Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

A little experience ni kua haupatikani kirahisi kwa teenagers au hawa wa around 22 kushuka chini.

Wema alipojua nimemjulia, alikua anakuja kila siku, aliniganda sana. Ila alikua akilalamika anachoka sana.
Wee ni mtu wa 4 unazungumzia hili,
Nmepata new experience [emoji4][emoji106]
 
Wee sema kweli, mi kinachonifurahisha ni ile maji kumwagika kutokea kwenye kitundu kidogo, yanakuwa wapi, kufanya nini, kwanini iwe hivyo nini kinatokea mpk yalipuke, je kwanini kabla hayakuwahi kutoka, kwanini ni nyingi,
Mungu fundi [emoji39]
 
Niliwaambia ujinga ndio unapendwa mkaniona mduwanzi. Leo Jumatatu asubuhi angalau mtu unaweza kufikiri vichwa vya watu viko sober basi wafanye mambo ya maana na kujadili mambo ya maana.

Lakini angalia mada imedandiwa kama nzi wanavyodandia mzoga. Ingekuwa weekend ningeona sio mbaya angalau watu wanarefresh baada ya uchovu wa week nzima.

Ila Jumatatu!!? Tena asubuhi!??

Ni hatari hii.
 
Inataka kula kushiba kinyume na hapo unaweza kuzimia, yanayomwagika ni maji eti, mi mara chache huwa napata km kizunguzungu ila ndo unakuta yamemwagika haswaa sio vya robo lita,
Hiyo Kuna kipind ilitukuta tumeenda Arusha,
Show imenoga kalimwaga godoro lote chapa chapa
Hakuna pa kulala na asbh tutakabidhi vipi chumba

Ikbd usiku wa manane tutoroke pale hotel tukalale lodge,

Kama Kuna mtu wa mercury hotel ya Arusha,
Yalopita Si ndwele, KWAKWELI atanisamehe sana[emoji4][emoji120]
 
Waswahili tuna poor management ya hela.. hatuheshimu hela. Ukija piga hesabu ambazo mtu anapoteza hela kwa kuona haina maana angezitunza angekuwa na nyingi sana.. mtu anaona leo natoa 50k ili nile utamu, hakumbuki kuna kipindi hiyo 50k haipati hata akiomba kwa rafiki zake... tunza hela ikutenze.. hela inakaa kwa watu wenye good management
Usifanye maisha yawe magumu
Maisha duniani,mbinguni mahesabu[emoji4]
 
Aise hata mm nashangaa
Kitu cha msingi haitakiwi uwe na papara hakikisha umempiga romance heavy hadi aelekee kuishiwa nguvu then unaanza kutekenya sehemu sensitive.Hapo hata awe na mwili mkubwa kiasi gani kinacho fuata inakuwa mikono juu mwendo wa mateka.Kama ilivyo meli ni kubwa sana ila inaongozwa na usukani mdogo sana
 
Hiyo Kuna kipind ilitukuta tumeenda Arusha,
Show imenoga kalimwaga godoro lote chapa chapa
Hakuna pa kulala na asbh tutakabidhi vipi chumba

Ikbd usiku wa manane tutoroke pale hotel tukalale lodge,

Kama Kuna mtu wa mercury hotel ya Arusha,
Yalopita Si ndwele, KWAKWELI atanisamehe sana[emoji4][emoji120]
Siku nyingine ununue mkeka game linapigwa mkekani,
 
Back
Top Bottom