DeepPond
JF-Expert Member
- Nov 18, 2017
- 43,311
- 109,596
Naonja sana mkuu,Safi mwanawane lazima uonje
Hayana ladha,hayana harufu,
Yana utelezi kiasi na uvuguvugu Kwa mbali[emoji4]
Naonja sana mkuu,Safi mwanawane lazima uonje
Nipo babu, karibu 😂😂Na mimi nilikuwa nakutafuta muda sijakusoma
Basi mwanawane unafajdi sana....wacha mie niendelee na nyeto ya mlenda vuguvuguNaonja sana mkuu,
Hayana ladha,hayana harufu,
Yana utelezi kiasi na uvuguvugu Kwa mbali[emoji4]
Sema hamjui tu vile roho inakuwaga kama inachomokaNaonja sana mkuu,
Hayana ladha,hayana harufu,
Yana utelezi kiasi na uvuguvugu Kwa mbali[emoji4]
Jukumu la kumfanya mwanamke Asquitt ni lakwako weweEwe mwanamke ambaye husquirt, usijione kupungikiwa. Ninyi ni watamu na mna joto jingi.
Umetimilika ipasavyo. Hujapungukiwa lolote.
Huwa yanatokea kibofuni mkuu,Ushayaonja? Yale majimaji hutokea wapi sasa kama sio kibofuni
Ha ha ha....Ile kitu Ina Raha kote kote me&keSema hamjui tu vile roho inakuwaga kama inachomoka
Na Bora umekuja💦💦💦chwaa chwaaa chwaaaaaaaaaaa, kama volcano inavyolipuka, Dunia ina raha hii
Hapepesagi uyo[emoji4]Na Bora umekuja
Naleta majibu kesho hapaHawana hata rangi wala kovu
We deal na the so called clit.. kama hulipendi godoro lako.
Achana nyeti ule mema ya Dunia mkuu[emoji4]Basi mwanawane unafajdi sana....wacha mie niendelee na nyeto ya mlenda vuguvugu
HakikaKuna mambo yanapendeza sana...
Ha ha ha ....ataanika Kila siku godoroHawana hata rangi wala kovu
We deal na the so called clit.. kama hulipendi godoro lako.
dah..sawa mkuu..acha mi nijenge nchi hapa kwa muhindiIla watuu !!
Mkuu siujenge Nchi
Kuna watu tunaandika hapa, tuko Ofisini mwetu tunakusanya mia mia mia .
Wengine tunaingiza kazin usiku.
Wengine wako Likizo
Wengine wako offday
Naendelea kuwakumbusha, msifanye mambo kua magumu
Huyo ni Mzungu hanaga Maneno na aibu za kikudaHapepesagi uyo[emoji4]
Kuwajua ngumu sanaHivi hao warembo wanao skwitigi wanakuaje kuaje physically?? Au ndo kama zali?! Mnieleweshe asee
Safi sana Mkuuu, tunakuombea ikawe heri Kwa siku ya Leo, fanya kazi Kwa bidii mpaka muhindi ashangae, Leo umevuta bangi au?.dah..sawa mkuu..acha mi nijenge nchi hapa kwa muhindi
[emoji6]Mama J ndio ana squirt?