TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,027
Points
2,000

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,027 2,000
Tanzania_Electric_Supply_Company(TANESCO)_logo.png
Shirika la Umeme Tanzania - (Tanzania Electric Supply Company Limited - TANESCO), Tunaomba mtupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri kupitia huu uzi nasi tutawajibu.

Tunawaomba mzingatie yafuatayo ili kurahisisha ufafanuzi na ufumbuzi wa tatizo au taarifa husika;

1.ENEO HUSIKA

(Mnaweza kuwa eneo moja lakini mnahudumiwa na transfoma au njia ya kusambaza umeme (feeder) tofauti)

2.NAMBA YA SIMU

(Wakati mwingine umeme upo kote isipokuwa kwako hivyo na rahisi kuwasiliana na wewe)

3.KARIBU NA NINI

(Kuna alama vitu au watu mashuhuri karibu na eneo lako mfano ofisi ya Serikali ya Mtaa, Mahakama, Kituo cha Polisi nk)

4.JINSI YA KUFIKA MAKAZI YAKO

(Toa ufafanuzi wa jinsi ya kufika makazi yako,chukulia unamuelekeza mtu ambaya hajawahi kufika kabisa)

5.MKOA,WILAYA NA KITONGOJI/KIJIJI

(Taarifa hii ni muhimu sana kusaidia kubaini eneo husika lipo wapi kwani yapo maeneo yanayofanana kwa majina lakini yapo Mikoa tofauti mfano Magomeni ipo Dar es Salaam na Mkoa wa Mtwara pia.)

6.KAMA NI TATIZO LA MITA NINI KINATOKEA UKIWEKA UMEME

(Kila mita ina ujumbe wake unaoashiria kitu fulani hivyo kubainisha ujumbe kunamsaidia mpokea taarifa kukupatia maelezo sahihi mfano mita namba 24339173921 inaonyesha error 77)

7.KAMA NI KUSHINDWA KUNUNUNUA UMEME UNAPATA UJUMBE GANI NA UNANUNUA KWA NJIA GANI

(Ujumbe huu ni muhimu sana kuweza kubaini chanzo cha tatizo pamoja na njia iliyotumika kununulia umeme mfamo Mpesa, Tigopesa, Maxcom nk)

TUNAENDELEA KUWASIHII WATEJA WETU KUZINGATIA UTOAJI WA TAARIFA SAHIHI NA FASAHA KWA HUDUMA BORA ZAIDI KUTOKA TANESCO.

ENDELEA KUFURAHIA HUDUMA BORA KUTOKA TANESCO

Vilevile pitia threads hizi kupata Maelezo ya ziada;

LUKU:Mfumo wenye Tija kwa Wateja na TANESCO

Fahamu mita za LUKU zinazofungwa majumbani

Zijue taratibu za kufuata ili kufungiwa umeme na TANESCO

Kw mawasiliano Kituo cha Miito ya Simu (+255) 22194400 or (+255) 768 985 100 Mitandao ya kijamii Tanescoyetu (@tanescoyetu) | Twitter Facebook: Tanesco Yetu

HAPA CHINI NI NAMBA ZA SIMU ZA MIKOA

Ofisi ya Mkoa wa Mbeya Simu ya Mkononi (+255) 757 529 380 ya Mezani (+255) 252 504 219

Ofisi ya Mkoa wa Ilala Simu ya Mkononi (+255) 784 768 586 ya Mezani (+255) 222 133 330

Ofisi ya Mkoa wa Kinondoni Kusini (Magomeni) Simu ya Mkononi (+255) 715 271 461/ (+255) 784 271 461

Ofisi ya Mkoa wa Kinondoni Kaskazini (Mikocheni) Simu ya Mkononi (+255) 784 768 584 / (+255) 716 768 584 ya Mezani (+255) 222 700 367/ (+255) 222 701 602 / (+255) 222 774 098

Ofisi ya Mkoa wa Temeke Simu ya Mkononi (+255) 712 052720 / (+255) 758 880155 / (+255) 732 997361

Ofisi ya Mkoa wa Pwani Simu ya Mkononi (+255) 78 5122020 / (+255) 65 7108782ya Mezani (+255) 23 2 402 386

Ofisi ya Mkoa wa Arusha Simu ya Mkononi (+255) 75 8 174 343 Mezani (+255) 272 506 110

Ofisi ya Mkoa wa Tanga Simu ya Mkononi (+255) 658 122 412/ (+255) 687 677 667 Mezani (+255) 27 2 646 779

Ofisi ya Mkoa wa Kilimanjaro Simu ya Mkononi (+255) 765 397 925/ (+255) 682 771 310 Mezani (+255) 272 755 007/8

Ofisi ya Mkoa wa Manyara Simu ya Mkononi (+255) 689 795 599 / (+255) 75 9 534 130 Mezani (+255) 272 530 590

Ofisi ya Mkoa wa Mwanza Simu ya Mkononi (+255) 759 777 786 / (+255) 687 910 202 Mezani (+255) 282 501 060 / (+255) 282 500 090

Ofisi ya Mkoa wa Geita Simu ya Mkononi (+255) 744 085 696 Mezani (+255) 28 2520330

Ofisi ya Mkoa wa Kagera Simu ya Mkononi (+255) 78 5 787 898 / (+255) 75 3 120 701 Mezani (+255) 282 220 061

Ofisi ya Mkoa wa Mara Simu ya Mkononi (+255) 762 165 087 / (+255) 732 985 672

Ofisi ya Mkoa wa Simiyu Simu ya Mezani (+255) 282 700 180

Ofisi ya Mkoa wa Dodoma Simu ya Mkononi (+255) 782 161 643 Mezani (+255) 262 321 728

Ofisi ya Mkoa wa Morogoro Simu ya Mkononi (+255) 68 4889272 / (+255) 65 4829046 Mezani (+255) 232 613 501/2

Ofisi ya Mkoa wa Singida Simu ya Mkononi (+255) 71 4 477 445 / (+255) 732 960 924 / (+255) 689 373 757 Mezani (+255) 262 502 133

Ofisi ya Mkoa wa Tabora Simu ya Mkononi (+255) 786 558 510 / (+255) 763 162 868

Ofisi ya Mkoa wa Shinyanga Simu ya Mkononi (+255) 754 521 070 Mezani (+255) 28 2762120

Ofisi ya Mkoa wa Kigoma Simu ya Mkononi (+255) 78 3720598 Mezani (+255) 28 2802668

Ofisi ya Mkoa wa Katavi Simu ya Mkononi (+255) 68 8345200

IMETOLEWA NA:- Ofisi ya Uhusiano

TANESCO Makao Makauu.

NAMBA ZA SIMU ZA MADAWATI YA DHARURA YA TANESCO MIKOA YOTE

1. Ilala

0222133330/ 0784 768586/ 0715 768586.

2.Kinondoni Kusini (Magomeni)

0784271461/ 0715271461

3. Kinondoni Kasikazini(Mikocheni)

0784 768584/ 0716 768584

4. Temeke

0222138352/ 0732 997361/ 0758881055/ 0712 052720

5. Pwani
078 5122020/065 7108782/023 2402386

6. Mbeya
0759 777781/0787 023422


7.Arusha
0758174343/
0622612501/
+255 27 2506110

8.Tanga
0658 122 412/0687 677 667/ 027 2646 779

9. Kilimanjaro
0765 397 925/0682 771 310/ (+255) 272 755 007/8

10 Manyara
0689 795 599/ 0627938951

11. Mwanza
0759 777 786/0687 910 202/
(+255) 282 501 060 / (+255) 282 500 090

12. Geita
0744 085 696/(+255) 28 2520330

13.Kagera
078 5 787 898 / 075 3 120 701/(+255) 282 220 061

14.Mara
0788 950 688/
028 262 2020/
0762 165 087

15.Simiyu
+255 282 700 180/0626383440/0745044072

16. Dodoma
0782 161 643/(+255) 262 321 728

17. Morogoro
068 4889272 /065 4829046/ (+255) 232 613 501/2

18 Singida
071 4 477 445 /0732 960 924 / 0689 373 757/(+255) 262 502 133

19. Tabora
0786 558 510 /0763 162 868

20. Shinyanga
0754 521 070/(+255) 28 2762120 /
0783 521 070

21. Kigoma
078 3720598/(+255) 2988226

22. Katavi
0688345200

23. Rukwa
0252161120/0768879813
24. Songwe
0684 611716/0763 430381.

25. Ruvuma
0252602281/0763 194 979/0787 758 986

26. Njombe
0744703988

27. Mtwara:
0789 999942/023 2333902

28. Iringa 0262702019/0739203015

29. Lindi
0752518247/0685692786


Kituo cha Miito ya simu/Call Centre Makao Makuu

0768 985 100/0222194400

Facebook
www.facebook.com/tanescoyetu

Twitter
www.twitter.com/tanescoyetu

Tovuti
www.tanesco.co.tz

Barua pepe
Customer.service@tanesco.co.tz

Imetolewa na:
Ofisi ya Uhusiano
TANESCO Makao Makuu
 

Duwaa

Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
29
Points
95

Duwaa

Member
Joined Oct 27, 2017
29 95
Niko maeneo ya Arusha mjini kata ya sokon one mtaa wa lolovono mkabala na uswahili street
Ombilangu kwenu ninyi Tanesco hususani wa mkoa huu wa Arusha tunashukuru kwa kutu sambazia nguzo mpaka mitaani pongezi sana..
Lakini kingine napenda kuwaauliza mbona kuna baadhi ya mitaa mmeruka hamkuwapatia nguzo?
Lingine pia ni muda gani unapaswa kusubiri pale endapo unataka kuweka umeme nyumbani kwako toka uchukue fomu..
Huduma za umeme upo kama kawaida nawatu wanaendelea kutumia shida nikwamba zoezi hili liko sloow sana.
 

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,027
Points
2,000

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,027 2,000
Niko maeneo ya Arusha mjini kata ya sokon one mtaa wa lolovono mkabala na uswahili street
Ombilangu kwenu ninyi Tanesco hususani wa mkoa huu wa Arusha tunashukuru kwa kutu sambazia nguzo mpaka mitaani pongezi sana..
Lakini kingine napenda kuwaauliza mbona kuna baadhi ya mitaa mmeruka hamkuwapatia nguzo?
Lingine pia ni muda gani unapaswa kusubiri pale endapo unataka kuweka umeme nyumbani kwako toka uchukue fomu..
Huduma za umeme upo kama kawaida nawatu wanaendelea kutumia shida nikwamba zoezi hili liko sloow sana.
Mtaa

Wilaya

Simu

Tafadhali
 

kifaduro

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2017
Messages
210
Points
250

kifaduro

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2017
210 250
Imefungwa lini? Je ukinunua umeme unapata ujumbe gani? Wilaya eneo na namba ya simu tafadhali
Jana nimefungiwa umeme lakini haukuwaka nikaambiwa meter imejilock sijawasha hata taa ndo tatzo nipo bagamoyo. Hii meter inaandika connect baada ya muda inafail nipo vikawe bondeni.0714792012
 

roservelt

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,169
Points
2,000

roservelt

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,169 2,000
Niko Maeneo ya Moshi-Marangu... Huduma zinazotolewa na office za wilaya za Tanesco Himo -Moshi ni mbovu mnoo.
Ilichukua miezi 9 toka kulipia gharama za kufungiwa umeme ndio wakaleta nguzo na kuzisimamisha. Takribani mwezi umeisha lakini bado hawajafunga nyaya za umeme, nikiwapigia wanadai material hakuna.
Msaada please.
 

Holly Star

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
848
Points
1,000

Holly Star

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
848 1,000
Kama mjibu hoja ni wa tanesco basi nipo tayari kutoa ushirikiano, actually nlikasirika nikataka kuchomoa betri kwa waziri moja kwa moja maana nina namba yake,
Mi naishi kwenye nyumba yangu, nimetumia umeme miaka 3 kwa matumizi ya tarrif 4, nikashangaa ninehamishwa kimya kimya kwenda matumizi makubwa, kuuliza nikaambiwa nlitoka kabla ya miezi mitatu kuisha, eanataka wanirudishe katika kipindi cha matazamio cha miezi 3, swali langu nikawauliza mkifanya wastan wa matumizi yangu kwa miezi 36 toka nimeanza kutumia mnafikiri haitoshi kuruleout matumizi yangu yanaangukia wapi, actually tulizozana hadi kwa meneja na sikupata majibu tofauti, ikabidi niwe mpole sikununua umem miezi 2 sababu uliopo ulikuwa haujaisha, ila wa tatu nikanunua, nikasubiri mwezi uishe niende kuomba niondolewe tarrif 1, kwenda tanesco nikaambiwa eti nlitakiwa kununua kila mwezi ili wajue matumizi, nikawambia simuangalie kwa kipindi chote nimetumia unit ngapi mfanue wastani kwa 3, mtajua matumizi yangu ni gani, sikutaka kubishana nao, nikanunua umeme wa elf 9 nikasepa. Sass nikatuma bwanamfogo wangu naye yupo tanesco kwends kushugulikia basi wakamwambia ukitaka tukuondoe tupe elf 20, actually nlipanic nikataka kushtaki kwa waziri tena ila dogo akanipoza akasema atashugulikia. But kama kuna mhusika wa tsnesco nipo tayari kumtajia hadi alomwomba hiyo hela coz ningekuwa na uwezo wa kulifuta shirika hili ningelifuta maramoja sababu customercare ni zerooooo, huduma zao zimejaa ujanja ujanja wizi na utapeli tanesco ni kati ya mashirika machache ya kiserikali yaliyojaa rushwa na wizi mkubwa kwa watendaji wake
 

Holly Star

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
848
Points
1,000

Holly Star

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
848 1,000
Kama mjibu hoja ni wa tanesco basi nipo tayari kutoa ushirikiano, actually nlikasirika nikataka kuchomoa betri kwa waziri moja kwa moja maana nina namba yake,
Mi naishi kwenye nyumba yangu, nimetumia umeme miaka 3 kwa matumizi ya tarrif 4, nikashangaa ninehamishwa kimya kimya kwenda matumizi makubwa, kuuliza nikaambiwa nlitoka kabla ya miezi mitatu kuisha, eanataka wanirudishe katika kipindi cha matazamio cha miezi 3, swali langu nikawauliza mkifanya wastan wa matumizi yangu kwa miezi 36 toka nimeanza kutumia mnafikiri haitoshi kuruleout matumizi yangu yanaangukia wapi, actually tulizozana hadi kwa meneja na sikupata majibu tofauti, ikabidi niwe mpole sikununua umem miezi 2 sababu uliopo ulikuwa haujaisha, ila wa tatu nikanunua, nikasubiri mwezi uishe niende kuomba niondolewe tarrif 1, kwenda tanesco nikaambiwa eti nlitakiwa kununua kila mwezi ili wajue matumizi, nikawambia simuangalie kwa kipindi chote nimetumia unit ngapi mfanue wastani kwa 3, mtajua matumizi yangu ni gani, sikutaka kubishana nao, nikanunua umeme wa elf 9 nikasepa. Sass nikatuma bwanamfogo wangu naye yupo tanesco kwends kushugulikia basi wakamwambia ukitaka tukuondoe tupe elf 20, actually nlipanic nikataka kushtaki kwa waziri tena ila dogo akanipoza akasema atashugulikia. But kama kuna mhusika wa tsnesco nipo tayari kumtajia hadi alomwomba hiyo hela coz ningekuwa na uwezo wa kulifuta shirika hili ningelifuta maramoja sababu customercare ni zerooooo, huduma zao zimejaa ujanja ujanja wizi na utapeli tanesco ni kati ya mashirika machache ya kiserikali yaliyojaa rushwa na wizi mkubwa kwa watendaji wake
Hata kwenye kuunganishwa na umeme tulisumbuana sana, nlilipia connection fees kama laki 8 hivi nikakaa wiki saba bila kuwekewa umeme eti nguzo hakuna akati naziona ikabidi nimpigie mtu kutoka tanesco hq siku waloniwekea umeme nlienda ofisini kwao saa 3 asbh nikaambiwa nguzo hakuna ile natoka geti la tanesco napigiwa simu na housegirl anasema mafundi wa tanesco wanaweka umeme ila wanatukana sana sijui mmegombana nao. Nikamwambia waache waweke
 

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,027
Points
2,000

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,027 2,000
Kama mjibu hoja ni wa tanesco basi nipo tayari kutoa ushirikiano, actually nlikasirika nikataka kuchomoa betri kwa waziri moja kwa moja maana nina namba yake,
Mi naishi kwenye nyumba yangu, nimetumia umeme miaka 3 kwa matumizi ya tarrif 4, nikashangaa ninehamishwa kimya kimya kwenda matumizi makubwa, kuuliza nikaambiwa nlitoka kabla ya miezi mitatu kuisha, eanataka wanirudishe katika kipindi cha matazamio cha miezi 3, swali langu nikawauliza mkifanya wastan wa matumizi yangu kwa miezi 36 toka nimeanza kutumia mnafikiri haitoshi kuruleout matumizi yangu yanaangukia wapi, actually tulizozana hadi kwa meneja na sikupata majibu tofauti, ikabidi niwe mpole sikununua umem miezi 2 sababu uliopo ulikuwa haujaisha, ila wa tatu nikanunua, nikasubiri mwezi uishe niende kuomba niondolewe tarrif 1, kwenda tanesco nikaambiwa eti nlitakiwa kununua kila mwezi ili wajue matumizi, nikawambia simuangalie kwa kipindi chote nimetumia unit ngapi mfanue wastani kwa 3, mtajua matumizi yangu ni gani, sikutaka kubishana nao, nikanunua umeme wa elf 9 nikasepa. Sass nikatuma bwanamfogo wangu naye yupo tanesco kwends kushugulikia basi wakamwambia ukitaka tukuondoe tupe elf 20, actually nlipanic nikataka kushtaki kwa waziri tena ila dogo akanipoza akasema atashugulikia. But kama kuna mhusika wa tsnesco nipo tayari kumtajia hadi alomwomba hiyo hela coz ningekuwa na uwezo wa kulifuta shirika hili ningelifuta maramoja sababu customercare ni zerooooo, huduma zao zimejaa ujanja ujanja wizi na utapeli tanesco ni kati ya mashirika machache ya kiserikali yaliyojaa rushwa na wizi mkubwa kwa watendaji wake
Tunaomba namba yako ya simu

Namba ya mita

Wilaya uliopo ili tukujibu kwa mujibu wa taarifa zetu
 

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,027
Points
2,000

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,027 2,000
Niko Maeneo ya Moshi-Marangu... Huduma zinazotolewa na office za wilaya za Tanesco Himo -Moshi ni mbovu mnoo.
Ilichukua miezi 9 toka kulipia gharama za kufungiwa umeme ndio wakaleta nguzo na kuzisimamisha. Takribani mwezi umeisha lakini bado hawajafunga nyaya za umeme, nikiwapigia wanadai material hakuna.
Msaada please.
Tunaomba namba yako ya simu, jina na eneo ulilopo
 

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
749
Points
1,000

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
749 1,000
Tanesco swali langu ni 1

Tuko wapangaji wa 5 ila tunatumia LUKU 1

Kila mpangaji kafungiwa sub meter vile vidogo vya kusoma unit

Ajabu ni kwamba

Wapangaji tunaweza kuweka umeme wote ina maana kila mpangaji atasoma kile ki meter kuona kama umeme wake umeisha au lah

Lakini kinachotokea kila mpangaji anaweza akawa umeme wake haujaisha lakini LUKU imekata umeme...Huo umeme unapotelea wapi?

TANESCO naomba jibu
 

drilling

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Messages
1,579
Points
2,000

drilling

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2016
1,579 2,000
nimeomba umeme kigamboni na nimelipia tangu mwezi wa 12/4/2019 nikaambiwa siku 30 nitafungiwa umeme mpaka leo mwezi huu wa 9 sijafungiwa na nimemwandikia barua meneja tanesco kigamboni mara mbili kumjulisha lakini ni kuahidi tu hakuna matokeo sasa nataka niende tanesco ya mkoa nilalamike nawao nikiona kimya niende makao makuu . maana nguzo ipo mita moja kutoka kwenye fence nyumba ipo geza ulole
 

Forum statistics

Threads 1,343,410
Members 515,033
Posts 32,783,827
Top