Ukitaka mdumu urafiki JF, msivuane kifuniko cha utamu

Ukitaka mdumu urafiki JF, msivuane kifuniko cha utamu

😂😂😂

Halafu wala sio shida ni kukulana, au huo urafiki.
Tatizo wengi wenu humu ni WANAFIKI na UMALAYA!

Unafiki nauweka hapo kwenye Urafiki, na Umalaya nauweka hapo kwenye Kukulana.

Nasemaje, tumianeni chiu hizo si zenu bhana, sisi wengine macho yetu kazi yake kuziona.
😂😂😂

Udugu Lamomy njoo hukuu.

Sasa coca, unasema macho yako kazi yake ni kuziona? Au sijaelewa? 😁
 
Wala msihusishe mambo ya mahusiano hata kama una mahusiano yako humu basi yawe mbali na marafiki zako humu

Mkishavuana tu hicho kifuniko cha utamu basiiii urafiki umekwisha

I thank God for this friend of mine

5 -6yrs bado tunapishana na mishale tu

Una rafki humu?

How many years so far?
Mi sitaki urafiki, ila naomba kifuko cha soda nilambe utamu.!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom