Ulisikia muziki huu kwa mara ya kwanza Ukiwa wapi?

Ulisikia muziki huu kwa mara ya kwanza Ukiwa wapi?

Hii kuna kipindi cha redio (Sikumbuki redio gani) ilikuwa inatumika mwanzo wa kipindi.
Nadhani kipindi hicho ni "Nipe Habari" kilichokuwa kinandeshwa na David Wakati akiwa Mkurugenzi wa RTD
 
Ila the mushroom kiboko....
Sitakaa nisahau 1990...

Wazee tukatike...!
 
Nimezaliwa early 90s so nyimbo nyingi hapo zilitoka sijazaliwa ila Cha ajabu nazipenda na kuzijua zote ulizopost,my favorite ni Girlie Girlie ya Sofia George, niliijuaje??

Napenda kusoma Makala za Gaston Nunduma wa Gazeti la Mwananchi,siku moja alikua anaeleza wakati wapo watoto wanavyokomaa kuimba hiyo nyimbo na mashairi hawajui,wanaimba " we mama ni geli geli ooh u geli geli" ikabidi nitafute hiyo nyimbo,.it's my Jam until now..kwa mujibu wa Sofia George,Mr Girlie ana mwanamke Hadi Tanzania haha
 
Huyu jamaa alikuwa mwanamuziki mzuri msana kutokea Zaire-DRC. Ila baada ya kushika mawaya ndipo akakumbukua kuwa yana umeme na akatoa winmbo huu nadhani mwaka 1987 au 1988 hivi. Nilikuwa ama namalizia au ndiyo nilikuwa nimemaliza tu undergraduate wakati huo


View: https://www.youtube.com/watch?v=msvjs1D8fAY
 
Back
Top Bottom