mgen
JF-Expert Member
- Nov 18, 2010
- 23,255
- 9,174
Kama shababi tamka tamka tamka leo ili ufe kafiri TAMKA....[emoji35]Jibu unaloulizwa
Kwani wapi alikuambia alitaka avuliwe suruwali , awe na fudu , waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
HUO ndio Wepesi iliufe kafiri kuliko hicho unacho post post...[emoji35]
[emoji116][emoji116]
Sema walahi bilahi wa Talahi! Mwenyezi Mungu Atakalo Hawezi!
Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app