Meja Jenerali Isamuhyo
JF-Expert Member
- May 20, 2017
- 3,671
- 10,817
Basiaya hapa hamna moto
Ule na cha usiku kabisa
Muwe mnatembea msizubae tu hapo darNi wapi huko mkuu?
Taa za mchina zipo k.koo🤣Hizo taa sio za bongo, tumekushtukia
Sh ngapi na me nikanunue nipendezeshe chumbaTaa za mchina zipo k.koo🤣
Nilikuwa eneo hili giza kabisaMbezi kwa Musuguli hakuna umeme
Kuna line ya jeshi huko huwa haiguswiNipo kimara upo
USSR
Upo UnawakaIkulu hamna umeme
🤣🤣🤣🤣😂😂😂😂🤣🤣Usikute tanesco wameishiwa Luku
Sh ngapi na me nikanunue nipendezeshe chumba
Jack Palladino naomba na mimi taa kama hiyo.Mwambie akiwa anakuja mbagala akununulie kama zawadi kama anakupenda kweli [emoji23][emoji23][emoji23]
Jack Palladino naomba na mimi taa kama hiyo.
Muhimu hiloAkikupa niite nipige nayo self
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Usikute tanesco wameishiwa Luku