.

Kila Vita au Mauwaji Huwa yana Chanzo. Na tulipofikia sasa ni Kubaya mno.

Ungana na Hao wachache Kusaidia Kukemea hizi Chuki Mkuu. Huenda ukaleta MABADILIKO japo Kidogo.

Pamoja Lusungo, usichoke.
Hata huyo Lusungo mnafiki sana ana chuki sana na Waislam.
 
Mkuu lusungo hio sio kweli jamaa yangu.
Wako WAKRISTO WENGI SANA wenye Chuki na UISLAMU na Ni wachache mno wenye Busara za Kutambua Kuwa Kuna WAISLAMU mamilioni Wenye Uungwana Na Wastaarabu Walioishi na Wasiokuwa waislamu Ktk Mtaa mmoja au Kijiji kimoja maisha yao yote bila ugomvi wwt.

Hizi Chuki tunazoziona Humu JF tu za Baadhi ya WAKRISTO hazijifichi kabisa. Na Km wale WAKRISTO wachache WAUNGWANA wasipowakemea Hao wenzako Mwisho wa Hii nchi yetu Utakuwa mbaya sana.

Kila Vita au Mauwaji Huwa yana Chanzo. Na tulipofikia sasa ni Kubaya mno.

Ungana na Hao wachache Kusaidia Kukemea hizi Chuki Mkuu. Huenda ukaleta MABADILIKO japo Kidogo.

Pamoja Lusungo, usichoke.
Anza kwanza wewe kukemea magaidi wenzako mmechoma makanisa mangapi tunawaangalia tu? mnaanzisha ubishi wa kipumbavu mkishindwa basi ni maandamano na uharifu.Mfano ni ubishi wa wale madogo eti ukikanyaga au kukojolea msaafu unakuwa kichaa dogo kwa nguvu ya jina la yesu kapiga msaafu mkojo hajawa kichaa wala nini ikiwa nouma eti mmekashifiwa shiiiiiiiida kwelikweli.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom