Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
Quraan imesema watoto wafanye mazoe ya ngumi mpka upanga wajifunze kuushika hao wanafunz wanafunzwa din na mazoez pia mnataka wajifunze ushoga au achen zenu hzo
bin-laden-crosshairs_20110502045345.jpeg

Na mimi nakubaliana nawe.
Naanza kufanya mazoezi ya shabaha za risasi, kichwa cha mujahedin kikiwa lengo.
 
Ishu si mafunzo swala hapo ni mazingira hayo yanayotumika hasa huku walipokutwa hao watoto

Mbona madrass zipo na hakuna aliyewahi kuhoji!

mazingira yapi?.hii ni mkakati tu hivi mazigira yapi yanafanya iwe kinyume cha sheria kufundisha dini?
 
Mbona wanafunz walio maliza six walipelekwa jkt walimu wameenda jkt nn mbele yake nchi yetu inavita hii kwann watto wa kiislam wanafanya mazoez mnaanza kuongea achenu zenu
 
eti kareti siku hizi nayo imekua ugaidi.
zamani tukiwacheki kina chen lee,jack chan,mazoezi ya kung fu ndo ilikua habari ya mjini na hakukua na waandishi vilaza kama huyu wa mtanzania kuandika ujinga kama huu
 
Watoto wanaoshinda na kulala stendi na wanaoshinda na kulala mitaani kwenye masoko na wanaotumikishwa kwenye madanguro hawawaoni! au hayo ndio maadili ya mtanzania? Chuki nyinine hizi!
 
Hawa jamaa hawana tolerance, hawajui hata free will, hivi Mungu si angetuumba wote waislamu kama wanaona uislam na dini nyingine haziwezi kucoexist
 
Watoto wanaoshinda na kulala stendi na wanaoshinda na kulala mitaani kwenye masoko na wanaotumikishwa kwenye madanguro hawawaoni! au hayo ndio maadili ya mtanzania? Chuki nyinine hizi!

eti wanasingizia mazingira sijui yamefanya nini,si mda watasema watoto wanabebesha sijui matofali,
nadhani kuna kitu kinasukwa hapa si bure
 
Siioni mantiki ya kutilia mashaka juu ya kusanyiko la hao vijana/watoto. Maana kama kuna mafunzo ya kareti na judo ni maswala ya kuwafanya watoto kuwa wakakamavu na kujenga miili yao maana umri wao unaruhusu. Na ikumbukwe kuwa vijana haohao baadae watajiunga na majeshi yetu mbalimbali na hatimae kulitumikia taifa letu. Hata mashuleni jamani tulifundishwa ukakamavu km scout etc.
Kuendelea kutilia shaka ktk hili ni kuingilia uhuru wa kuabudu kwa ndugu zetu waislam otherwise kuwe na proof isokuwa na shaka kwamba mafunzo haya yanaviashiria vya uvunjifu wa amani. Vinginevyo ni upuuzi mtupu kwa jeshi la polisi kuvalia njuga suala hili.

Kwa hiyo karet ni Ibada?
 
mwandishi wa hii habari ni kilaza wa aina yake,habari haiko balanced..eti wanafondishwa mafunzo ya kiislamu kinyume cha sheria,WHAT?...!!

HUYO
sijui mkurugenzi kitambi meneja a.k.a. mkuu wa wilaya usikute anapokea maelekezo kutoka sehemu

Tatizo lake kaangalia sheria za nchi wakati ktabu chetu cha ara kuruani kinaruhusu mafunzo ya ugaidi na kuua makafir ili tujipatie mabikira 7 peponi.
 
Kafir atabaki Kafir, Sisi tunamtukuza Allah aliye mjaalia ufahamu wa kutengeneza internet. Hata Yesu alifundishwa kuandika Tourat na Injil Qur'an: 3:45.

Nyie watu WANAFIQ sana!

Yaani mnawachukia wakristo na wayahudi wakati mnatumia bidhaa wanazozitengeneza??

Nyie so mtakuwa WENDAWAZIMU nyie??????
 
Misukule ya kidigitali hii. Yaani mtu unajiua makusudi for the sake of who and for what cause? Viongozi wenyewe hawajiui ila watoto wa watu (misukule yao) ndio wanadanganywa kujiua ili waende heaven, for real?

Mkuu kwani mtu akifa anaenda mbinguni?nisaidie nielewe na mimi mkuu.
 
Hawa jamaa hawana tolerance, hawajui hata free will, hivi Mungu si angetuumba wote waislamu kama wanaona uislam na dini nyingine haziwezi kucoexist

ni kuwa kilimanjaro ni highly populated na wakristo ,juu wakoloni walikaa sana huko,sasa hivi karibuni uislamu umekua ukipenya huko na zimefunguliwa madrasa nyingi tu.
sasa wakristo wanaona wameingiliwa,maaskofu wamekaa na kutafuta dawa ya kupambana na hali hiyo ndo maana siku hizi kunalipuka story kama hiyo.
sasa kla madrasa lazima itazushiwa zengwe la kufundisha uislamu kinyume na sheria.
 
Hawa watoto wanaofundishwa karate ndo jeshi la baadae la ally shabibu, ally kaida, ally boko harama na ally-islamic state. Majeshi ya kumpigania alla.
 
Dini inayoua na kuchinja wasio wa Imani Yao.Kisa ili itawale yenyewe.

Bahati Mbaya zaidi ikishamaliza makafiri inaanza kujiua wenyewe Kwa wenyewe. Kweli hii inawasilimisha wengi Na inaenea Kwa kasi Kubwa Kwa kumaliza Wengine.

Dhambi ya ubaguzi ikianza haishii kum bagua jirani tu hata na kwa muhusika pia.
 
Tatizo lake kaangalia sheria za nchi wakati ktabu chetu cha ara kuruani kinaruhusu mafunzo ya ugaidi na kuua makafir ili tujipatie mabikira 7 peponi.

kasome bibilia kuanzia mwanzo mpaka mwisho kinaongelea ngono na mauaji tu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom