Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,550
- 102,353
Inategemea kama unacho! Binafsi kimekeketwa😁Kuvua hapa ni kutake risk sana dakika yoyote kisimi kinawekwa jukwaa la matangazo....hamuogopi!!! 😃
Inategemea kama unacho! Binafsi kimekeketwa😁Kuvua hapa ni kutake risk sana dakika yoyote kisimi kinawekwa jukwaa la matangazo....hamuogopi!!! 😃
Wewe kila mara unatumia hio defence au unaogopa nini kuchezewa utumbo?umu jf watu wengine ni wanaume wenzio kuwa makini
umu jf watu wengine ni wanaume wenzio kuwa makiniYeah kesho vipi tupige game ya mchangani
Umakini upo kila sehemu sio JF tu, wewe unaogopa jinsia yako mpaka unataka kujipa jinsia isiyokua ya kwako?umu jf watu wengine ni wanaume wenzio kuwa makini
ChaiWala msihusishe mambo ya mahusiano hata kama una mahusiano yako humu basi yawe mbali na marafiki zako humu
Mkishavuana tu hicho kifuniko cha utamu basiiii urafiki umekwisha
I thank God for this friend of mine
5 -6yrs bado tunapishana na mishale tu
Una rafki humu?
How many years so far?
umu jf watu wengine ni wanaume wenzio kuwa makiniYeah kesho vipi tupige game ya mchangani
Dry cell?
umelewaWewe kila mara unatumia hio defence au unaogopa nini kuchezewa utumbo?
Umejuaje?umu jf watu wengine ni wanaume wenzio kuwa makini
log outUmakini upo kila sehemu sio JF tu, wewe unaogopa jinsia yako mpaka unataka kujipa jinsia isiyokua ya kwako?
Thubutu ila muwe na siri, shetani na mama mkwe wake wapo live😁Kwaiyo nisisubutuuu nitatangazwa 😳😳 kumbee basi we kaka nikome 😂😂😂
Mkuu unatoaga wapi maneno 😂Hawa Gen Z noma wananyandua hadi Great thinkers.
Swahiba nafuatilia kwa ukaribu like za nanilhu ujue 😃😃
Sasa mbona mi hawanipi au sijui mifumo?
Ritz muombe huyo mwingine mimi sina mkuu!Hamna nataka hiyo Ritz tu sio jagina
Usijipe jinsia ya kiume wakati wewe sio mwanaume au tukueleweje?umu jf watu wengine ni wanaume wenzio kuwa makini
umelewa
log out
Hahhahaa naona una kunywa juice ya ukwaju bwasheemin -me uko wapi au mwanetu ushazimaView attachment 3580355
Silewi kirahisi hivyo na nikilewa nabeba yule mwenye mzigo mwingi nyuma ya mgongo naondoka naelog out
umelewa tayar
sawaSilewi kirahisi hivyo na nikilewa nabeba yule mwenye mzigo mwingi nyuma ya mgongo naondoka nae
Una mzigo?sawa