Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Nimekuulizwa swali wewe una amini utatu nini uzushi kama mashahidi wa Yehovah acha kelele

Kipi ambacho hujaelewa hapo mpaka unasikia kelele na wakati tunaandika hapa[emoji23][emoji23][emoji23]

Bichwa lishachemka[emoji1787][emoji1787]
 
Nasisitiza.

Nakuelewesha wewe ambaye huelewi ulichokileta hapa.
kiswahili ni lugha ya taifa sasa una muelesha nani kila jambo hapa liko wazi , kuchanganyikiwa kubaya sana, narudia HAKUNA MSINGI WA KIMAANDIKO UNAO THIBITISHA FUNDISHO UTATU , kwa herufi kubwa kuna mtu bado HAELEWI

36C46C8F-5274-4542-83E1-9DB76F438D63.jpeg
 
Kipi ambacho hujaelewa hapo mpaka unasikia kelele na wakati tunaandika hapa[emoji23][emoji23][emoji23]

Bichwa lishachemka[emoji1787][emoji1787]
JESUS WAS CREATED BY jEHOVAS , bado wewe na mashahidi wa Yehova mko pamoja?ahahahahahaha
9A1A633A-2547-4090-BBF6-74195F6F9945.jpeg
 
kiswahili ni lugha ya taifa sasa una muelesha nani kila jambo hapa liko wazi , kuchanganyikiwa kubaya sana, narudia HAKUNA MSINGI WA KIMAANDIKO UNAO THIBITISHA FUNDISHO UTATU , kwa herufi kubwa kuna mtu bado HAELEWI

View attachment 2641747

Ndio maana nikasema wewe ni mpumbavu toka mwanzo.

Mimi nimesema kuna andiko!!!si toka mchana nakuelza hivyo kwamba maingi wa utatu uko katika kazi za Mungu na ufunuo wake si katika maandiko.

Bangi,njaa,punyeto,kuchungulia wazai.haya ndio matokeo yake.
 
Ndio maana nikasema wewe ni mpumbavu toka mwanzo.

Mimi nimesema kuna andiko!!!si toka mchana nakuelza hivyo kwamba maingi wa utatu uko katika kazi za Mungu na ufunuo wake si katika maandiko.

Bangi,njaa,punyeto,kuchungulia wazai.haya ndio matokeo yake.
Mashahidi wa Yehova hawaitaji porojo zako kwao UTATU mtakatifu ni Uzushi, mbona wewe jamaa ni mwehu , watu hawataki utatu kwa kauli zao wewe unalazimisha wanataka wewe ni mwehu
 
Mashahidi wa Yehova hawaitaji porojo zako kwao UTATU mtakatifu ni Uzushi, mbona wewe jamaa ni mwehu , watu hawataki utatu kwa kauli zao wewe unalazimisha wanataka wewe ni mwehu

Mwehu baba ako mzazi.

Kukosa uwezo wa kuelewa jambo usiniletee hasira zako mimi[emoji28][emoji28].
 
John 8:58

Hapa Yesu alikuwa anajizungumzia Yeye yupi??aliyezaliwa na mariam,au Mungu tunayemtaja sisi wakristo??

Ndio maana nikasema hii mada umeiparamia ila inakuzidi kimo mbali.
Wewe jamaa ni mwehu unafikiri mpaka mashahidi wa Yehova wakaamini Yesu sio Mungu hayo maandiko hawayaoni? ahahaha kijana wamejiridhisha kuwa Yesu sio Mungu na utatu ni uzushi tu
 
Mwehu baba ako mzazi.

Kukosa uwezo wa kuelewa jambo usiniletee hasira zako mimi[emoji28][emoji28].
Mwenye hasira ana onekana sasa baba mzazi kafata nini hapa? Kwani mimi ndio nilisema Yehova kamuumba Yesu, tulia dawa ikuingie huu ndio msimamo wa mashahidi wa Yehova , HUNA cha kufanya dogo mashahidi wa Yehova wapo hapo
B9AF72A6-DBF7-41B9-885B-4CF30525DFAB.jpeg
 
Wewe jamaa ni mwehu unafikiri mpaka mashahidi wa Yehova wakaamini Yesu sio Mungu hayo maandiko hawayaoni? ahahaha kijana wamejiridhisha kuwa Yesu sio Mungu na utatu ni uzushi tu

Mwehu baba yako mzazi.

Yesu ni Mwana wa Mungu,ambaye ni Mungu alishuka akaa nasisi tukauona utukufu wa Mungu,kama hutaki choo nikufunge bomu ukajilipue
 
Mwenye hasira ana onekana sasa baba mzazi kafata nini hapa? Kwani mimi ndio nilisema Yehova kamuumba Yesu, tulia dawa ikuingie huu ndio msimamo wa mashahidi wa Yehova , HUNA cha kufanya dogo mashahidi wa Yehova wapo hapo
View attachment 2641758

Na mama yako nitamuingiza,sababu wewe sio mjinga ni mpumbavu.

Yesu ni Mungu wa wote wewe na baba yako mzazi.
 
John 8:58

Hapa Yesu alikuwa anajizungumzia Yeye yupi??aliyezaliwa na mariam,au Mungu tunayemtaja sisi wakristo??

Ndio maana nikasema hii mada umeiparamia ila inakuzidi kimo mbali.

Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??
Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi
Hivi mungu avuliwe suruwali , awe na fudu , waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
 
Mwehu baba yako mzazi.

Yesu ni Mwana wa Mungu,ambaye ni Mungu alishuka akaa nasisi tukauona utukufu wa Mungu,kama hutaki choo nikufunge bomu ukajilipue
Mashahidi wa Yehova wamekuvuruga mpaka unaleta habari za wazazi aiseee , nenda kapumzike tu , utatu ni uzushi huna la kufanya, labda uwauwe masha wote
 
Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??
Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi
Hivi mungu avuliwe suruwali , awe na fudu , waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?

IMG_2015.jpg

Hapa mtume wa Allah anapewa wayhi na Allah[emoji23][emoji23]

Maanina muhamad[emoji1787][emoji1787]aaaaaaaaaah
 
Na mama yako nitamuingiza,sababu wewe sio mjinga ni mpumbavu.

Yesu ni Mungu wa wote wewe na baba yako mzazi.
Wakristo wenzako tu hawamtambui kama Mungu , ndio uje utuletee waislamu huo ujinga acha kuchanganyikiw, kiumbe cha Yehova huyo

B1F52F28-7348-4CD6-81E5-836B02BDCEA7.jpeg
 
Mashahidi wa Yehova wamekuvuruga mpaka unaleta habari za wazazi aiseee , nenda kapumzike tu , utatu ni uzushi huna la kufanya, labda uwauwe masha wote

Siwezi kuwaua wakristo wenzangu wale.

Hata wewe pia siwez kukuua ni dhambi.
 
Siwezi kuwaua wakristo wenzangu wale.

Hata wewe pia siwez kukuua ni dhambi.
Basi ishi nayo tu kuwa kwa mujibu wa mashahidi wa Yehova OG, Yesu sio Mungu wala utatu mtakatifu HAUPO, tena marufuku kuwahusisha na hayo mambo narudia MARUFUKU
 
Wakristo wenzako tu hawamtambui kama Mungu , ndio uje utuletee waislamu huo ujinga acha kuchanganyikiwq

Waislam vilaza
IMG_2015.jpg

Yaani mtu anayekuletea huu ufala unamsikiliza tena akikupa story nyingine[emoji23][emoji23].

Huyu jamaa aliwadharau sana.


Achana na mashahidi wa yehova wale sio waislam ni wakristo
 
Back
Top Bottom