Nimebahatika kufika Dubai, India na China huko sijui tuipe uswazi maana mateso yanafanana, hata huko marekani Marland bado watu ni mlo mmoja lakini kuna nchi zimebarikiwa katika bara la Africa ziko kama ulaya, nchi kama Kenya kuna watu wanaishi kama mbinguni lakini ukizama tu pembeni ya mji kuna mtu kutwa kula uchafu tu. Ingawaje ukiweza kupiga mbwa mswaki, kuogesha wazee unaweza kumzidi nesi anayebeba vima hivyo hivyo pesa upatayo hiko pale pale kwa sababu wewe unaziona nyingi kwa idadi lakini ukikatwa kodi, ukaripia umeme na maji unabaki kama mbongo, imefikia mtu anakufa huko mnamchoma kutokana na maisha magumu. Hivi huko uliko ukiishiwa nguvu unafanyaje kama wewe kazi yako ni kutumia nguvu? mnajibakiziaga pension za uzeeni au mnasubiri mkifa mchomwe moto. Umetusaidia kutotaka uraia pacha maana umekwepa upopo, basi taja nchi uliyopo kama ni kwema nasi tuende kuzisaka na kurudi kujenga nchi yetu kama wewe unavyoijenga sasa remotely