Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Mimi kazi yangu ilikuwa kukuonyesha sio kila mkristo ana amini UUngu wa Yesu au nafsi tatu , elimu hii , siku nyingine kuwa na adabu ukijadiliana na walio kuzidi

Umemzidi nani we kalio[emoji23][emoji23][emoji28]

Unabeba andiko unaelewesha unakaza komwe,haya kumbtia upumbavu wako ukulemaze.
 
Umemzidi nani we kalio[emoji23][emoji23][emoji28]

Unabeba andiko unaelewesha unakaza komwe,haya kumbtia upumbavu wako ukulemaze.
Unaweza kuelewesha mashahidi wa Yehova? wameshindwa waalimu wako utaweza wewe acha wehu
 
Mimi nimekupa msimamo wa dhehebu husika, lipo zaidi ya miaka 100 , ebu acha maswali ya kitoto

Dhehebu lina miaka 100 tu,yapo yenye miaka 200 na sasa hilo RC ndio thrhebu mama na miaka zaidi ya 1900.tumia hata mgongo kufikiri kama kichwa imestack.
 
Unaweza kuelewesha mashahidi wa Yehova? wameshindwa waalimu wako utaweza wewe acha wehu

Mashahidi wa yehova wanaelewa walichokiabdika,wewe ndiye umebeba usichokielewa.


Na hata ukieleweshwa utakataa sababu una matatizo kichwani.
 
Dhehebu lina miaka 100 tu,yapo yenye miaka 200 na sasa hilo RC ndio thrhebu mama na miaka zaidi ya 1900.tumia hata mgongo kufikiri kama kichwa imestack.
Dogo hata Roman Catholic alikimbiwa baada ya watu kufahamu baadhi ya vitu kwahiyo miaka 200 sio tatizo, hapa jambo la msimgi wana miaka 100 wala hawakuanza jana , Utatu ni uzushi mtupu kwa mujibu wa mashahidi wa Yehova
 
Mashahidi wa yehova wanaelewa walichokiabdika,wewe ndiye umebeba usichokielewa.


Na hata ukieleweshwa utakataa sababu una matatizo kichwani.
Ndio wanaelewa kuwa. HAKUNA utatu katika maandiko ni uzushi na Yesu wala sio Mungu , sasa hili kuna mtu haelewi
 
Dogo hata Roman Catholic alikimbiwa baada ya watu kufahamu baadhi ya vitu kwahiyo miaka 200 sio tatizo, hapa jambo la msimgi wana miaka 100 wala hawakuanza jana , Utatu ni uzushi mtupu kwa mujibu wa mashahidi wa Yehova

Wacha ujinga bana.

Nakwambia watokee watu wajiite wakristo na hawakubali uungu wa Yesu.

Utasikia balaa,wacha kuwasoma JW huku hujala.
 
Wacha ujinga bana.

Nakwambia watokee watu wajiite wakristo na hawakubali uungu wa Yesu.

Utasikia balaa,wacha kuwasoma JW huku hujala.
Sasa watokee mara ngapi wewe popoma , mashahidi wa Yehova hawakubali uunngu wa Yesu wala huu utatu wenu wa kizushi , unajizima data
 
Ndio wanaelewa kuwa. HAKUNA utatu katika maandiko ni uzushi na Yesu wala sio Mungu , sasa hili kuna mtu haelewi

Sikia nikwambie kitu bwana mdogo.

Toka mchana nakwambia hakuna andiko kuhusu utatu,utatu uko kwenye biblia kupitia kazi za Mungu na matokeo yake.

Sasa huwezi elewa hii maana kichwa limited kama size ya memory ya 128mb.
 
Kama shababi tamka tamka tamka leo ili ufe kafiri TAMKA....[emoji35]
HUO ndio Wepesi iliufe kafiri kuliko hicho unacho post post...[emoji35]
[emoji116][emoji116]
Sema walahi bilahi wa Talahi! Mwenyezi Mungu Atakalo Hawezi!

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Jibu unaloulizwa

Kwani wapi alikuambia alitaka avuliwe suruwali , awe na fudu , waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
 
Jibu unaloulizwa

Kwani wapi alikuambia alitaka avuliwe suruwali , awe na fudu , waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?

Hapa uthman farook akayakanyaga,akamtia Allah na Muhammad chooni tena[emoji23][emoji23][emoji23]

 
Wewe unaamini Yesu ni Mungu,mwana wa Mungu au nabii??
Kijana umevurugwa , imani yangu sio mjadala wa hapa, tunajadili hapa madhehebu mashahidi wa Yehova imani yao Yesu sio Mungu na utatu mtakatifu ni uzushi tu , tukubaliane hapa acha kuangaika
 
Sikia nikwambie kitu bwana mdogo.

Toka mchana nakwambia hakuna andiko kuhusu utatu,utatu uko kwenye biblia kupitia kazi za Mungu na matokeo yake.

Sasa huwezi elewa hii maana kichwa limited kama size ya memory ya 128mb.

Yesu ni kiumbe tu kilicho umbwa na Yehova acha kulazimisha ujinga wa utatu kwa mashahidi wa Yehova
 
Kijana umevurugwa , imani yangu sio mjadala wa hapa, tunajadili hapa madhehebu mashahidi wa Yehova imani yao Yesu sio Mungu na utatu mtakatifu ni uzushi tu , tukubaliane hapa acha kuangaika

Hakuna anayehangaika,imani yako ni ya muhimu sana katika mjadala huu.

Unajua imani za baadhi ya watu zimeathiri sana uwezo wa watu kufikiri.

Anyway kama unaogopa kutaja sio mbaya,pumzika.
 
Jibu unaloulizwa

Kwani wapi alikuambia alitaka avuliwe suruwali , awe na fudu , waje viumbe vyake walivute govi na kulitoa , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake?
Kama shababi tamka tamka tamka leo ili ufe kafiri TAMKA....[emoji35]
HUO ndio Wepesi iliufe kafiri kuliko hicho unacho post post...[emoji35]
[emoji116][emoji116]
Sema walahi bilahi wa Talahi! Mwenyezi Mungu Atakalo Hawezi!

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app


Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom