Ulisikia muziki huu kwa mara ya kwanza Ukiwa wapi?

Ulisikia muziki huu kwa mara ya kwanza Ukiwa wapi?

Kool & the Gang : "Let's Go Dancin' (Ooh La La La)"

Mimi niusikia kwa Mara ya kwanza Morogoro mwaka 1982/83 kwenye Bilibi Disco ambayo nadhani ilikuwa pia inamilikwa na Joseph Kusaga. Ulikuwa ikirudiwa rudiwa sana kwa vile wat waliupenda sana


View: https://www.youtube.com/watch?v=JWuoGZAz94c

Black Moses (Rip)🙏,
Alikua Main artist siku hiyo na wengine
Kelly Johyn,Super Diga, Queen Farida,Flora lango la jiji.🙌
Mkoani huko,
si tulikua dancers watangulizi ila huko ndo tunakimbiza.
BM apewe maua yake aisee alicheza hii nyimbo kwa umahiri sanaa.
Sidhani km kuna dancer alikua vizuri km huyu.
Badae ndo wakaja hawa kina Blood Moses,
Digadiga na mwingine pia simkumbuki hao Moro blood.
Mama Jobiso na mwanae,Nyamwela na yule mwigizaji dancer simkumbuki vizuri alifariki
Kitambo sana,
Mr Nice anaanza kuimba katoka Zanzibar huko tulimpokea Migo.
Wengine wengi tu miaka imeenda.
 
Black Moses (Rip)🙏,
Alikua Main artist siku hiyo na wengine
Kelly Johyn,Super Diga, Queen Farida,Flora lango la jiji.🙌
Mkoani huko,
si tulikua dancers watangulizi ila huko ndo tunakimbiza.
BM apewe maua yake aisee alicheza hii nyimbo kwa umahiri sanaa.
Sidhani km kuna dancer alikua vizuri km huyu.
Badae ndo wakaja hawa kina Blood Moses,
Digadiga na mwingine pia simkumbuki hao Moro blood.
Mama Jobiso na mwanae,Nyamwela na yule mwigizaji dancer simkumbuki vizuri alifariki
Kitambo sana,
Mr Nice anaanza kuimba katoka Zanzibar huko tulimpokea Migo.
Wengine wengi tu miaka imeenda.
Nawakumbuka Black Moses, Diga Diga (double D), na Super Ngedere
 
Nawakumbuka Black Moses, Diga Diga (double D), na Super Ngedere
Yah Super Ngedere nimemkumbuka,
Alikua vizuri sana.
Muigizaji Max Makanda alishavunja sana jukwaani badae akawa comedian
 
Back
Top Bottom