RRONDO
Platinum Member
- Jan 3, 2010
- 60,143
- 138,195
Ngoma droo 😀😀Naanza kupata hisia kama wanavosema jf imejaa wanawake wabaya basi pia imejaa wanaume hoe hae 🤣🤣🤣
Ngoma droo 😀😀Naanza kupata hisia kama wanavosema jf imejaa wanawake wabaya basi pia imejaa wanaume hoe hae 🤣🤣🤣
Naonaga ni mateso kwa kweli.Tako Moja kukaa juu ni mwisho😆 wa mwezi kwa wale wanaokinga mwisho mwezi.
Duh umetukomqlia 😀😀😀Humu wengi pipa na mfuniko, hatuoni wallet zaidi ya maneno!!¡¡ Ooh sijui transfer money sijui mobile.
Yani humu jitambie zako hata usitishwe hohe hahe wa mwendo kasi
Nakutumia namba unirushie nywkundu mojaAtm cards, IDs, passport size, na buku buku 3 nyekundu
Duuu!!!!Kufikia 2016 nikachujua uraia huku US so next time nikija itabidi nilipe kama mtalii wa nje.
Ila kuhusu Kiswahili nakioenda sana, mara nyingi huwa natumia msamiati wa Kiswahili ambao hata watu wanaokaa Tanzania wengine hawaijui.
Sawa.nakuona unajitia ujuaji kwa mtu ambaye humjui kisa maneno ya kuandika!
Yote haya kaanzisha redi bulakiDuh umetukomqlia 😀😀😀
Kesho naenda kuchagua kitenge cha sare ya kupandia ndege,,,, unavaa pande ngapi?Ndio, shamra shamra kama zote! 😊
Kesho naenda kuchagua kitenge cha sare ya kupandia ndege,,,, unavaa pande ngapi?
Sawa baba kihere here changu nikataja wasio na ulazima.Post haijalenga jinsia. Hata wanawake pia mna walet ingetosha kusema wewe kwenye walet yako kuna nini bila kuwasema hao uliowataja.
mimi huwa siamini kama pesa zimo, ni kama tomaso mpaka nizishike aisee 🤣Chaka la mobile money limetumiwa na wengi......
Sisi hohehahe bila Kuona wallet ni sawa na bia bila glass
😹😹😹 Umesahau na siku uliyoacha gari ukadandia mwendokasi?Alininunulia bebi Labella siku hiyo nimeiweka mezan hotelin wakat nainuka nikamtafuta mwenyewe. Sijawah kuona kaz ya hili dubwasha