Ukitaka mdumu urafiki JF, msivuane kifuniko cha utamu

Ukitaka mdumu urafiki JF, msivuane kifuniko cha utamu

Wala hakuna formula moja kwamba ndio SI unit. Inategemeana na akili zenu tu. Kama huna akili ndio basi tena.

Watu wamevuana, wakaachana wengine wameoana na bado wanaheshimiana vizuri tu. Viazi mbatata haviwezi kukosekana popote pale.
 
Hamna Dada mkubwa ,muda mwingi nacheka sana post zake za ujinga tena anaandika akiwa siriaz mpaka nawaza hivi , jamaa secretarybird kama ana familia na watoto anawezaje kujiControl na vituko vyake anaonekana mtu wa maana

Ukimkuta siku anaandika vitu vya maana na kutoa ushauri bila kujua post zake za nyuma u aweza kuona bonge la mtu , ila ni mtu safi anayeamua kujichetua muda mwingi kwa kufurahisha kijiwe cha JF tofauti na Maghayo Busu la Kenge ambaye kiuhalisia ni loose Nut kweli dishi halifanyi kazi
Hivi wewe na Maghayo mna ugomvi?? Nimeanza kuwasoma muda kidogo 😁

Huwa Nacheka sanaa aseee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom