The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 39,200
- 121,789
Ng'ombe mimi nitawatoa wapi huku?Uko tayari kutoa walau ngombe kumi zinazotembea
Nitalipa cash,gharama ya hizo Ng'ombe.
Ng'ombe mimi nitawatoa wapi huku?Uko tayari kutoa walau ngombe kumi zinazotembea
Uko siriaz au changamsha genge???Ng'ombe mimi nitawatoa wapi huku?
Nitalipa cash,gharama ya hizo Ng'ombe.
Sina mtu wa kumchangamsha humu,wala sina jukumu la kumchangamsha mtu yeyote yule.Uko siriaz au changamsha genge???
Niko poa mhaini sijamboMhaini😂 hujambo?
Hopefully uko poa now
Naweza kabisa kukutafutia mchumba na ukaoa.Sina mtu wa kumchangamsha humu,wala sina jukumu la kumchangamsha mtu.
Kuja tena huko kisa ndoa ndio mtihani.Naweza kabisa kukutafutia mchumba na ukaoa.
Lakini ndoa itaenda na tamaduni zetu sisi wasukuma. Kama ni kweli nipe muda jipe muda tutafanikiwa
kadiri nilivyokua nagrowup ndivyo wallets zilivyokua zinalemewa na tupesa, tena tudogo tu,
mageuzi ya teknilojia yalivyoingia akilini mwangu wallet ikakosa maana na kupoteza thamani na inaonekana kama mzigo tu,
sasa hivi masuala yote electronically, ukishakua na smartphone au kitochi nini inashindikana gentleman?
hiyo ni sawa kweli??🐒
Dada mahindi ya kuchemsha na viazi, lazima tuchafue haliya hewa!Naweka na maandazi,, usisahau mayai na ndizi
ndio mimi ushanisahau mara hii?Wewe ni msukuma wa wapi?
GF wangu kwanza nikiwa nachukua cheti cha ukarani alikuwa ni binti wa kisukuma kutoka Magu.
Usifanye mzaha kwa vitu vya msingi 😅😅😅 ninanuka shida hapahahahaaa tuma namba chap!
sasa mzee mimi nina matani nawewe tangu lini?Usifanye mzaha kwa vitu vya msingi 😅😅😅 ninanuka shida hapa
Hakuna mzazi ataozesha Binti yake hivyo.Kuja tena huko kisa ndoa ndio mtihani.
Acha zako! Sema mnafunga pm zenu ili msifikike😅sasa mzee mimi nina matani nawewe tangu lini?
Naweza kabisa kukutafutia mchumba na ukaoa.
Lakini ndoa itaenda na tamaduni zetu sisi wasukuma. Kama ni kweli nipe muda jipe muda tutafanikiwa
mimi naweza kukufanyia hivyo kweli? nafungia majen ziro haya yanalipuka mno! 🤗Acha zako! Sema mnafunga pm zenu ili msifikike😅
Nakuona shahidi namba mojaEnhee! Patamu hapa! 😊
Nakuona shahidi namba moja
Naanza kupata hisia kama wanavosema jf imejaa wanawake wabaya basi pia imejaa wanaume hoe hae 🤣🤣🤣Humu wengi zao Zina sound,,,,,
Ukifungua badala ziwe na noti zilipe bill zao a milio hii.
1 kataa ndoa
2 kataa omba omba
Kataa mwanamke maskini
3 ukipewa kojoa pita hivi
4 kataa single mama
5 zinasubiri mkeka utiki
Yule ex wangu hakuwa chakaramu kama wewe.ndio mimi ushanisahau mara hii?