Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,394
- 101,596
Aah wapi! Hizo Mbwembwe tu hamna kitu hapo..😁Umeweka mpira kwapani mapema sana, lete kazi uone kazi za wazee 😅
Aah wapi! Hizo Mbwembwe tu hamna kitu hapo..😁Umeweka mpira kwapani mapema sana, lete kazi uone kazi za wazee 😅
Hamna kitu wakati hutaki kazi?? Ni asubuhi sana, mara umeshasoma tayari...😅Aah wapi! Hizo Mbwembwe tu hamna kitu hapo..😁
Shukuru sio ki Gen Z, kingejisahau kifunguke kila kitu hata vya ndani🤣Wala msihusishe mambo ya mahusiano hata kama una mahusiano yako humu basi yawe mbali na marafiki zako humu
Mkishavuana tu hicho kifuniko cha utamu basiiii urafiki umekwisha
I thank God for this friend of mine
5 -6yrs bado tunapishana na mishale tu
Una rafki humu?
How many years so far?
Hebu tuone🤭Hamna kitu wakati hutaki kazi?? Ni asubuhi sana, mara umeshasoma tayari...😅
Hapa ni upenuni sana!! Kuona tu sio shida😅😅Hebu tuone🤭
Labda hukuamua kujiongeza🤣Duh ! kumbe Jf watu wanakuwa siriazi kiasi cha kuonjeshana Asali ! mbona sikujua mapema ? nina miaka 9 humu toka nijiunge sina rafiki zaidi ya Ghayo's gang
Unataka kuonesha wapi? Si tupo wawili tu..Hapa ni upenuni sana!! Kuona tu sio shida😅😅
Njoo njia yangu, tukutane katikati, sikuonyeshi tu. Nakupa ule unirudishie!!Unataka kuonesha wapi? Si tupo wawili tu..
Sitaki, mi napenda tu kuyaona😈Njoo njia yangu, tukutane katikati, sikuonyeshi tu. Nakupa ule unirudishie!!
Too late yaani watu tumeshaharibu yamebaki maumivu yasiyofutika😅Mbona hamkutwambia mapema? Too late!🤦🏽♀️
Ukiona tu pale kati patatepeta😅😅😅🏃🏃🏃Sitaki, mi napenda tu kuyaona😈
And we are counting sasa ndio shida😁Too late yaani watu tumeshaharibu yamebaki maumivu yasiyofutika😅
Si ndio☺️Ukiona tu pale kati patatepeta😅😅😅🏃🏃🏃
Sasa si inabidi pakilowa pakaushwe mama?Si ndio☺️
Mpuuzi wewe nimecheka aki🤣🤣🤣Doh masikini mimi ,kadudu kangu kameonwa na wengi hapa ndiyo
Na ni ukweli urafiki umegoma kabisa kudumu hapa ila nadhani nijitahidi dada Seran na dada leo dada wawe wanangu wa mwisho nisilete ujinga nikawapoteza maana huko niliko toka naishi kwa machale sana .
Yaani kabla ya kuingia JF moyo unadunda nitakuta hajaposti ile boksa yangu mpasuko huku kisa tumekosana ?
Dah God have a mercy
Mniweke mpost kisimi/mapmbu yangu hapa??? Aaaah waaapiiiiiKama kwa ukongwe wako humu hujawahi kuwekwa basi nakuvua nyota zote, hufai kuwa legend😅😅😅
Kikorongo kitapostiwa 😂Inategemea kama unacho! Binafsi kimekeketwa😁