Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
Hahaaaaa wala sina huo muda wa kupoteza kusoma kitabu cha shetani na majini ninacho kitabu kikuu cha Mungu YEHOVA Biblia ambacho hata ninyi mmeambiwa mtuulize kwa mambo msiyoyajua tatizo mnajifanya mnajua wakati mungu wenu anajua hamjui ndo maana akawaambie mtuulize sisi tulio tangulia kupata vitabu.

Katika haya ambayo yanakukosesha ufalme wa Mungu ni yepi ambayo, unayafata, be honest:

Wagalatia 5:

18 Basi matendo ya mwili ni dhahiri, ndiyo haya, uasherati, uchafu, ufisadi,
19 ibada ya sanamu, uchawi, uadui, ugomvi, wivu, hasira, fitina, faraka, uzushi,

20 husuda, ulevi, ulafi, na mambo yanayofanana na hayo, katika hayo nawaambia mapema, kama nilivyokwisha kuwaambia, ya kwamba watu watendao mambo ya jinsi hiyo hawataurithi ufalme wa Mungu.
 
Kificho kipi? acha uzushi! kwani hiyo misikiti ina mahandaki? Wazazi wao wamelalamika? ...
Ni jambo la kutia shaka kwa nini mazoezi ya karate maeneo kama haya na je hao vijana kwa nini waaandikishwe kutoka maeneeo mbalimbali kama vile hapo ni chuo. na kama ni chuo kwa nini kisiandikishwe. jambo hutiliwa shaka na ni jukumu la wahusika kujibu hoja na si kujibu kwa maneno kama uzushi.
ingekuwa hakuna matukio ya kutisha kwa sasa duniani tungeweaza kukaa kimya. sasa wewe unaona ni vyema watu wakae kimya bila kuhoji?
 
Wachunguzwe ikibainika ni.magaidi wapigwe risas hadharan za,kichwa na iyo misikiti ifungiwe ila kama sio magaid bas warud misikitin kwao kujifunza dini pia karate ni ruksa,kwa dini zote... soma history ya Roman Catholic watu walikua wanafundishwa boxing makanisan na kik boxing
 
waje na hapa dodoma eneo la maili mbili darajani kituo cha osomalin njia ya kuelekea chang'ombe kuna chuo cha kiislamu watoto wanakaa hostel kabisa wao nikufundshwa quran tangia asubuh hadi jion na elimu ya kawaida hawasomi. Pia vijana hao hukusanywa kutoka mikoa mbalimbali.

Sasa we inakuuma nini?
We mnyonga viuno unahitaji mtaimboo wa moto makalioni ndio akili itasogea.
 
Nicholas hivi Wewe kweli ni mzima, yaani kuni na nyanya pamoja na mazoezi tayari unakua GAIDI?, au umetelekezwa tayari na GAIDI sasa iliobaki ni wivu tuu.
Hebu funguka ueleze ukweli.
Nicholas anafanywa vibaya akishalewa ndo maana anahara ovyo jukwaani.
Afunguke wapi wakati valve zote ziko Loose? Njia yake ya majitaka iko vibaya.
Teh teh teh teh!
 
Last edited by a moderator:
Ally Kombo, is this what you learn in the diabolical madrassas?
Quranic%20schools1.jpg



Quranic%20schools4.jpg

Na haya ndio MAFUNZO mnayotoa kwa WATOTO WA WATU SIO?


View attachment 239744
 
Last edited by a moderator:
Teh teh teh teh!
Kwa hio hizo Kuni Hao MAGAIDI wana mpango wa KUPIKIA WATU WENGI SIO?
Teh teh teh teh teh. Leo mlevi Nicholas Umetoa Mpya. Hio gongo ya leo balaa!

Sasa wakishawapika hao wauza NYANYA wawafanye nini sasa!
Au Hawa MAGAIDI Wanakula WATU SIKU HIZI kwenye hako Ka MSIKINI uliko kaona?

Hebu Funguka ndugu Mpelelezi willy Gamba bin Nicholas Umma upate FAIDA hapa.

Cc Ritz faby stata mzuka THE BIG SHOW

Mimi nashauri waislamu tanzania tuungane kuwaoa na kuwaweka unyumba makafiri wote tanzania nzima.... mimi nawataka wafuatao Mlaleo Remote Matola na matumbo
 
Last edited by a moderator:
Shamba analo babu yako.
Mi kazi yangu huwezi ijua mtoto km wewe.
Aliyekonyuma Ni BASHA! Na mimi Ubasha Siuwezi ni dhambi kwa Mujibu wa BIBILIA.
Tatizo ni kuwa Wakristo wengi wanapenda sana kuwa Nyuma ya Wanamme wenzao Sijui Andiko la Kufanya Hivyo wamelipata wapi?

Nachukia mtu anayehangaika kutunga mashairi badala ya kujibu anachoulizwa. Unawezaje kuhangaika na kuimalisha elimu ya waislamu halafu unabariki watoto wa kike kufungiwa ndani eti wanajifunza mambo ya dini. Wanao au wadogo zako wako kundini. Hiyo mbingu ni nzuri kiasi hicho kwako? Nenda leo basi!
 
Nachukia mtu anayehangaika kutunga mashairi badala ya kujibu anachoulizwa. Unawezaje kuhangaika na kuimalisha elimu ya waislamu halafu unabariki watoto wa kike kufungiwa ndani eti wanajifunza mambo ya dini. Wanao au wadogo zako wako kundini. Hiyo mbingu ni nzuri kiasi hicho kwako? Nenda leo basi!

Teh teh teh!
Sasa kati yangu mi na wewe nani Anaandika Beti za taarabu?
Wapi Uliona Watoto wa Kiislamu wanafungiwa?
We unadhani sisi wachungaji?
 
Mtizame huyu PADRI WA KIZUNGU mliemkabidhi watoto wa Kiume Awafundishe KIPI ALIWAFANYA WATOTO ZAIDI YA 200 huko Soni, LUSHOTO.

Ukishajua hayo yanatokea kwa jina la dini, kwa nini uteteee uzembe wa kufungia watoto ndani, badala ya kuwapeleka shule?

Sijali mimi! Awe Sheikh au padri, askofu, mchungaji, sijali. Hakuna anayestahili kupewa sifa kwa upuuzi eti tu kwa sababu ni kiongozi wa dini.

Wewe unalazimisha kila kitu ndani ya msikiti ni kizuri! Nonsense!
 
WEWE NDIO ZUZU LA MAZUZU. . .Kwani umeambiwa hawaendi shule?

Hapo walikuwa likizo? Mwanao au mdogo wako naye alikuwemo? Au unashabikia kwa kuamini hayakuhusu. Unawezaje kwenda shule umefungiwa msikitini au nyumba ya mtu. Ni akili hiyo au uko Mbinguni?
 
Teh teh teh!
Sasa kati yangu mi na wewe nani Anaandika Beti za taarabu?
Wapi Uliona Watoto wa Kiislamu wanafungiwa?
We unadhani sisi wachungaji?

Nakuandikia wewe, unajibu unasema 'sisi' wewe na nani? Uliishia darasa la ngapi? Jibu unachoulizwa. Usiandike kila kitu unachofahamu.
 
Mbona sielewi mafunzo ya kiislam yanayopaswa kutolewa kisheria yanakuwaje, ni sheria ipi ilyovunjwa.
 
experience kwa nchi zenye matukio ya kujilipua ni kwamba mtu anayeweza kujifunga bomu na kujilipua ni yule ambaye amekulia katika mazingiza tengefu, na kuwa brainwashed kidini tangu utoto wake... kuyu hana reference ya mbayuwayu kwenye ubongo wake.....hajui hata utamu wa dunia..yeye kila kitu cha duniani ni kibaya...akiishachochewa na kukolezwa ndio anapewa bomu ajifunge ajilipue ili awahi akhera....ambako ndio kaaminishwa ndio kuna kuku za kumwaga.....

Inasikitisha sana kama mtoto wa miaka 10 aliyetakiwa kuwa darasani anajifunza ili kuondoa ujinga anakuwa amefungiwa mahali kujifunza chuki. Tukiambiwa watanzania tunaendekeza umaskini tutakataa. Walimu na wafadhili wa hayo masomo wanatakiwa washtakiwe kwa kosa la kuwasababisha hao watoto kukosa elimu. Anayempotosha mtoto anatakiwa afungiwe jiwe la kusagia shingoni na kutoswa baharini!

Pia watoto hao wanatakiwa wapelekwe kwenye vituo vya kurekebisha tabia na kufundishwa upendo na jinsi ya kuishi kwa amani na watu wote.
 
Kwahiyo hata hujui ni nn utapata ukifika kwa allah na umeng'ang'ania tu wakati wenzio wanajitahidi kuuwa ili wakapate bikra 72 na mito ya pombe ahera wewe hujui ndo maana nikakuuliza kwakuwa wewe ni mwanamke na msaafu hujatabainisha mtazawadiwa nn yawezekana ndo mtakuwa hao mabikra 72 ila jamaa wawapasue?


Soma Matthew 19:29


Kwani yesu aliposema mtapewa mara mia , wewe ukiwa msichana au padri uliyeolewa kwani hujui kuwa utapata wangapi ??


http://nigeriamasterweb.com/Etc3/RevCowardAndGaymateBobbyEgbele.jpg
 
Kosa ni lipi hapo? Wazazi wamelalamika watoto wao kupotea? Kupewa mafunzo ya Dini ni Kosa? Mwislam wa kweli lazima afanye mazoezi awe na afya njema... ndo maana Uislam unakataza Ulevi, Uzinzi, Uvutaji wa Sigara na vyote vyenye kudhuru Mwili... Isitoshe Uislam unahimiza kusaidiana baiana yao... Kosa ni nini? Nijuzeni tafadhali ..

Nivizuri kujifunza dini yako labda tatizo ni pale mafunzo hayo yanapofanyika kwa kificho panatakiwa mafunzo hayo yawe wazi na vituo vyote vijulikane kuondo hiyosintofahamu
 
Inasikitisha sana kama mtoto wa miaka 10 aliyetakiwa kuwa darasani anajifunza ili kuondoa ujinga anakuwa amefungiwa mahali kujifunza chuki. Tukiambiwa watanzania tunaendekeza umaskini tutakataa. Walimu na wafadhili wa hayo masomo wanatakiwa washtakiwe kwa kosa la kuwasababisha hao watoto kukosa elimu. Anayempotosha mtoto anatakiwa afungiwe jiwe la kusagia shingoni na kutoswa baharini!

Pia watoto hao wanatakiwa wapelekwe kwenye vituo vya kurekebisha tabia na kufundishwa upendo na jinsi ya kuishi kwa amani na watu wote.


Hivi inafurahisha mwanafunzi wa miaka 10 kuripuliwa makalio na wadhungu wazee wa kanisa, na kesi ndio zimezikwa au wazee wanaendelea kulipua ???

[h=3]Tanzania[/h] St Michael's Catholic Boarding School, Soni, Tanzania


A prominent United Kingdom member of the order, Fr Kit Cunningham together with three other priests were exposed after Cunningham's death as paedophiles[SUP][17][/SUP][SUP][18][/SUP][SUP][19][/SUP][SUP][20][/SUP] While at Soni, Cunningham perpetrated sexual abuse that made the school, according to one pupil, "a loveless, violent and sad hellhole". Other pupils recall being photographed naked, hauled out of bed at night to have their genitals fondled and other sexual abuse.[SUP][18][/SUP][SUP][21][/SUP] Although known about by the Rosminians before Cunningham's death in 2010, the abuse was only publicly revealed by the media in 2011[SUP][22][/SUP][SUP][23][/SUP][SUP][24][/SUP][SUP][24][/SUP][SUP][25][/SUP][SUP][26][/SUP][SUP][27][/SUP] Formal action was launched by a group of former pupils at the civil court in Leicester, UK on 20 March 2013.[SUP][28][/SUP]

source : [video]http://en.wikipedia.org/wiki/Roman_Catholic_sex_abuse_cases _by_country[/video]
 
Mimi nashauri waislamu tanzania tuungane kuwaoa na kuwaweka unyumba makafiri wote tanzania nzima.... mimi nawataka wafuatao Mlaleo Remote Matola na matumbo
Wewe ni muislam haswa tena mwenye rank za juu unaweza kukaa meza Moja na Allah na Mwamedi kwani vichwani akili zenu ni moja...

Muslim all around the world hamtaacha kumuombea mtume wenu kwa kuwakosesha akili.... mnawaza ngono kama koran yenu inavyowapeleka akili zenu...

Kwa kuwa mnafuata ya Allah na nyie wote akili zenu zinawaza ngono pekee....

Allah anapenda Ngono,Mwamedi alipenda na kuusudu ngono zaidi ya mauaji... na nyie Washabiki na watumwa wake mlichobakiza kuabudu ni ngono tu pekee kama mamaster wenu walivyowaelekeza...
 
Hao ni waislamu safi wanafundishwa namna ya kuwafaidi mabikira 72 kwa Allah! Hivi Ilunga atakuwa hajawamaliza kweli?

Haya banah wafuasi wa Allah!!
 
Wewe ni muislam haswa tena mwenye rank za juu unaweza kukaa meza Moja na Allah na Mwamedi kwani vichwani akili zenu ni moja...

Muslim all around the world hamtaacha kumuombea mtume wenu kwa kuwakosesha akili.... mnawaza ngono kama koran yenu inavyowapeleka akili zenu...

Kwa kuwa mnafuata ya Allah na nyie wote akili zenu zinawaza ngono pekee....

Allah anapenda Ngono,Mwamedi alipenda na kuusudu ngono zaidi ya mauaji... na nyie Washabiki na watumwa wake mlichobakiza kuabudu ni ngono tu pekee kama mamaster wenu walivyowaelekeza...

Yote tisa kumi utanipa kunduz??
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom