Ukitaka mdumu urafiki JF, msivuane kifuniko cha utamu

Ukitaka mdumu urafiki JF, msivuane kifuniko cha utamu

Wala msihusishe mambo ya mahusiano hata kama una mahusiano yako humu basi yawe mbali na marafiki zako humu

Mkishavuana tu hicho kifuniko cha utamu basiiii urafiki umekwisha

I thank God for this friend of mine

5 -6yrs bado tunapishana na mishale tu

Una rafki humu?

How many years so far?
Inategemea , mkivuana ndio urafiki unaweza kuzidi au kama hakuna maajabu kwenye 5x6 unapiga window chini.. M
 
😂😂😂

Halafu wala sio shida ni kukulana, au huo urafiki.
Tatizo wengi wenu humu ni WANAFIKI na UMALAYA!

Unafiki nauweka hapo kwenye Urafiki, na Umalaya nauweka hapo kwenye Kukulana.

Nasemaje, tumianeni chiu hizo si zenu bhana, sisi wengine macho yetu kazi yake kuziona.
😂😂😂

Udugu Lamomy njoo hukuu.
Engineer umetema dini la Tanzanite..!! Igweeeeeeeee 🫡

Watumiane ila wahakikishe wameinyoa kutishana hatutaki 🤣😹😹😹

Unafiki na umalaya udumu ili wambea tujionee vioja..!! Halafu wanawake ndo wana shida mbona wanaume wao hawawatumii midyudyu yao? Umalaya huo mxieewwww 🤣🤸‍♀️
 
😂😂😂

Halafu wala sio shida ni kukulana, au huo urafiki.
Tatizo wengi wenu humu ni WANAFIKI na UMALAYA!

Unafiki nauweka hapo kwenye Urafiki, na Umalaya nauweka hapo kwenye Kukulana.

Nasemaje, tumianeni chiu hizo si zenu bhana, sisi wengine macho yetu kazi yake kuziona.
😂😂😂

Udugu Lamomy njoo hukuu.
Namimi nipewe jamani mnanitenga sana 😄
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom