Mfamaji
Joined
Likes
643

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mfamaji
    We acha tu . Nilihaha jinsi ya kukuleta nyama choma na ugali maana najua huko ni maharage kwa kwenda mbele. Basi best wewe kiboko. Yaani uliomba ban? Nimekuvulia kofia haswaaa. Poa lakini. Nimejifunza kwako
    Maria Roza
    Ahh nilibanwa na majukumu ya kutafuta shilingi mwaya! ah hata kuniletea maji kifungoni vibaya hivyo
    Maria Roza
    Ulivyolichambua jina langu dah asante sna nimetabasamu na nimefurahi sna, msaada wa kulichambua lako mwaya!
    Pole sna na mgao wa umeme karibu huku kwetu baba kasema akipata mafao yake atatuwekea solar, J5 njema best hivii hizo hesabu ni Algebra??
    be blessed:teeth:
    Maria Roza
    I'm super cool Mfamaji, nashukuru Mungu mwaka tumeanza salama na kwa uweza wake tutamaliza salama, vipi pande zako niaje lakini,
    j4 njema best
    Maria Roza
    Happy new year Mfamaji:whoo::whoo::whoo:
    Domo Kaya
    Mambo ndugu yangu, naomba kuuliza huo mti ufukuzao mmbu una miba kwenye shina lake? maana mie nimepata na unamiba nataka kujua ndio huo au sio niendelee kutafuta.Thanks
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…