Mgagaa na Upwa
JF-Expert Member
- Sep 30, 2013
- 16,230
- 35,644
Sasa tunaingiaje aje huko swahiba 😃Ndio Kitambo sana Swahiba. 😂
Sasa tunaingiaje aje huko swahiba 😃Ndio Kitambo sana Swahiba. 😂
Hahahaa. Swahiba swahiba swahiba.Sasa tunaingiaje aje huko swahiba 😃
😂😂 Basi ngoja nibaki na nalike tu swahiba 😂Hahahaa. Swahiba swahiba swahiba.
Nimekuita mara tatu ujue. 😂😂😂
Hakika mkuu🙏🏽Itakua yalishakukuta humu,muda mwingine ni vizuri kujifunza kutokana na makosa
Urafiki wetu una miaka mingapi Depal ?6yrs now tangu tuanze kuwasiliana PM badae tukahama piemuni
Wakanichokozea rafiki angu hadi akala life ban
Nakupenda dada Lenie
😂😂
Now tunalisongesha nje na jf 😋🥰
Hata kwenye maisha ya kawaida tu, kama una rafiki hakikisha hamvuki mipaka...nilikuwa na rafiki tuna 13yrs ya urafiki akaja kunikopa mwaka jana na ndo urafiki ukaishia hapo hakuwahi kunirudishia laki 5 yangu kaniblock everywhere dahWala msihusishe mambo ya mahusiano hata kama una mahusiano yako humu basi yawe mbali na marafiki zako humu
Mkishavuana tu hicho kifuniko cha utamu basiiii urafiki umekwisha
I thank God for this friend of mine
5 -6yrs bado tunapishana na mishale tu
Una rafki humu?
How many years so far?
😂😂😂😂 Basi ngoja nibaki na nalike tu swahiba 😂
Uchoyo tuRitz muombe huyo mwingine mimi sina mkuu!
Nimekuwa mfungwa wa smart kitochi kwa muda mrefu sana ila nimeamua kujilipua jamiiforum naijua tangu 2012 namuomba moderator aniweke kama expert memberMimi mgeni
Mgawe kwa secretarybird mtu mBad maana analalamika kuwa pacha wako kamfanyia umafia aliweka 5-4-1 jitihada na mbinu za secretarybad zote zikakwama ikabidi aendelee kuwafukizia wakina BICHWA KOMWE - tuPacha nakugawa. 😂😂
Ujue umesababisha kila nikimuona huyu jamaa naangua kicheko tu. 🤣🤣Mgawe kwa secretarybird mtu mBad maana analalamika kuwa pacha wako kamfanyia umafia aliweka 5-4-1 jitihada na mbinu za secretarybad zote zikakwama ikabidi aendelee kuwafukizia wakina BICHWA KOMWE - tu
View attachment 3582306
Hahaha 😂😂😂😂.Mgawe kwa secretarybird mtu mBad maana analalamika kuwa pacha wako kamfanyia umafia aliweka 5-4-1 jitihada na mbinu za secretarybad zote zikakwama ikabidi aendelee kuwafukizia wakina BICHWA KOMWE - tu
View attachment 3582306
[emoji23][emoji23][emoji23] sasa unapitwaa wapiii??Namimi nipewe jamani mnanitenga sana [emoji1]
[emoji23][emoji23][emoji23] uduguuuu, kuna nini pande hizii??Engineer umetema dini la Tanzanite..!! Igweeeeeeeee 🫡
Watumiane ila wahakikishe wameinyoa kutishana hatutaki [emoji1787][emoji81][emoji81][emoji81]
Unafiki na umalaya udumu ili wambea tujionee vioja..!! Halafu wanawake ndo wana shida mbona wanaume wao hawawatumii midyudyu yao? Umalaya huo mxieewwww [emoji1787][emoji2222]
Ndiwooo mie macho yangu kazi yake kuzitazamaa haswaa [emoji23][emoji23][emoji23]Sasa coca, unasema macho yako kazi yake ni kuziona? Au sijaelewa? [emoji16]
Huogopiiii??