Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
Dah kwa hiyo kwa kuwa Serikali imeshindwa kuwekeza katika michezo naona hii dini imeamua kuisaidia, tena kwa kukusunya vipaji kutoka maeneo mbalimbali ya nchi. Na mchezo waliouona unalipa ni "karate"!!!
Loh, ni vile tu jeshi letu la polisi lipolipo tu, lakini hii ilikuwa ni nafasi nzuri sana ya kuanza kuchunguza kama kuna mianya ya mpasuko wa amani.
 
kuna jukwaa la dini, anzisha mada na watumishi wa BWANA YESU tutakujibu vyema na mapepo ya kupenda na kuoa wake wengi yatakutoka

Sasa mkuu wewe mtumishi wa aina gani unapewa nafasi ya kumrudisha kondoo wa bwana kundini unaleta masharti kibao?! Huduma popote mkuu wewe jibu swali hapahapa.

Teh teh teh!

Dada Nyakageni anakuita kwa pembeni mkaongee falagha kwa gia ya kuwa yeye ni mtumishi wa yesu kumbe Ana dada zake wanazeekea nyumbani Sasa anataka Kukupachilia Ajuza moja la nguvu.

Teh teh teh teh!
Mtumishi wa yesu angepika Pombe za kienyeji na Kupatia Rizki za haramu kutokea humo?

Usikubali kuvishwa mkenge, WAKRISTO wamekatazwa Kuoa Ndio maana MAPADRI MPAKA LEO HAWAOI.
YUle PAPA Mpaka leo Bado Kachero.
Sasa sijui vipi anashinda Matamanio yake. Ndio maana kesi za UBAKAJI HAZIWAISHI HAWA WATU.

Njoo kwenye uislamu Kaka. Huku Unaoa Mpaka Wanne kwa raha zako.
Ni Nguvu yako tu.
 
Last edited by a moderator:
Wabongo kwa uoga watu kupasha misuli moto ishakuwa nongwa, hapo ingekuwa wanaimba kwa ya za dini hamna neno.

Sio wabongo mkuu.
Sema Wagalatia ndio Waoga.
Wakiskia Baruti tu Mavi ndoo mbili wameshajaza!
 
Kama nimewahi kukutukana my apology brother wanadamu usahau, mwelimishe na huyo ustaadh mwingine manumbu1, sasa hii dini ya waswahili manumbu1 ulikutana nayo wapi manake kule majita haipo

I like this kind of attitude. Km ulisahau yamekwisha.
Ukienda mwendo huu tutafika mbali.

Na Uislamu sio Dini ya Waswahili bali Ni Dini ya Watu wote hata wewe unakaribishwa..
Hilo la uswahili Umebuni wewe.
 
Last edited by a moderator:
dada @nyakageni nasikia na wewe ulikua kwenye ule msafara wa ngwajima kule ufukweni

Ahaaaa! Kumbe ndo yule alokuwa kabeba Maua na Kavaa gauni Nyekundu?

Dahh! Huyu bibi kwa kujua kutafuta Rizki si mchezo.
 
I like this kind of attitude. Km ulisahau yamekwisha.
Ukienda mwendo huu tutafika mbali.

Na Uislamu sio Dini ya Waswahili bali Ni Dini ya Watu wote hata wewe unakaribishwa..
Hilo la uswahili Umebuni wewe.

basi kama ni ya watu wote basi kuna aina nyingi za uislamu huo wa kwako ni mpya
 
Dare es salaam, pale msikiti wa mwenge mbona kuna vijana wanajifunza karate toka kitambo, na cjawahi kusikia hao vijana wamekaba au kufanya tukio lolote la kigaid. Ifike mahali watu muache chuki dhidi ya uislamu. Fanyeni kazi jamani kila siku waislamu...hiv waislamu wamewakosea nini?

ivi waislam mtu akiwa mkali wa kalet anaingia ahela
 
sijausoma niliuona pwani ya Tanzania

Na hilo ndio tatizo la WAKRISTO karibu asilimia 99%!

Nyie hupendelea Kutoa Hitimisho jwa mambo ambayo hamna elimu nayo.
Sasa Mi Nakuomba sana Uusome UISLAMU wenyewe Na Sio Kutizama Mambo Juu juu tu.

Mimi NIMEUSOMA UKRISTO zaidi ya Miaka 4. ndio maana Nikiweka Mistari ya bibilia hapa HAKUNA Mkristo HATTA MMOJA Anaeweza Kupinga Nilichokiandika.
Sana Utaona wanatukana matusi Tu kukwepesha Points.

Nakuhakikishia kitu kimoja.
UKIUSOMA UISLAMU kwa Moyo mweupe, bila Kinyongo huwezi kuukataa hata siku moja. Hasa km wewe ni mwenye kutaka Kuujua.

Jaribu unipe majibu.
Waliokuwa MAADUI wa UISLAMU baada ya Kuusoma Wengi wameukubali.
 
basi kama ni ya watu wote basi kuna aina nyingi za uislamu huo wa kwako ni mpya

Jipendekeze tu kwa wazee wa pwani watakufundisha kila kitu dada SoNotorious, ningekufundisha mimi lkn mimi ni mnyamwezi siyajui mambo ya pwani
 
Last edited by a moderator:
imani ya ngumi na upanga, tunaijua saaan! Hakuna mungu hapo, shetan yuko kazini!! Hakuna mungu anaemrisha kuuwa wengine!! Dini ya upanga hiyo inajulikana pamoja na ajenda zenu!

Do not think that I came to bring peace on earth. I did not come to bring peace but a sword.

Unayajuwa hayo maandiko? au lugha inakupiga chenga?
 
Hivi wewe nawe umeahidiwa nn kwenye quran yenu au utakuwa mmoja kati ya hizo bikra. 72 walizoahidiwa maostadhi wenu na hao alshabab,bokkoharam,osama,gadafi na sadam kwa uchache ingawa najua sahizi unachenza,chungwa lishaliwa na mwalimu wa madrasa!

Mimi sijaahidiwa kitu chochote, jee, wewe umeahidiwa nini? au unakumbuka ulivyofundishwa na Padre Sunday School? maana huko wanasema ni lazima watoto wafundishwe kupendana wenyewe kwa wenyewe.
 
Huo ndiyo uongo mnaouzuwa, leo kuna hatred zaidi ya Wakristo wanavyowachukia Waislam Tanzania hii? na ushahidi kamili kabisa, juzi walioipinga kwa nguvu zote mahakama ya kadhi ni Wakristo.

Wewe chuki yako kwa Waislam na Uislam ni nani kakufundisha? Waislam wa Tanzania hii, wamekukosea nini wewe?

Uislam ndiyo unakuletea amani, tazama leo hii ni nani anaefaatwa kwake na kuuliwa bila sabau na kutolewa sababu za uongo kama si Muislam?

Saddam Huusein na Iraq? iliwakosea nini NATO hata ikafikia kuwapiga kwa silaha zzote uzijuzo? au umesahau walivyozuwa kuna silaha za maangamizi? mpaka leo ziko wapi? kafa nazo Saddam? Tazama Afghanista, walivyouliwa Waislam kwa uongo eti Al Qaeda, leo wanakiri Al Qaeda waliitengeza wenyewe.

Uislam mtaupiga kila aina ya vita lakini hautochoka kukuwa. Cha kushangaza na kustaajabisha, kila mnavyoupiga kwa hila zenu ndivyo unavyozidi kukuwa duniani.

Sasa mpaka Vatikano wanakiri Uislam umeupiku Ukatoliki kwa wingi duniani? jiulize unasambazwa kwa upanga? aliwahi kuja Muislam kukulazimisha kuwa Muislam hata siku moja katika maisha yako? Fikiri.



Acha kupandikiza chuki na magomvi.

Hakuna mkristo mwenye chuki na uislamu.
 
Naona chapter za bible zimeisha sasa..manake hamna kazi zaidi ya ku jadili uislam kwenye mtazamo hasi na kukuza msio yajua... Tatizo mna jiona mnajua kumbe mme kwama kwenye tope la ujinga mtupu..mola awaongoze wakuu!!!
 
Kificho kipi? acha uzushi! kwani hiyo misikiti ina mahandaki? Wazazi wao wamelalamika? ...
Kosa si hayo mafunzo bali namna yanvyotolewa kwa kificho halafu katika maeneo ya ibada inawezekana kuna jambo lingine zaidi ya mazoezi
 
Mh....haya mambo ndio yanawafanya masikini na watumwa wa duniaKupiga mabomu na carate kunawafanya duni kuliko mnavyodhani.hakuna mwenye akili timamu hapa akemee haya mambo?Mnajiandaa kwa vita ipi km si mnajiandaa kushambulia wengine?Kweli kila mtu ana Mungu wake
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom