Unforgettable
JF-Expert Member
- Aug 1, 2019
- 5,578
- 12,445
afanye kazi sasa aache kututoa uweponi sie watu wa MunguUyo Hadi kwny Uzi huu Yuko kazin pia[emoji4]
afanye kazi sasa aache kututoa uweponi sie watu wa MunguUyo Hadi kwny Uzi huu Yuko kazin pia[emoji4]
Sema member wa Jf inaonekana wanependa sex sio me wala ke.. porn ingekuwa ligal nahisi ingetoka bonge la movie.. maana humu inaonekana watu wapo deep sanaa 🤣🤣🤣Asipangie watu maisha,
Kila mtu na kipaumbele chake
Kila mtu aspend Kwa kile kinachompa furaha[emoji4]
Jf inaviumbe wa kila aina na nyuzi za minyanduano ndio zinapendwa zaidiSema member wa Jf inaonekana wanependa sex sio me wala ke.. porn ingekuwa ligal nahisi ingetoka bonge la movie.. maana humu inaonekana watu wapo deep sanaa 🤣🤣🤣
mada imeamsha vilivyo lala 😆😆😆Sijawahi toa maji kabisa.....afu mada hii......daaah
Yaan😔mada imeamsha vilivyo lala 😆😆😆
Pole sana 🤗🤗Yaan😔
Nimeona hilo mkuu, wapo erious na sana na minyanduano.. na ni wajuzi kweli kweli. Sema life ni machaguziJf inaviumbe wa kila aina na nyuzi za minyanduano ndio zinapendwa zaidi
Ha ha ha .....Sema member wa Jf inaonekana wanependa sex sio me wala ke.. porn ingekuwa ligal nahisi ingetoka bonge la movie.. maana humu inaonekana watu wapo deep sanaa [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Yeah ndo maana kuna baadhi ya KE wanasquirt lakini kidume hawezi kujua kumbe KE anayacontrol yale maji yasitoke au yatoke kidogo kwa kidume mzoefu wa manzi anayesquirt anaweza kujuauzuri wake ni kuwa mwanamke anao uwezo wa kuyacontrol, yatoke ama yasitoke, au yatoke kidogo
Siku ukiyatoa ndo utaelewa Mungu fundi aisee,Sijawahi toa maji kabisa.....afu mada hii......daaah
Kuna mtu hapo juu kaelezea namna ha kumkojoza mtu .. anaonekana gwiji hutojutia ukiwa connect nae devices🤣🤣🤣Sijawahi toa maji kabisa.....afu mada hii......daaah
Dah! Aise mie hapana hela naipata kwa ajili ya ngono bwana. Chanagamoto gani hizo za kijamii kama sio kujilisa upepo tuu.Hela natafuta ili kutatua changamoto za kijamii , familia na watu wangu wa karibu.. hela yangu haipo kwa ajiri ya wanawake na haipo kwa ajiri ya ngono.. demu akianza jenga utaratibu wa vizenga na mkataa , hela naipata kwa taabu .. boda boda inatumaliza vifua alafu mwanamke aje aichuku huku raha tunapata wote 🤣🤣🤣 hapana kwakweli
Ha ha ha....afanye kazi sasa aache kututoa uweponi sie watu wa Mungu
Wee utamuingiza mwenzio chaka afanya kama anapush mara kajambaaa🤣🤣🤣🤣🤣Siku ukiyatoa ndo utaelewa Mungu fundi aisee,
Kwa mwanzoni ni umpate mwanaume walau anaejua kupiga 'katerelo' akipiga km mara tatu au nne, we ke fanya km unapush mtoto, kama unayo yatatoka tu,
Ingekuwa brazzees two hii 🤣🤣Ha ha ha .....
Haya mambo ndo yanafanya Dunia izunguke[emoji4]
Unavojivunga Sasa[emoji23]Yaan[emoji17]
Mwamba huu hapa 😆😆😆👏Siku ukiyatoa ndo utaelewa Mungu fundi aisee,
Kwa mwanzoni ni umpate mwanaume walau anaejua kupiga 'katerelo' akipiga km mara tatu au nne, we ke fanya km unapush mtoto, kama unayo yatatoka tu,
💯🤝Siku ukiyatoa ndo utaelewa Mungu fundi aisee,
Kwa mwanzoni ni umpate mwanaume walau anaejua kupiga 'katerelo' akipiga km mara tatu au nne, we ke fanya km unapush mtoto, kama unayo yatatoka tu,