Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Kwa uzoefu wangu, nilichogundua

1. Kusquirt hakuhusiani kabisa na kufika kileleni.

Mtu anaweza squirt hata mara 6 ila Bado akakwambia hajafika kileleni hata mara moja. Ukimuuliza inakuaje, atakwambia zile moments anavosquirt anaenjoy ila ni kawaida sana, Tofauti na anavofika kileleni.

2.Wanaosquirt wanavofika kileleni.
Ile Squirt inayohusisha kufika kileleni inakua na joto sana Tofauti na Ile squirt ya kawaida.
Pia wakati squirt ya kileleni inatoka,lazima utafinyiwa Kwa ndani zaidi Tofauti na kawaida.

3. Wengi wanaosquirt hawachoki mapema na huchelewa sana kufika kileleni, Mwenyewe pia nikifanya nao huchelewa sana kufika kileleni Tofauti na wenza wasiosquirt.

4. Nikifanya na anaesquirt, huwa Sio lazima sana kufika kileleni ndo nienjoy tendo,Naweza Fanya nikaondoka sijafika kileleni ila nime-enjoy sana tendo.
Nb: Burudani kubwa ya tendo na anaesquirt Iko mda ule yanafukuta ndani Kwa ndani na kutekenya kichwa Cha uume akijiandaa kulipua squirt.
Yaani ni kama vile chemichemi au volcano inavofuka na kutokota Kwa fujo ikijiandaa kulipuka,ule mtekenyo wake una Raha sana asikwambie mtu[emoji4]

6. Nmekutana na Wanaosquirt ila wengine hawajijui Kama huwa wanasquirt mpk uwaambie. Wengi huchanganya maji ya squirt na mikojo. Hivyo ukiwasifia unaenjoy basi wanakushangaa mtu gani huna kinyaa.

7. Wanaojijua wanasquirt,Wengi huona aibu sana kusquirt katikati ya tendo. Wakijihisi squirt inakuja, watakustopisha sana kwa excuse nyingi za kwenda haja ndogo,Lengo wakapunguze kimiminika kibofuni Kisha atarudi muendelee Kwa kuhofia aibu ya kukuchafulia mazingira.

CHANGAMOTO
1. Kulowesha mazingira
2. Wana uraibu sn wa ngono

Wengine mnaweza kuendelea kutiririka......
Achana na squirt, kuna ile cream fln hv. Nlichapa dem mmoja siku fln sasa ile napiga nje ndani raw doggie huwa napenda kuangalia jinsi mzigo unavyotikisika, na dem alikua kaisusia balaa tackle linanesanesa tu hovyo, nikashangaa dem anaanza kuvuta mashuka af anajinyanyua fln na ndani inafinyiwa. Kilichonishangaza sikuona squirt sababu wengi hapo huwa wanasquirt hata vimaji kdg, ila huyo alikua anatoa ile cream fln hivi wataalam wanaita pvssy juice. Ile natoa mashine nikaona imeloa hio cream fln hv.

So huwa nadhan baadhi wakifika kileleni wanatoa squirt ila kuna wengine wanatoa hio cream, inafanana na ile inayotoka dem akiwa na genye au akichezewa sana.

By the way huo mchezo nlosimulia hapo juu nlishangaa kuuona kwa madem wa kitz pia, sababu kabla ya hapo nliuona kwa nymphos wa kule bondeni, wazaramo muishi maisha marefu
 
squirt ndio hitimzisho lajuuu la Mwanamke kwenye mapenzi.

Wanaanza kufika kilelen kawaida, ndio wanafatia squirt .

Huyo anayekataa, labda atakua na shida ya Genital prolapse, Sasa inafanya atoe Mkojo, mkojo akiutoa ,Hauna Raha kwake ,ndio maana atadai hajafika kileleni.
nilienae anaesquirt sana, ila kileleni anafika pia

Akiwa anasquirt
namuona kabisa usoni namna anavopata raha

akifika kileleni squirt anayotoa inakua Tofauti na squirt zote za mwanzo,inakua nzito nzito,yamoto sana na anavoitoa ananifinya finya sana Kwa ndani.

Na akishamaliza lazima aombe breki mpumzike,
Nkilazimisha kuendelea ananisukumizia mbali.

Ukiuliza "vipi,Unanikata stimu, nimalzie kdg basi"

Utafokewa "niachee, wee ungekua Mimi ungeweza?"
 
Ngono inaanzia kichwan,. Kwa Ivo basi Ubongo unatakiwa Usiwe na kazi nyingi Kwa wakati Mmoja.

Ila mwanamke akojie, nilazima Ubongo wake uwepo kwenye ngono tu ya utulivu.

Mwanamke anapoanza kukatika viuno na mastahili mengi mengi yanayomfanya ,Ubongo wa mwanamke uwe na kazi nyingi Kwa wakati Mmoja.

Hupunguza Uwezo wa Mawasiliano Kati ya ubongo na maungo ya uzazi.


Akikijoa ...njoooo unidai Buku Tano ya Bando unichambee wiki nzima🤣🤣🤣.


Mnadhan kwann Kuna stahili mwanaume ukikaa, unachelewa sana kufika kilelen?? Unadhan Kwan ukiupa Ubongo shughul nyingine, utajikuta Mashine inasinyaa?? Au unachelewa kumwaga??.


Hivohivo Kwa mwanamke pia ndo ilivyo🤣🤣🤣
 
nilienae anaesquirt sana, ila kileleni anafika pia

Akiwa anasquirt
namuona kabisa usoni namna anavopata raha

akifika kileleni squirt anayotoa inakua Tofauti na squirt zote za mwanzo,inakua nzito nzito,yamoto sana na anavoitoa ananifinya finya sana Kwa ndani.

Na akishamaliza lazima aombe breki mpumzike,
Nkilazimisha kuendelea ananisukumizia mbali.

Ukiuliza "vipi,Unanikata stimu, nimalzie kdg basi"

Utafokewa "niachee, wee ungekua Mimi ungeweza?"
🤣🤣🤣🤣🤣🤣Uwiii wee falaa!!!
 
Selfika nilikuita sana
Nilipoona hii mada nikasema ngoja nimcheck Braza wangu[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mbona sikuona wito wako, huku bwana tunachukua maujuzi ya kina Pond na Carlos manake tusipoangalia dunia inatupita hivi yani🤣
 
2 maelezo ya mwanzo hapo, dah huenda ukawa unawajua wanawake kuliko hata wanavyojijua mkuu [emoji4]
Suala lako mbona linajibika tu,
Mfano point namba 2 kusema squirt Ina joto+kufinyia ndani.

Khs joto
Hilo mbona rahisi sn,
nnapozamisha kabla au baada ya squirt joto hubadilika,
Pia anapofika kileleni maji anayomwaga joto huongezeka. Yote nahisi kupitia dudu.

Suala la kufinya finya Kwa ndani,
Hilo nalihisi pia nnapokua nmezamisha ndani

Ni vitu simple kabisa kuhisi unaposex na mtu kutambua
 
Wakati wa Squirt mwanamke anatakiwa kutulia, asihangaike Sijui kukata viuno Wala nn !! Akijiangaisha tuu, hawez kurushaa hayo maji !!.



Mkinibishiaa, Katafuten hata X video..

Utaona mwanamke anayejitutumua hua harushi Maji

Ila anayetulia tuu anapelekewa mambo na jama, ndio atarusha maji.

Mnajua kwann???.


Nikiwajibu, Kuna Mbwaa watakuja kusema, huo Udaktari ukisomea Mbususu tu au !!.
Semaaa kakaaa tuponeeeee
 
Nilikuja Hapa kusoma Nafikiri Ni Aina mpya ya Biashara kumbe Ni ujinga ulele ule , wa watu wale wale ambao medulla Oblongata yao imejaa Trending za Mapenzi!
Enyi washenzi wajinga mtabadilika lini mkaacha hizi story Mbovu tukawaza kujenga viwanda vidogo hata vya stick za meno tu vinatoka China.
Kila kitu' tunaletewa nyie nguvu yenu Ni trending za hiv hiv tu!
Hakuna jipya kwenu zaidi ya ngono?
Kizazi kiovu na Cha zinaa...!!
 
Ila watuu !!

Mkuu siujenge Nchi

Kuna watu tunaandika hapa, tuko Ofisini mwetu tunakusanya mia mia mia .

Wengine tunaingiza kazi
Wengine wako Likizo

Wengine wako offday


Naendelea kuwakumbusha, msifanye mambo kua magumu
Hili ni tamko kutoka katika idea ya kukaa kimasihara..
 
Back
Top Bottom