Tuambie wallet yako ina kitu gani hapo?

Tuambie wallet yako ina kitu gani hapo?

Unatumiaje Zana mkuu ! Rough rider ndo mpango mzima.... ama 3bomba zile black !!!!

Hayo kwanza makavu, hayana mafuta ya kutosha, plus kijiharufu !!!! Pia kwa ushauri ndom usiwe unaweka kwenye walet, unaweza kukaa mara ukIdisturb ama kuichuna ikatoboka !!
haziwe toboka mzee
 
Suala la kutembea na walet mimi ndio limenishinda kabisa. Habari za kukaa kwenye kiti tako moja lipo juu hapana kwa kweli. Kama kuna ulazima wa kutoka na bulk cash basi nitaziacha kwenye gari pamoja na vitambulisho vyote. Mfukoni nabaki na hela ndogo tu kama 50K kwa ajiri ya matumizi ambayo siwezi kufanya electronically.
 
Suala la kutembea na walet mimi ndio limenishinda kabisa. Habari za kukaa kwenye kiti tako moja lipo juu hapana kwa kweli. Kama kuna ulazima wa kutoka na bulk cash basi nitaziacha kwenye gari pamoja na vitambulisho vyote. Mfukoni nabaki na hela ndogo tu kama 50K kwa ajiri ya matumizi ambayo siwezi kufanya electronically.
Haya sasa kumekucha! leo dada gudubaii..
 
Suala la kutembea na walet mimi ndio limenishinda kabisa. Habari za kukaa kwenye kiti tako moja lipo juu hapana kwa kweli. Kama kuna ulazima wa kutoka na bulk cash basi nitaziacha kwenye gari pamoja na vitambulisho vyote. Mfukoni nabaki na hela ndogo tu kama 50K kwa ajiri ya matumizi ambayo siwezi kufanya electronically.
Tako Moja kukaa juu ni mwisho😆 wa mwezi kwa wale wanaokinga mwisho mwezi.
 
Humu wengi zao Zina sound,,,,,
Ukifungua badala ziwe na noti zilipe bill zao a milio hii.
1 kataa ndoa
2 kataa omba omba
Kataa mwanamke maskini
3 ukipewa kojoa pita hivi
4 kataa single mama
5 zinasubiri mkeka utiki
Post haijalenga jinsia. Hata wanawake pia mna walet ingetosha kusema wewe kwenye walet yako kuna nini bila kuwasema hao uliowataja.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom