Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Basi ishi nayo tu kuwa kwa mujibu wa mashahidi wa Yehova OG, Yesu sio Mungu wala utatu mtakatifu HAUPO, tena marufuku kuwahusisha na hayo mambo narudia MARUFUKU

Wewe kama nani sasa unatoa marufuku[emoji23][emoji23]

Wenzako wansema ni mwana wa Mungu wewe unaswma ni Mtume.huoni ni kama umelewa
 
kama u akubali kwamba jesus ni YESU nini kinakufanya usikubali kuwa ISSA BIN MARIAM ni YESU? Hapo ni swala la lugha tuu!
 
Kuna ufala gani kama Mungu wako kutundikwa msalabani na watu alio waumba mwenyewe

IMG_2015.jpg

Huu ni ufala mkubwa kuliko wote [emoji23][emoji23]
 
kama u akubali kwamba jesus ni YESU nini kinakufanya usikubali kuwa ISSA BIN MARIAM ni YESU? Hapo ni swala la lugha tuu!

Issue ni content za wawili hao sio jina.

Angeweza hata kumwita abadallah,lakini kama tu angetaja sifa zile angekuwa ndiye Yesu yule yule.

Picha linaanza mmoja kazaliwa chini ya mtende mwingine kwenye zizi la ng'ombe[emoji28][emoji28]
 
YESU sio MUNGU Over

Yesu ndiye Mungu mwana.

Mkombozi wa ulimwengu.

Ameketi mkono wa kuume wa Baba.

Atakuja tena kuwahukumu walio hai na wafu[emoji23][emoji23]



Fala mmoja anakwambia huyu sio Mungu.
 
Kuna wapuuzi wanaamini ni Mungu wakati alitundikwa kama kibudu msalabani

Wewe kyande,
IMG_2015.jpg

Huyu ni Mungu wako hajui hata alichokiumba yaani Allah anatakiwa afundishwe astronomy na mimi hapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].

Achana na Yesu aliyeamua kusulubiwa makusudi.
 
Wewe kyande,View attachment 2641770
Huyu ni Mungu wako hajui hata alichokiumba yaani Allah anatakiwa afundishwe astronomy na mimi hapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].

Achana na Yesu aliyeamua kusulubiwa makusudi.
Ni bora huyo hajui alicho kiumba kuliko yule Mungu mtu walio mkagua korodani kisha wakamtundika kama mzoga wa kiboko, kale kachupi kalikuwa keupe nafikiri kwa mujibu wa ile movie
 
Ni bora huyo hajui alicho kiumba kuliko yule Mungu mtu walio mkagua korodani kisha wakamtundika kama mzoga wa kiboko

[emoji28][emoji28][emoji28].

Bora asiyejua asichokiumba[emoji23][emoji23]

Allah again katika moja na mbili[emoji1313][emoji1313][emoji1313]

 
View attachment 2641762
Hapa mtume wa Allah anapewa wayhi na Allah[emoji23][emoji23]

Maanina muhamad[emoji1787][emoji1787]aaaaaaaaaah

Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??

Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi

mungu avuliwe suruwali , awe na fudu lilozungukwa na minywele,waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
 
Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??

Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi

mungu avuliwe suruwali , awe na fudu lilozungukwa na minywele,waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?

IMG_2022.jpg

Haya maneno anayasema diamondplatnumz.
 
Utatu mtakatifu ni uzushi tu ndivyo mashahidi wa Yehova wanasema , wewe unasemaje?
kisilamu silamu umepata!![emoji122][emoji122][emoji122][emoji106]
Sasa!
[emoji116][emoji116]
Achana Biblia Takatifu hawa Qadian wanatumia Quran!
 
kisilamu silamu umepata!![emoji122][emoji122][emoji122][emoji106]
Sasa!
[emoji116][emoji116]
Achana Biblia Takatifu hawa Qadian wanatumia Quran!

Akili zenu ziko kwenye makalio yenu ?
Yaani Yohana 8 ;58 ni maneno kasema Nani hapo??

Akili nyengine mlizo nazo ndiyo hizi

mungu avuliwe suruwali , awe na fudu lilozungukwa na minywele,waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
 
[emoji28][emoji28][emoji28].

Bora asiyejua asichokiumba[emoji23][emoji23]

Allah again katika moja na mbili[emoji1313][emoji1313][emoji1313]


Anajua Yehova ndio maana akamwambia nyoka atakula vumbi , haya tuambie toka lini nyoka akala vumbi?

Bwana Mungu akamwambia nyoka, Kwa sababu umeyafanya hayo, umelaaniwa wewe kuliko wanyama wote, na kuliko hayawani wote walioko mwituni; kwa tumbo utakwenda, na mavumbi utakula siku zote za maisha yako;

Mwanzo 3:14
 
kisilamu silamu umepata!![emoji122][emoji122][emoji122][emoji106]
Sasa!
[emoji116][emoji116]
Achana Biblia Takatifu hawa Qadian wanatumia Quran!
Wewe kilaza nakuuliza wewe unasemaji, hawa hapa ni mashahidi wa Yehova , acha kuzunguka zunguka
FA1E4591-07A8-4E41-B20D-9661DDD85F2F.jpeg
 
Anajua Yehova ndio maana akamwambia nyoka atakula vumbi , haya tuambie toka lini nyoka akala vumbi?

Bwana Mungu akamwambia nyoka, Kwa sababu umeyafanya hayo, umelaaniwa wewe kuliko wanyama wote, na kuliko hayawani wote walioko mwituni; kwa tumbo utakwenda, na mavumbi utakula siku zote za maisha yako;

Mwanzo 3:14

Kula mavumbi haikuwa kutafuta vumbi kama chakula ila ni adha ya kuburuza kichwa chini kwenye udongo.

Maana muendelezo ni "nawe binaadam nyoka atakugonga kisigino chako,sasa nikuulize nyoka anauma kisigino peke yake??

Usifananishe Jehova na kyande anayempanga mtume wake kwamba vimondo ni silaha za maangamizi kumzuia shetani asiende mbinguni[emoji23][emoji23]
 
Kula mavumbi haikuwa kutafuta vumbi kama chakula ila ni adha ya kuburuza kichwa chini kwenye udongo.

Maana muendelezo ni "nawe binaadam nyoka atakugonga kisigino chako,sasa nikuulize nyoka anauma kisigino peke yake??

Usifananishe Jehova na kyande anayempanga mtume wake kwamba vimondo ni silaha za maangamizi kumzuia shetani asiende mbinguni[emoji23][emoji23]
Kwahiyo kuburuza na kula ni kitu kimoja ? ahahahahah kiswahili kimeandika Kula mavumbi wewe unasema kuburuza , kwahiyo walio tafsiri walikosa neno kubaruza? ebu tuambie toka lini nyoka Akala vumbi? usituletee hadithi za kuburuza wakati yote ni maneno ya kiswahili yenye maana tofauti
 
Back
Top Bottom