Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??

Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi

mungu avuliwe suruwali , awe na fudu lilozungukwa na minywele,waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
Kuna imani za ajabu sana yaani Mungu avalishwe kichupi msalabani
 
Kwahiyo kuburuza na kula ni kitu kimoja ? ahahahahah kiswahili kimeandika Kula mavumbi wewe unasema kuburuza , kwahiyo walio tafsiri walikosa neno kubaruza? ebu tuambie toka lini nyoka Akala vumbi? usituletee hadithi za kuburuza wakati yote ni maneno ya kiswahili yenye maana tofauti

Kalale sasa,usijewehuka.[emoji23][emoji23]
 
Kuna imani za ajabu sana yaani Mungu avalishwe kichupi msalabani

IMG_2015.jpg
 
Kula mavumbi haikuwa kutafuta vumbi kama chakula ila ni adha ya kuburuza kichwa chini kwenye udongo.

Maana muendelezo ni "nawe binaadam nyoka atakugonga kisigino chako,sasa nikuulize nyoka anauma kisigino peke yake??

Usifananishe Jehova na kyande anayempanga mtume wake kwamba vimondo ni silaha za maangamizi kumzuia shetani asiende mbinguni[emoji23][emoji23]
Una dictionary la biblia la govi? ndivyo ilivyoeleza maana hiyo ya nyoka kula vumbi ?
 

Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??

Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi

mungu avuliwe suruwali , awe na fudu lilozungukwa na minywele,waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
Awe na dada , kaka, mjomba , shangazi , babu
 
Una dictionary la biblia la govi? ndivyo ilivyoeleza maana hiyo ya nyoka kula vumbi ?

Hiyo hiyo inayosema waislam wote huchezewa na kupulizwa tupu za nyuma na sheitwaan wakiinama kuswali[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hiyo hiyo inayosema waislam wote huchezewa na kupulizwa tupu za nyuma na sheitwaan wakiinama kuswali[emoji23][emoji23][emoji23]

Hata mungu wako pia ??

Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??

Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi

mungu avuliwe suruwali , awe na fudu lilozungukwa na minywele,waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
Awe na dada , kaka, mjomba , shangazi , babu
 
Hata mungu wako pia ??

Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??

Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi

mungu avuliwe suruwali , awe na fudu lilozungukwa na minywele,waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
Awe na dada , kaka, mjomba , shangazi , babu

IMG_2022.jpg

Maneno haya aliyasema diamondplatnumz akwaambia zuchu na baba level.
 
View attachment 2641952
Maneno haya aliyasema diamondplatnumz akwaambia zuchu na baba level.

Msumari umekupiga ndipo

Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??

Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi

mungu avuliwe suruwali , awe na fudu lilozungukwa na minywele,waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
Awe na dada , kaka, mjomba , shangazi , babu
 
Kwahiyo kabla ya nyakati za Nuhu hakukuwa na upinde(Rainbow)? Ahahaha Kwahiyo upinde ulikuja kama ishara wakati wa nyakati za Nuhu?ebu njoo utuambie hii ni sayansi gani kwamba hakukuwa na Upinde duniani mpaka wakati wa Nuhu? hapa ndio kwanza nimeanza vipo vingi sanaaa vya kujadili madudu ya biblia


Mimi nauweka upinde wangu winguni, nao utakuwa ni ishara ya agano kati yangu na nchi.

Mwanzo 9:13
Twende kazi
 
Kwahiyo kuburuza na kula ni kitu kimoja ? ahahahahah kiswahili kimeandika Kula mavumbi wewe unasema kuburuza , kwahiyo walio tafsiri walikosa neno kubaruza? ebu tuambie toka lini nyoka Akala vumbi? usituletee hadithi za kuburuza wakati yote ni maneno ya kiswahili yenye maana tofauti
Andiko limesha kuua umekuwa arhumu ielewemitaa!
Biblia Takatifu hatukariri kama kulaani ílaha tunaangalia UJUMBE!
[emoji116][emoji116]
2 Corinthians 3:6
[6] Naye ndiye aliyetutosheleza kuwa wahudumu wa agano jipya; si wa andiko, bali wa roho; kwa maana andiko huua, bali roho huhuisha.
 
Hata mungu wako pia ??

Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??

Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi

mungu avuliwe suruwali , awe na fudu lilozungukwa na minywele,waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
Awe na dada , kaka, mjomba , shangazi , babu
Kugonga kichwa sakafu kutwa mara.5 kumevuruga Ubongo wako...kalia kichwa ndio utajua umuhimu wa Makalio
 
Yaani Mungu awe shababi awe na dada ,kaka, mjomba ,shangazi ,

Jibu unaloulizwa

Kwani wapi alikuambia alitaka avuliwe suruwali , awe na fudu , waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
Kama shababi tamka tamka tamka leo ili ufe kafiri TAMKA....[emoji35]
HUO ndio Wepesi iliufe kafiri kuliko hicho unacho post post...[emoji35]
[emoji116][emoji116]
Sema walahi bilahi wa Talahi! Mwenyezi Mungu Atakalo Hawezi!

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
 
umemia kwa makadiani , sisi waislamu tofauti tunazikubali, shida nyie kujitia ukichaa kujifanya hamna tofauti wakati watu hata utatu wana ukataa
[emoji110]takbirrrrr...[emoji110] walahi hatukubali..[emoji109]
 
Kama shababi tamka tamka tamka leo ili ufe kafiri TAMKA....[emoji35]
HUO ndio Wepesi iliufe kafiri kuliko hicho unacho post post...[emoji35]
[emoji116][emoji116]
Sema walahi bilahi wa Talahi! Mwenyezi Mungu Atakalo Hawezi!

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
Yaani Mungu awe shababi awe na dada ,kaka, mjomba ,shangazi ,

Jibu unaloulizwa

Kwani wapi alikuambia alitaka avuliwe suruwali , awe na fudu , waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
 
Kugonga kichwa sakafu kutwa mara.5 kumevuruga Ubongo wako...kalia kichwa ndio utajua umuhimu wa Makalio

Hata mungu wako pia ??

Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??

Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi

mungu avuliwe suruwali , awe na fudu lilozungukwa na minywele,waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
Awe na dada , kaka, mjomba , shangazi , babu
 
Andiko limesha kuua umekuwa arhumu ielewemitaa!
Biblia Takatifu hatukariri kama kulaani ílaha tunaangalia UJUMBE!
[emoji116][emoji116]
2 Corinthians 3:6
[6] Naye ndiye aliyetutosheleza kuwa wahudumu wa agano jipya; si wa andiko, bali wa roho; kwa maana andiko huua, bali roho huhuisha.


Paulo anasema Yesu Kristo ni fumbo!

Mkisoma haya, mtaweza kuufahamu ufahamu wangu katika siri ya Kristo (Waefeso 3:4).

Pamoja na hayo mkituombea sisi pia, kwamba Mungu atufungulie mlango wa kunena, tupate kunena siri ya Kristo, ambayo kwa ajili yake mimi nimefungwa; (Wakolosai 4:3)

Kulingana na Paulo, Yesu hakuwa mtu halisi; alikuwa dhana ya kiroho katika akili za watu:

Hoja ya Paulo ilikuwa na matokeo makubwa mawili.

Haikusababisha tu mabadiliko zaidi kufanywa kwa yale ambayo Yesu alikuwa amefundisha, lakini pia ilitayarisha njia ya kubadilisha kabisa mawazo ya watu kuhusu Yesu alikuwa nani.

Alikuwa akibadilishwa kutoka kuwa mtu hadi dhana katika akili za watu.

Paulo hakujali kuhusu Yesu wa kihistoria, ambaye hajawahi kukutana naye.

Alimgeuza Yesu kuwa ‘mungu-mtu’.

Kusita kwake kusema mengi sana juu ya Yesu yule mtu, katika barua zake, hakunukuu hata kidogo usemi wowote wa Yesu, katika utume wake kwa Mataifa.

Yesu, kulingana na mwili ambao ni Yesu wa kihistoria, hakutimiza kusudi lake


Pauline Christology ina uhusiano mdogo tu na Yesu halisi wa kihistoria.

Kwa hivyo, imani katika Kristo kama inavyoshikiliwa na mahubiri ya zamani yaliyoongozwa na Paulo ilikuwa kitu kipya kwa kulinganisha na mahubiri ya Yesu, ilikuwa ni aina mpya ya mungu-mtu wa Dini ya Kipagani.
 
Back
Top Bottom