ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,729
- 131,443
We sio legend tena, nimekuvua nyota zote!!Mniweke mpost kisimi/mapmbu yangu hapa??? Aaaah waaapiiiii
We sio legend tena, nimekuvua nyota zote!!Mniweke mpost kisimi/mapmbu yangu hapa??? Aaaah waaapiiiii
Aiseeew🤔Kikorongo kitapostiwa 😂
Ndio tunasugua kukaukee✌🏽🤣Sasa si inabidi pakilowa pakaushwe mama?
😂😂😂Swahiba nafuatilia kwa ukaribu like za nanilhu ujue 😃😃
Ooh! Ok.Sijui wanaoweza kufanya hivyo,mi ninachojua humu kunakuchorana tu…ajue habari zako aende inbox kuchat na rafiki yake.Au unaedhani rafiki yako kuwa rafiki na adui yako.Mweee,mi siwezi….hata nikifa siyo kuzikwa tu bali hata taarifa ya kifo changu hamtakuwa nayo.I mean it!
Itakua yalishakukuta humu,muda mwingine ni vizuri kujifunza kutokana na makosaSijui wanaoweza kufanya hivyo,mi ninachojua humu kunakuchorana tu…ajue habari zako aende inbox kuchat na rafiki yake.Au unaedhani rafiki yako kuwa rafiki na adui yako.Mweee,mi siwezi….hata nikifa siyo kuzikwa tu bali hata taarifa ya kifo changu hamtakuwa nayo.I mean it!
Uwiiii. Nimeifunga muda sasa.Kama ndiyo hivyo, tafadhali funga PM
Joa....!!!!Tukivuana chupi si ndo unyama unamwagika au?
Mi ninavichukia vidudu jamani.... Kosa ndo hilo vimeonwa na wengi wakapiga kimya. Lingekuwa dudu tungeambiana vizuri vinaliwa na wengi!.Doh masikini mimi ,kadudu kangu kameonwa na wengi hapa ndiyo
Karibu sana napenda marafiki ila sio wa vidudu.
nikawapoteza maana huko niliko toka naishi kwa machale sana .
Yaani kabla ya kuingia JF moyo unadunda nitakuta hajaposti ile boksa yangu mpasuko huku kisa tumekosana ?
Dah God have a mercy
Vidudu na midudu ya jamiiforums ,haya bwanaMi ninavichukia vidudu jamani.... Kosa ndo hilo vimeonwa na wengi wakapiga kimya. Lingekuwa dudu tungeambiana vizuri vinaliwa na wengi!.
Karibu sana napenda marafiki ila sio wa vidudu.
Naomba uniweke basiWe sio legend tena, nimekuvua nyota zote!!
Achana na midudu na vidudu, sie tuwe marafiki tuendeleze urafiki wetu.Vidudu na midudu ya jamiiforums ,haya bwana
Nguvu zimeisha, labda useme libido yako imeshuka kidogo😅Naomba uniweke basi
kwahiyoNow you are talking 😀
kumbe kuna A, B, C ....
Ishushwe na nini tena, sidaiwi vikoba, sidaiwi na mtu, sidaiwi hela ya mchezo account sio "insufficient amount" 😃Nguvu zimeisha, labda useme libido yako imeshuka kidogo😅
Swahiba kumbe pm kuna kufuli 😂Uwiiii. Nimeifunga muda sasa.
Ndio Kitambo sana Swahiba. 😂Swahiba kumbe pm kuna kufuli 😂
Mkishavuana urafiki unakwisha mnabaki na urafiki wa mapenzi ambao principle zale ni tofauti.Tukivuana chupi si ndo unyama unamwagika au?
😅😅😅😅😅Ishushwe na nini tena, sidaiwi vikoba, sidaiwi na mtu, sidaiwi hela ya mchezo account sio "insufficient amount" 😃