Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
Nani kakwambia mtt akisoma madrasa hasomi shule za kawaida;nyie ndo chanzo cha ugaidi mnaoiba pesa za umma na kupeleka makanisani mkiwaacha wananchi hoi alafu mnajisifu eti mna maendeleo .

Maendeleo ya pesa za escrow;
Asante baba kwa majibu yako mazuri nadhani umeshaona na kusikia yanayotokea hapa karibu Kenya hata wewe na uzao wako hamtapona,jikusanyeni tu fundishaneni ujinga lakini madhara yake yatatupata wote,wakristo na waislamu endelea kuvaa suruali fupi.
 
147 Found in Mosque 147 Dead at Garissa.. What a coincidence??
 
Asante baba kwa majibu yako mazuri nadhani umeshaona na kusikia yanayotokea hapa karibu Kenya hata wewe na uzao wako hamtapona,jikusanyeni tu fundishaneni ujinga lakini madhara yake yatatupata wote,wakristo na waislamu endelea kuvaa suruali fupi.

Madrasa hatufundishwi ujinga;nina uhakika hata sunday school hamfundishwi ujinga;ila ww sijui ujinga unautoa wapi?maana unachuki za udini za wazi kabisa na ndo maana unaita watu wajinga kwa kujifunza dini yao madrasa ;ulitaka waje wajifunzie uislam kanisani au ukristo ufundishwe misikitini.

Kama kuvaa suruli fupi ni ugaidi kwako sawa endelea kuamini hivyo;lla tambua tu au tutambue ktk dunia hii mpaka inafika mwisho ni lazima waislam na wakristo tuwepo;hivyo ni ss wenyewe tuishi kwa kuheshimiana na kuvumiliana kiimani au tukashifiane na kutukuza imani zetu na kudharau imani za wengine kuanzia mioyoni hadi kimatendo;tafakari
 
Nakuandikia wewe, unajibu unasema 'sisi' wewe na nani? Uliishia darasa la ngapi? Jibu unachoulizwa. Usiandike kila kitu unachofahamu.

Teh teh teh!

Sasa nisipokuandikia NINACHO FAHAMU ulitaka niandike anacho fahamu PAPA au?

Ugalatia kaazi kweli kweli.
 
Mpuuzi moja mjinga mmoja anaitwa Nicholas sijui kala maharage na viroba huyu anavaa pampers. Hivi nyie Wakirsto nani kawarooooogaaaaa! !!
Yule aliyetutuma tukawakomboe,tukawastaarabishe,tukawafundishe kuponya na si kuua, tukawafundishe kuwapa watu nafasi ya kuabdu wapendavyo,tuwafundishe kuwa kufanikiwa ni kufanya kazi na kujifunza stadi muhimu na si kukimbizana na nyota na kuibiana nyota,tuwafundishe pepo ya ngono na ulabu ni jehananum...Bora kunywa pombe duniani ili uende Mbingu isiyo na Pombe,wala ngono.
 
Yule aliyetutuma tukawakomboe,tukawastaarabishe,tukawafundishe kuponya na si kuua, tukawafundishe kuwapa watu nafasi ya kuabdu wapendavyo,tuwafundishe kuwa kufanikiwa ni kufanya kazi na kujifunza stadi muhimu na si kukimbizana na nyota na kuibiana nyota,tuwafundishe pepo ya ngono na ulabu ni jehananum...Bora kunywa pombe duniani ili uende Mbingu isiyo na Pombe,wala ngono.

Mafunzo yenu bora ndio haya sio?

View attachment 240535

View attachment 240536

View attachment 240537
 
Nicholas hivi Wewe kweli ni mzima, yaani kuni na nyanya pamoja na mazoezi tayari unakua GAIDI?, au umetelekezwa tayari na GAIDI sasa iliobaki ni wivu tuu. Hebu funguka ueleze ukweli.
Mbona inachukua sana nguvu nyingi kuwaonyesha vitu obvious..Its disgucting hata nyie wa Tanzania pamoja na kuishi vyema na wenzetu mitaani bado mnatamani sana na hii nchi iwe hivyo.Nimesema ktk hilo eneo kuna uuzaji wa nyanya ,ktk hilo eneo ndipo kuna hicho kituo sijui madrassat ila ina kuni nyingi sana na si za kuuza kwa jinsi zilivyowekwa.Kuna waliovaa vifupi wanarandaranda hapo.Sasa nini kinawashinda au ndio hiyo hamu yenu ya damu inasumbua kichwani km kondoo aliyeingiliwa na mdudu ktk ubongo.Si mjipige vichwa ktk miti au chini mfe kuliko kufa msafishe dunia na kuiacha bila watu,si bora mkajifuta tuu.
 
Last edited by a moderator:
Ally Kombo, is this what you learn in the diabolical madrassas?
Quranic%20schools1.jpg
Quranic%20schools4.jpg
Hii ni kansa ya dunia.
 
Last edited by a moderator:
Unachotahadharisha ni kweli kabisa mkuu. Kwa jinsi ninavyoyaona makeke yao wakitangaza tunakuja wiki hii hawakuti raia yeyote wote watakuwa wameshahama.
ni mbingu ipi wanayojiandaa kuingia kwa misuli bila shakA HAWA WATAKUAWA WANJAZWA ITKADI ZA KUMILIKI MAHURULAINI 70 WENYE MACHO MAKUBWA KAMA KIKOMBE WENYE MIGUU YA CHUPA NA KWATO ZA KM ZA NG'OMBE. BASI VIJANA LAZIMA WAJILIPUE ILI WAKAKUTANE NA HAO MADEMU NA POMBE ZA KUMWAGA NDO WANAVYOAHIDIWA NA WASOMESHAJI , LAKN HAWA VIJAANA HAWAJIULIZI MBONA WENZAO HAWAJILIPUI HAO WENYE MADEVU MAREFU ILA WAO SIJUIWANAJIONAJE. HUYU MUNGU NI WA AINA GANI???????????????? NA NI PEPO LA AINA GANI HILO? WASHINDWE KWA JINA YESU WOTE NATUSEME AMINA
 
Madrasa hatufundishwi ujinga;nina uhakika hata sunday school hamfundishwi ujinga;ila ww sijui ujinga unautoa wapi?maana unachuki za udini za wazi kabisa na ndo maana unaita watu wajinga kwa kujifunza dini yao madrasa ;ulitaka waje wajifunzie uislam kanisani au ukristo ufundishwe misikitini. Kama kuvaa suruli fupi ni ugaidi kwako sawa endelea kuamini hivyo;lla tambua tu au tutambue ktk dunia hii mpaka inafika mwisho ni lazima waislam na wakristo tuwepo;hivyo ni ss wenyewe tuishi kwa kuheshimiana na kuvumiliana kiimani au tukashifiane na kutukuza imani zetu na kudharau imani za wengine kuanzia mioyoni hadi kimatendo;tafakari
km hujafundishwa wenzio wanafundishwa na wanatoka wapo practical kishenzi.Sasa kufell kwako ndio kunathibitisha shule haikufundisha?Kadanganya majinga..km bukhari kaiambia dunia kuwa atazimisha boko haramu nani ahajui mnavyowafdhili kwa mali na hali.Kwa uongo na maandamano ya kijnga,kuhubiri kuwa kuna unanyanyasaji ili dunia ipumbazike idhani kuwa ni sahihi na kujikomboa,na mara nyingine mnatuhubiria sisi kuwa haihusiani na dini tunavyopata shida kutofautisha mnatutishia kuvunja amba full na si nusunusu.Ila hakuna kati yenu wanaowatafuta hao jamaa na kuwaambia kuwa wanatukana na kuchafua dini kwa matendo na maneno yao.Ila mpo busy kunyamazisha wahanga.
 
Katika haya ambayo yanakukosesha ufalme wa Mungu ni yepi ambayo, unayafata, be honest:

Wagalatia 5:

18 Basi matendo ya mwili ni dhahiri, ndiyo haya, uasherati, uchafu, ufisadi,
19 ibada ya sanamu, uchawi, uadui, ugomvi, wivu, hasira, fitina, faraka, uzushi,

20 husuda, ulevi, ulafi, na mambo yanayofanana na hayo, katika hayo nawaambia mapema, kama nilivyokwisha kuwaambia, ya kwamba watu watendao mambo ya jinsi hiyo hawataurithi ufalme wa Mungu.

Siwezi fuata kitu kinachonikosesha ufalme wa Mungu. so nafuata none of them. Ongeza juhudi kujifunza neno la Mungu wa kweli hope cku moja utaiona nuru ya kweli na utoke huko gizani
 
Hapa nilipo nipo kwa Allah, nawe pia, ulifikiri ulikuja duniani kwa uwezo wako au kupenda kwako? Fikiri. Naam, mimi ni katika wale tulioamini ghaibu, rejea: Qur'an 2:3. Ambao huyaamini ya ghaibu na hushika Sala, na hutoa katika tuliyo wapa. *** Endelea kusoma uwajue ni akina nani hao walioamini ghaibu: 2 Sura Al Baqara Ba ukifika aya ya 6 utaanzza kujisoma wewe na wenzako mliokufuru. Wewe macho unayo lakini hayaoni, masikio unayo lakini hayasikii, una maradhi kwenye moyo. Tiba ipo lakini huioni. Pole sana.
Km allah ndio mungu wa wayahudi na mitume wao wote wema na ndie aliyewaahidi babu zao kuwafanikisha sana mbele ya mataifa.Sasa kwanini allah kasahau sasa anaua uzao wa amitume na waliomcha wote ktk mtiririko wa uzao wa Abrahamu.Mbona km si Johovah?
 
Tatizo kubwa ni kwamba hatujioni sisi wenyewe kama ni sehemu muhimu katika kuitengenezea kizingiti chuki hii inayoendekea kushamiri miongoni mwetu na badala yake tumechagua kubeba mimba za chuki. Naamini kabisa kama tutaacha mambo ya kutafuta nani mshindi au nani yupo sahihi tutafanikiwa sana katika kuheshimiana. Leo tunabaguana kwa imani, kesho madhehebu, kesho kutwa mitazamo, then mapenzi, tutafikia hatua ya kuwakosoa na kuwabagua wale wite wanaopenda watu wembamba/wanene/weupe/weusi/matajiri/masikini/wafupi/warefu n.k. Hakuna comforting corner katika chuki. Tutambue wajubu tulionao na tuchukue hatua kuelekea suluhu. Tusiwe weoesi wa kukosoa au kushangilia haya mambo kwa ajiri tu ya kuburudisha mioyo yetu wakati tunapofusha akili.
Ndio unasemaje sasa?Tusiongeleee?Polisi na mahakama wasingewashika na kuliambia taifa sababu ya kuwashika?unadhani ukichekea na kuwapongeza kesho wakishagraduate na kusambazwa ktk shule na vyuo vyetu na wanasiasa kuamua kaa upande wa ili kuhujumu taifa unadhani utakuwa na huu muda wa kuongea unayosema hapa.utakuwa ukilaumu dollar na serikali kwa kushindwa zuia,ila sasa unaizuia serikali na jamii isikemee.
 
Sasa hawa kenge km wana mabikra 72 na mashoga idadi hiyohiyo wenye macho km lulu sasa wanawahi nini sasa kula taputapu huku?Hii ni dalilia kuwa very soon wana graduate na itakuwa shida km si kwetu basi nchi jirani au za mbali.Hawa watoto wanakuzwa kuja tumika km suicide bombers baada ya kunyanyaswa kijinsia.
 
Km allah ndio mungu wa wayahudi na mitume wao wote wema na ndie aliyewaahidi babu zao kuwafanikisha sana mbele ya mataifa.Sasa kwanini allah kasahau sasa anaua uzao wa amitume na waliomcha wote ktk mtiririko wa uzao wa Abrahamu.Mbona km si Johovah?

Asante Nicholaus kwa ufafanuzi mzr kwa dada yetu taratibu nuru itamuangazia aijue kweli na kweli imuweke huru
 
Soma Matthew 19:29


Kwani yesu aliposema mtapewa mara mia , wewe ukiwa msichana au padri uliyeolewa kwani hujui kuwa utapata wangapi ??


http://nigeriamasterweb.com/Etc3/RevCowardAndGaymateBobbyEgbele.jpg

Tatizo bongo yako iliisha athiriwa na vinyesi unavyokamua maiti. Hizo sunah za kuwaingilia wake zenu kinyume na maumbile wakiwa wako period, huko mombasa mnafilana hamuoni,na mabosi wenu waarabu mambo haya ndo usiseme kama unabisha peleka mwanao awe wakike au kiume arabuni kama atarudi salama lazima wapasue marinda tena kotekote halafu leo unasema nn.
 
Km allah ndio mungu wa wayahudi na mitume wao wote wema na ndie aliyewaahidi babu zao kuwafanikisha sana mbele ya mataifa.Sasa kwanini allah kasahau sasa anaua uzao wa amitume na waliomcha wote ktk mtiririko wa uzao wa Abrahamu.Mbona km si Johovah?

We have some interesting evidence in the New Testament given that the original words of Jesus have been recorded by two of his disciples – Matthew and Mark (according to early church tradition, Mark received his Gospel from the testimony of Peter). It is interesting to note that Matthew's version is slightly different from Mark's. Matthew records, in 27:46 that Jesus said Eli, Eli, lama sabachthani? (resembling Psalm 22:1 in Hebrew eli, eli lama azavtani) while Mark's account says Eloi Eloi. I believe that we can safely assume that Jesus did not say it one way for Matthew and another for the writer of Mark while on the cross. Matthew's version – Eli Eli is what we would expect in Hebrew or even in Aramaic. Eloi, however, is a mystery. Which way he said it has to do with the issue of transliteration and will be answered in the course of our search.

Aramaic (only) My God

[TD="width: 204"]אלהי[/TD]
[TD="width: 209"] Elahi

Chanzo: Eloi, Eloi Lama Sabachthani | DouglasHamp.com

[/TD]
 
Siwezi fuata kitu kinachonikosesha ufalme wa Mungu. so nafuata none of them. Ongeza juhudi kujifunza neno la Mungu wa kweli hope cku moja utaiona nuru ya kweli na utoke huko gizani

Unawajuwa Waislam lakini au unawasikia tu?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom