Tundu Lissu ana ushawishi gani TLS, Mbona kila anayempendekeza anashinda?

mngony

JF-Expert Member
Jul 27, 2012
4,336
2,000
Mimi ni CCM ila Tundu Lissu ni moja ya watu smart sana, mzalendo hasa. Huyu sio raia tu wa kawaida atakuwa 'Mzalendo aliyepikwa'. Huyu ndiye aliye sacrifie maisha yake kwa ajili ya Watanzania. Ana miiko, maadili na misimamo.
 

alumn

JF-Expert Member
Jul 15, 2018
1,676
2,000
Mimi ni CCM ila Tundu Lissu ni moja ya watu smart sana, mzalendo hasa. Huyu sio raia tu wa kawaida atakuwa 'Mzalendo aliyepikwa'. Huyu ndiye aliye sacrifie maisha yake kwa ajili ya Watanzania. Ana miiko, maadili na misimamo.

Acha uongo Mkuu wewe sio CCM
 

CHIBURABANU

JF-Expert Member
Sep 19, 2013
2,203
2,000
Kwaiyo Hosea nae alipendekezwa na Lisu,Hosea huyuhuyu?
Basi mnasafari ndefu sana na Lisu wenu!
Mkuu sema yule mchungaji akiyetabir kuwa ccm 2021 mtazika alinitisha kweli na mkazika kweli,
Nasubiria utabiri wake pia kuwa kuna nafasi kubwa ya kimataifa atapatiwa mpinzani.

Muda utaongea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom